[góp ý] em đăng ký làm mod được ko

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thienthandethuong_minigirl

=))
Muốn xin tuyển mod thì đợi đến đợt tuyển mod mà nhào vô hay là nhắn tin riêng cho anh Admin để đc set vô nhá :|!
Đừng có mở pic như thế này :-j. Nếu lập pic mà ai cũng làm mod đc thì cả cái 4rum này đã làm rồi :-j. Hay nà muốn tăng thêm bài viết ;;)? Lập pic thế mà có ng cũng nhảy vô đăng kí theo. Hình như bạn làm thay công việc của admin rồi đấy =))
Mà muốn làm mod thì viết nhiều bài để khẳng định mình lên, chưa đóng góp đc bao nhiêu đã muốn bon chen à =))?
Thích đc làm mod như thế sao :-j? Thật nà pó tay :-j

Last edited by a moderator:
P

phaodaibatkhaxampham

=))
Muốn xin tuyển mod thì đợi đến đợt tuyển mod mà nhào vô hay là nhắn tin riêng cho anh Admin để đc set vô nhá :|!
Đừng có mở pic như thế này :-j. Nếu lập pic mà ai cũng làm mod đc thì cả cái 4rum này đã làm rồi :-j.
Thích làm mod như thế sao =))? Thật nà pó tay :-j

Thông cảm chưa làm chưa biết , các em còn dồi dào sức trẻ cho họ làm tụi mình làm thái thượng hoàng có phải sướng hơn ko

T

Nhưng chị ơi, Hoàng thượng thì cũng phải đợi dân tình nó ứng cử lên hay là chính mình đủ khả năng thì tự khắc sẽ đc set thôi =)). Thế mà có ng dân chưa làm đc cái chi đã tự muốn đkí lên làm Vua cho thoả cái sự ham muốn =))

K

kira_l

Nhưng chị ơi, Hoàng thượng thì cũng phải đợi dân tình nó ứng cử lên hay là chính mình đủ khả năng thì tự khắc sẽ đc set thôi . Thế mà có ng dân chưa làm đc cái chi đã tự muốn đkí lên làm Vua cho thoả cái sự ham muốn

còn có vài người vua còn cảh muốn làm muốn xuống làm dân cơ :))

P

phaodaibatkhaxampham

Nhưng chị ơi, Hoàng thượng thì cũng phải đợi dân tình nó ứng cử lên hay là chính mình đủ khả năng thì tự khắc sẽ đc set thôi =)). Thế mà có ng dân chưa làm đc cái chi đã tự muốn đkí lên làm Vua cho thoả cái sự ham muốn =))

Hồi xưa , chị mới lập nik là ứng cử làm mod rồi , nhận thử việc một tháng rồi làm luôn , vẫn thấy mình có năng lực hê hê( tự sướng )
@ em hồi xưa là mod box nào mà nhìn quen quen nhẩy

T

@kira : Ờ thì ng ta cảm thấy mình tốt, mình giỏi, mình tuyệt vời wá rồi thì xuống làm zề :-j. Để cái nick xanh xanh cho nó có oai với thiên hạ chứ =)). Như thế mới thống trị đc quần chúng nhân dân =))!
Mà nói Vua thì cũng hơi quá ;)). Đây phải nói là quan mới đúng =))
@phaodai : chị có năng lực nhưng là chị ứng cử riêng. Còn đây có ng muốn khoe mình tài ba xuất chúng nên lập cả 1 pic ra tự đề cử ;))
Xưa em làm mod Lí ạ, có qua nàh chị mấy lần ^^!

Last edited by a moderator:
P

phaodaibatkhaxampham

Nhưng chị ơi, Hoàng thượng thì cũng phải đợi dân tình nó ứng cử lên hay là chính mình đủ khả năng thì tự khắc sẽ đc set thôi . Thế mà có ng dân chưa làm đc cái chi đã tự muốn đkí lên làm Vua cho thoả cái sự ham muốn

còn có vài người vua còn cảh muốn làm muốn xuống làm dân cơ :))

Vua dân quái chi nói đùa vs nhau thế thôi , mod mem chi cũng để học tốt cả
Có năng lực thời gian và rỗi rãi thì cứ làm mod

P

phaodaibatkhaxampham

@kira : Ờ thì ng ta cảm thấy mình tốt, mình giỏi, mình tuyệt vời wá rồi thì xuống làm zề :-j. Để cái nick xanh xanh cho nó có oai với thiên hạ chứ =)). Như thế mới thống trị đc quần chúng nhân dân =))!
Mà nói Vua thì cũng hơi quá ;)). Đây phải nói là quan mới đúng =))

Nghĩ y như mình luôn hồi xưa thik để cái nik xanh loè thiên hạ , nhưng bi giờ già rồi , chính chắn rồi
cs nó phức tạp nên phải kiếm miếng ăn đã

K

kira_l

Hồi xưa , chị mới lập nik là ứng cử làm mod rồi , nhận thử việc một tháng rồi làm luôn , vẫn thấy mình có năng lực hê hê( tự sướng )
@ em hồi xưa là mod box nào mà nhìn quen quen nhẩy

cái thiên thần nì làm mod box lí :)) trị vì đó ;;)

@kira : Ờ thì ng ta cảm thấy mình tốt, mình giỏi, mình tuyệt vời wá rồi thì xuống làm zề . Để cái nick xanh xanh cho nó có oai với thiên hạ chứ . Như thế mới thống trị đc quần chúng nhân dân !
Mà nói Vua thì cũng hơi quá . Đây phải nói là quan mới đúng

vua vứi chả quan :)) cận thần ;)) thế sao có người chả muốn cái oai đó cơ ấu :))

