[góp ý] Đóng góp ý kiến cho diễn đàn mới!

H

hoasakura

nói chung là giao diện nhìn sáng quá hic đau hết cả mắt, còn chữ thì bé tẹo à đã cận càng cận hơn,

P

peni_peni123

Chinh' xac' cho ve^` cai' cu~ di mod oi! HUhuhu!
Chac chik we'! Bo~ dau' hok duoc'na`
CHu~ thi` nho~ we' na`
avata va` hinh` chu~ ki' thi` hok thay' na`
choi' loa` hik ca~ mat'
Bay jo` moi~ mat' we'!!!!!!!! Hjx

A

arxenlupin

ý kiến thứ mười hai, về việc chữ nhỏ quá thì nói chung là cũng nên sửa cho to hơn, vì nhiều mem cận :D, còn việc vì sao một số bạn viết ko có dấu đc chắc là do máy ko có vietkey, down về là ổn

ý kiến thứ mười ba :D, có " tin đồn " :D rằng khi post bài trong cac nhóm, bang hội thì sẽ ko đc tính vào số bài, cái này, em phản đối :D

ý kiến thứ mười bốn, trên chỗ " chức năng " vào phần nhóm thì ko thấy các nhóm của 4r ta đâu cả là sao

A

arxenlupin

ý kiến thứ mười lăm, liệu rằng cái chức năng " theo dõi thành viên online " ấy có thực sự cần thiết :D

H

huongkc

em muốn nêu ra một số í kiến như sau

hem dùng được avata nữa

đồng hồ của diễn đàn chạy sai giờ

ở chỗ cuối của trang chủ í coá ghi là số thanh viên đã viết bài là 2

tạm thời coá thế thôi ạ

T

tobzo

Mọi người kêu ca lỗi cũng nhiều rồi nhưng phải nói dd chuyển sang nhà mới sướng quá đi ạ. Em xin mạn phép liệt kê những thứ em rất thích:
1. Bài Viết Mới ( cái này em cực thích luôn, giống dd nhà em)
2. Quick Reply có những nốt lệnh, dễ xử dụng hơn, không phải xử dụng lệnh như trược nữa.
3. Cá nhận em lại rất thích giao diện mới của dd, trông sáng sủa đấy chứ, hồi trược em thấy hơi tối.
4. Có chức năng cảm ơn rồi.
5. Mỗi trang của 1 topic chỉ có 10 bài thôi, tránh cảnh em kéo chuột mỏi tay như trước ( 1 trang 30 bài )
6. Cón STT nữa, nếu STT mà được thay đổi theo ý mình thì càng hay.
7. Bây giờ khi kick vào chủ đề mới nhất của 1 box thì sẽ đến trang mà mình đang theo dõi chứ không phải đầu trang nữa ( em là em cực thích cái này luôn)
Chắc còn nhiều lắm nhưng phải dùng mới thấy được ^_______________^

T

tranthanglong13

Cảm ơn tất cả mọi người đã thông báo lỗi. Chúng tôi sẽ tổng hợp và sửa lại trong thời gian sớm nhất.

Thân mến!

T

thanhha12a4

Em cũng vậy! Em thấy cái trước tiện hơn mới cả dd mới này màu sắc mờ nhạt quá làm em rối cả mắt và hơi chậm ^^!

A

arxenlupin

trc tiên cứ phải sửa cái loading đi đã. load lâu quá, những cái khác cứ từ từ, hix

A

arxenlupin

quên, các mem khác hình như chắc đều nhận thấy là post bài nó load nhanh hơn hẳn so với cái cũ :D

T

tranquang

Hiện tại lỗi đã được khắc phục rồi đó em!

Hi vọng các em sẽ có nhiều ý kiến đóng góp nhiều hơn nữa để diễn đàn của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn!

Chào thân ái và quyết thắng!

T

tinhphai1710

mod ơi cái dao diện này khó nhìn quá
em nhìn hồi ko biết đường nào mà lần nữa

L

ladyfirst

Mình xin thay mặt mods trả lời các bạn như sau

1/ Đây là link bài hướng dẫn
http://forum.hocmai.vn/showthread.php?t=24612

2/các câu hỏi đc trả lời như sau
-----------
tình hình là code trong sig bị bỏ roài à
vẫn đc giữ nguyên
---------------------

à thêm nữa là mong sửa các icon smiley trông cho nó xì tin hơn chút
Forum mới chuyển nên admin rất bận , nhưng sẽ có sớm nhất

--------------------

mà các avatar cũng biến mất lun
đã up load được avatar từ máy lên nhưng ko hiện được in 4r

sẽ fix lỗi này

--------------------

hic
dien~ dan` moi' kho' nhin`
ma` sao to' hok the? vit' dau' dc. nhi?
no' cu' the' nao` y'
hok vao` dc. nhom'
to' de` nghi. tro lai.dien~ dan` cu~

bạn nên nghiên cứu kĩ
hãy nhìn phía trên cùng forum , co thanh để chỉnh đó bạn , hayx chỉnh về "Telex" hay VNI

----------------------

thứ hai, là khi viết bài, chưa thấy có cái bbcode, toàn phải tự nhớ ra

bạn có thể click vào nút
bên cạnh chữ "Verdana" là chỉnh size , rồi đến chỉnh màu chữ là chữ "A" , còn chèn hình thì click vào bức tranh có hình núi ....

------------------------

thứ năm, bài viết trên 50 từ mới đc gửi thì ổn rồi, nhưng như lúc nãy, em dùng một số icon ko có trong list thì nó báo ko gửi đc, phải xoá đi. thực ra cái này nếu ko có trong ấy thi cư để nguyên, việc gì mà ko cho gửi

sẽ chỉnh lại

------------------------

thứ bảy, cái status, phân biệt giữa thành viên, với đièu hành viên với cả giám đốc điều hành, liệu có nên để thế hay bỏ đi

cái này là mặc định của vBulletin

------------------------

thứ chín, một số tính năng nổi trội của ngôi nhà mới chúng ta nên quảng bá một tý ở trong 1 topic nào đó, vì nhiều mem cũng chưa quen, ví dụ như chức năng cảm ơn bài viết......

> link ở trên

A

aqnacm

đề nghị add modul shout box và thống kê diễn đàn như ai nhiều bài nhất ai on lâu nhất ....

vBulletin thì mấy trò này nhiều mà :D

Last edited by a moderator:
A

amaranth

[FONT=&quot]
đề nghị add modul shout box và thống kê diễn đàn như ai nhiều bài nhất ai on lâu nhất ....

vBulletin thì mấy trò này nhiều mà :D
[FONT=&quot]Thôi, đừng có chơi shoutbox, choáng màn hình mà chã lợi ích gì[/FONT].
[/FONT]

Last edited by a moderator:
M

minhhien1995

Hic , mất đâu cái mục bài của bạn (nếu có nó tìm bài viết của mình dễ hơn)

Top Bottom