[Góp ý] lỗi về word

T

thienkiem2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tại sao khi dow các bài tập của khoá vip Lý hoá về đều xem dc còn Toán của thầy Khải và Phương đều ko xem đc. nó hiện lỗi. tại đăng hình ko dc nên chỉ nói khái quát thế này: cái bảng MICROSOFT WORD có chữ 2 chữ send error reportdon't send ở cuối góc á. Đã thử nhiều lần đều xem ko đc. em đề nghị nên chuyển cái dow ở Toán giống như cái dow ở Hoá, Lý chử ko có tài nào xem dc.:mad:

Last edited by a moderator:
H

hocmai.toanhoc

Phản hồi của hocmai.toanhoc(Trịnh Hào Quang)

Các bài tập về nhà ah em?
Nếu là các bài tập về nhà thì em cứ tích vào, nó hiện dòng chữ:
Click vào đây để tải tài liệu về máy của mình .
Em clik vào đó sau đó ấn ok là được mà!
Hay máy nhà em có vấn đề gì?

T

thienkiem2

em tải về rồi nhưng xem không được. vào là bị tống. trong khi mấy cái file trong Lý hoá thì đc. hjx

H

hocmai.toanhoc

Phản hồi của hocmai.toanhoc

Em nói rõ file nào đi?
Cho Anh tiện theo dõi!
Các bạn vẫn tải được mà!

T

thienkiem2

không phải là dow về không đc mà là xem ko đc. Vào file thì nó cũng hiện ra chủ số nhưng không thấy mấy cái kí hiệu như tam giác, góc... thế là bị out :((. tất cả bài toán đều bị vậy hết:(. Anh xem thử dùng Microsoft word nào để xem đc đi để em đow cái khác:(

K

kachia_17

không phải là dow về không đc mà là xem ko đc. Vào file thì nó cũng hiện ra chủ số nhưng không thấy mấy cái kí hiệu như tam giác, góc... thế là bị out :((. tất cả bài toán đều bị vậy hết:(. Anh xem thử dùng Microsoft word nào để xem đc đi để em đow cái khác:(

Chụp cái ảnh coi xem nào .
@hocmai.toanhoc : nên xuất thêm cả file dạng pdf.

T

thienkiem2

em không úp hình lên đc. file lưu ko đủ:(. cá lổi "cái bảng MICROSOFT WORD có chữ 2 chữ send error report và don't send ở cuối góc á"

D

dattrik

anh oi sao em download bài tap ve nha cua mon hoa vip thang 1 dc ma thang 2 lại cha dc 1 cả nao chon chuot trai vao no tra hien ra Click vào đây để tải tài liệu về máy của mình .
j ca yeu ca admin chinh sua lạ i de bon em hoc cho tot chu chua bai tap ma ko co bai thi bon em biet lam the nao

T

truonghan_h

anh oi sao em download bài tap ve nha cua mon hoa vip thang 1 dc ma thang 2 lại cha dc 1 cả nao chon chuot trai vao no tra hien ra Click vào đây để tải tài liệu về máy của mình .
j ca yeu ca admin chinh sua lạ i de bon em hoc cho tot chu chua bai tap ma ko co bai thi bon em biet lam the nao

Về hiện tượng mà em gặp phải anh cũng đã nhắc tới thầy Hóa học. Nếu còn gặp trường hợp này em hãy nhắn trực tiếp qua nick Yahoo: hocmai.diendan.

Nhắc nhở em viết bài cần có dấu tuân theo Qui định Diễn đàn.​

Top Bottom