Vua dân quái chi nói đùa vs nhau thế thôi , mod mem chi cũng để học tốt cả
Có năng lực thời gian và rỗi rãi thì cứ làm mod

nếu vậy thì mod trình = mem thế thì thà đừng làm còn hơn :|

A

anh_anh_1321

ac
cái topic này spam hơi nhiều đấy, đến lúc lock nó lại rồi
@: mình đang muốn nghỉ mod nà, chán lắm, làm mod ko có gì tốt cả, đang định tu ko lên mạng vì tốn tiền quá :(

T

@chị pháo : Hồi xa xưa ấy có ông nào nói làm Vua cũng như nhân dân cả mà chị. Lúc trước làm mod vui thật, vì hồi ấy ít mod, nhưng bi h đi đâu cũng thấy rồi thì cái vỏ xanh ấy chỉ là bề ngoài thôi =)). Em chả cần khoác cái áo xanh ấy nữa, khi ko lại đồng minh với 1 số ng... =))

M

mstm04

em tên :tuấn
sinh năm :1992
hiện đang cày thi đại học :eek:
sở trường : toán,lý, IT,design web , code php..,,.vb6..v.v.:D

-em viết đơn này vì lý do đơn giản em muốn làm mod :p

-mong sinh được sự chấp nhận của Admin ,zone mod.

---xin chân thành cảm ơn ---
----------------------------chữ ký
--------------------------------------------------------------------------- \exists\forall\infty\Rightarrow:D
Mọi ng` # nói cũng đúng đấy chứ ạ ? :)
0 phải là suy nghĩ lại mà là suy nghĩ thêm, để định hướng 1 cách chắc chắn và rõ ràng về việc này ;)
Nếu anh vẫn muốn làm Mod để rèn luyện, nâng cao khă năng cho bản thân + đóng góp cho 4rum thì quá tốt :D.
Em nghĩ anh cứ hoạt động tốt BQL sẽ xét theo sự đóng góp của anh và đề cử làm Mod thôi :)
Tiếc là topic tuyển Mod của box Tin vừa khoá nhưng em nghĩ vẫn còn n` cơ hội để đóng góp cho 4rum ở n~ cương vị # nữa ;)

P

phaodaibatkhaxampham

nếu vậy thì mod trình = mem thế thì thà đừng làm còn hơn :|

Nói thế ko được thực ra ở học mãi nhiều mem giỏi hơn mod
Vấn đề là khi mình giải quyết thắc mắc cho các bạn khác , mình phải nghiên cứu , tìm tòi ( ko biết box khác thế nào nhưng box văn là thế) nhờ thế mà trình độ mình cao hơn
Hơn nữa làm mod cũng rèn được tính có trách nhiệm vs bớt nóng tính .Hồi xưa là mod mình toàn bị nói " bạn làm mod mà nói thế à @$#%"

T

@kira : trị vì gì hả em ? Giờ chị làm dân lành rồi nè :)). Cảm giác sung sướng chưa từng đc có =)). Bi giờ chị chán rồi, ko muốn bon chen với mấy ng mặc áo xanh kia nữa nên làm dân thường cho nó an toàn em ạ =)). Mà h mod cũng hết oai rồi :))=)).
Vua cũng như tôi thôi mà :-j=))

P

phaodaibatkhaxampham

@chị pháo : Hồi xa xưa ấy có ông nào nói làm Vua cũng như nhân dân cả mà chị. Lúc trước làm mod vui thật, vì hồi ấy ít mod, nhưng bi h đi đâu cũng thấy rồi thì cái vỏ xanh ấy chỉ là bề ngoài thôi =)). Em chả cần khoác cái áo xanh ấy nữa, khi ko lại đồng minh với 1 số ng... =))

Hình như ông Phát nói .Ai thích thì cứ làm , chị em mình lên quậy là được rồi

T

Lúc đó em phải mất 1 tháng mới đc làm mod 8-}, mà khi ấy mod chăm chỉ lắm (tự hào =))).Giờ thì phẻ rồi, xin cái OK tuốt :)). Mà phải công nhận là mod bây h chả có chất lượng j cả. Ko biết tự lượng sức mình thì thôi, thích làm mod để cho "oai" cơ=))

K

kira_l

@kira : trị vì gì hả em ? Giờ chị làm dân lành rồi nè . Cảm giác sung sướng chưa từng đc có . Bi giờ chị chán rồi, ko muốn bon chen với mấy ng mặc áo xanh kia nữa nên làm dân thường cho nó an toàn em ạ . Mà h mod cũng hết oai rồi .
Vua cũng như tôi thôi mà

áo xanh liền với áo đen :))

vua tôi vcùng với dân lành đứng lên =))

chả biết lên hay xuống

đúng như cái chữ kí của chj =))

Hình như ông Phát nói .Ai thích thì cứ làm , chị em mình lên quậy là được rồi
em đang bị cảnh cáo nà

ai vào nàh em mừ coi :|

chỉ có memvip là quậy đc còn mem.......

P

phaodaibatkhaxampham

@kira : trị vì gì hả em ? Giờ chị làm dân lành rồi nè :)). Cảm giác sung sướng chưa từng đc có =)). Bi giờ chị chán rồi, ko muốn bon chen với mấy ng mặc áo xanh kia nữa nên làm dân thường cho nó an toàn em ạ =)). Mà h mod cũng hết oai rồi :))=)).
Vua cũng như tôi thôi mà :-j=))

Hic nhắc mới nhớ box văn mình cũng đang tuyển mod sát hạch nghê lắm á .Quynhmei "chơi trội" sát hạch mà ( đấy là bí danh tớ nghĩ cho em ý các bạn đừng có mách nha ) he he.Tớ dự đoán là Khôi sẽ nắm giữ vị trí mod

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom