[góp ý] độ tin cậy của hocmai

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thuthuong2412

Last edited by a moderator:
S

smile10

em muốn hỏi có nhiều bài phản ánh xấu về họcmãi vậy không biết là em có thể tiếp tục tin tưởng vào ngôi trường chung này nữa không ạ:khi (174):

Chào bạn!
Trước hết mong bạn hãy đọc kỹ cách đặt tiêu đề của topic
- Trước khi nói về một vấn đề gì mong bạn hãy đưa ra dẫn chứng, nếu có những bài phản ánh xấu về hocmai bạn hãy đưa ra dẫn chứng về những bài đó, để biết nhưng bài đó coá chính xác hay ko hay chỉ là tin vịt (bây giờ tin vịt nhìu lắm bạn ạh!) ko được nói mò vậy có thể làm ảnh hưởng đến uy tín của hocmai.
- Sự tin tưởng của con người không thể dựa vào những lời nói từ bên ngoài được mà phải xuất phát từ chính mình bạnn ạh!
bạn có tin họcmai hay không chính bản thân bạnphải hiểu rõ chứ, hãy để tự mình trải ngiệm koi những tin đso có đúng không hãy tham gia họca tập ơt hocmai, tham gia diendan^^, bạn sẽ rút ra được câu trả lời cho mình
Bạn ạh! trang wed nào cũng vậy khi thành lập ra nó mang bao nhiêu tâm huyết của bao người, hocmai là trang wed đã gây dựng được uy tín, năm ni thi đại học có nhiều thủ khoa hcjo từ hocmai ra cả đó:D bạn vô bảng thông báo mà koi.
Tuy vậy trang wed nào cũg không thể tránh được có những sai sót, hocmai cũg ko ngoại lệ, hocmai đang trong quá trình hoàn thiện mà bạn

mình lock topic này lại, có gì bạn hãy pm cho mình nếu bạn dưa ra được những bằng chứng sát thực mình sẽ mở lại, bởi cũg có thể "những lời phản ánh xấu" đó là những lời đóng góp thui mờ:)
Hãy tin tưởng đi bạn!:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom