[Góp ý] Góp ý về link

Status
Không mở trả lời sau này.
V

vuduyhungchuot

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hiện nay, thỉnh thoảng, em vào diễn đàn với tư cách là 1 guest. Em thấy anh Hân không cho guest thấy link thì cũng không có ý kiến gì. Tuy nhiên, khi có link, thì link đó được hiện dưới dòng chữ: [Hãy đăng kí thành viên để xem liên kết này. Đăng kí ở đây...]. Theo em thì, có thể guest đó là 1 thành viên chưa đăng nhập (ví dụ như là em chẳng hạn). Vì vậy, em đề nghị anh Hân cho thêm 1 link nữa để đăng nhập, dạng như "Hãy đăng kí thành viên hoặc đăng nhập để xem liên kết này. Đăng kí ở đây.... Đăng nhập ở đây..." hoặc gì đó đại loại như vậy.

Last edited by a moderator:
H

hot_spring

Nói hơi cộc lốc 1 chút, nhưng không lẽ đến chuyện đăng nhập mà bạn cũng lười?

D

duoisam117

Hiện nay, thỉnh thoảng, em vào diễn đàn với tư cách là 1 guest. Em thấy anh Hân không cho guest thấy link thì cũng không có ý kiến gì. Tuy nhiên, khi có link, thì link đó được hiện dưới dòng chữ: [Hãy đăng kí thành viên để xem liên kết này. Đăng kí ở đây...]. Theo em thì, có thể guest đó là 1 thành viên chưa đăng nhập (ví dụ như là em chẳng hạn). Vì vậy, em đề nghị anh Hân cho thêm 1 link nữa để đăng nhập, dạng như "Hãy đăng kí thành viên hoặc đăng nhập để xem liên kết này. Đăng kí ở đây.... Đăng nhập ở đây..." hoặc gì đó đại loại như vậy.

:)):)):))
Ai lại rườm rà thế bao giờ
Là thành viên vào diễn đàn thường đăng nhập trước mà :-?
Chắc chỉ có mỗi vuduyhungchuot và một vài thành viên "cá tính" y chang thế
là vào diễn đàn với tư cách là 1 guest thui ;;)
Đây chắc là người thiết kế theo thói quen thông thường của nhìu người nên không thiết kế thêm phần
đề nghị anh Hân cho thêm 1 link nữa để đăng nhập, dạng như "Hãy đăng kí thành viên hoặc đăng nhập để xem liên kết này. Đăng kí ở đây.... Đăng nhập ở đây..." hoặc gì đó đại loại như vậy

A

anh_anh_1321

ôi dời
cái đó bình thường
nhìu khi chị phải bay ra trang chủ đăng nhập vô, có gì đâu mà kiến nghị. Đăng nhập 1 tí là cùng, em sợ tốn mấy KB hay sao ớ ;))
thêm link vào rắc rối lắm. Vả lại đâu phải ai cũng như em ;))
Một lần nữa nhắc em thận trọng trc khi nói và làm việc gì đó ;)

S

smile10

Hiện nay, thỉnh thoảng, em vào diễn đàn với tư cách là 1 guest. Em thấy anh Hân không cho guest thấy link thì cũng không có ý kiến gì. Tuy nhiên, khi có link, thì link đó được hiện dưới dòng chữ: [Hãy đăng kí thành viên để xem liên kết này. Đăng kí ở đây...]. Theo em thì, có thể guest đó là 1 thành viên chưa đăng nhập (ví dụ như là em chẳng hạn). Vì vậy, em đề nghị anh Hân cho thêm 1 link nữa để đăng nhập, dạng như "Hãy đăng kí thành viên hoặc đăng nhập để xem liên kết này. Đăng kí ở đây.... Đăng nhập ở đây..." hoặc gì đó đại loại như vậy. [/QUTr][ngf

Anh nghĩ rằng em nên nghĩ kĩ trước khi post bài, việc em thắc mắc anh thấy ko có j là lạ cả, dành 1 vài phút để đăng nhập chẳng tốn j cả, Nếu em để ý kĩ thì trong link
http://hocmai.vn/login/signup.php nhìn lên phía trên sẽ có từ đăng nhập, chỉ viec nhấp chuột vào đó là có thể đăng nhậ. Nếu làm như em sẽ thừa!

T

truonghan_h

Hưng cần xem lại các bài trả lời của các bạn nhé. Đúng là như vậy, anh đã để ẩn các links nếu em vào Diễn đàn với vai trò là một khách viếng thăm. Điều này rất phổ biến không chỉ có ở Diễn đàn mình.

Cảm ơn Hưng và các em đã đưa ra góp ý này.​

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom