[Góp ý] Có nên cho chức năng remember ở trang chủ.

P

poisedman

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mỗi lần em muốn truy cập vào học mãi em muốn học ngay lập tức nhưng lần nào vào cũng bắt phải đăng nhập. Mong admin xem xét cho chức năng nhớ đã đăng nhập để những lần truy cập vào hocmai sau không phải đăng nhập nữa mà có thể bắt tay vào việc học luôn.

V

vuduyhungchuot

Vấn đề này, mình đã nêu từ 1 topic trước (hình như khóa rồi, lâu rồi cũng không quay lại :D). Mình xin trả lời lại như sau (nếu có gì copy thì xin lỗi anh admin hộ mình nha):
Nếu như để chế độ "Remeber" như của bạn, thì sẽ bị hiện tượng khác, nghiêm trọng hơn nhiều: người khác có thể vào nick của bạn và, làm gì thì chịu :D. Tất nhiên là trừ khi bạn dùng máy tính riêng thì không kể. Nhưng trong diễn đàn sẽ có nhiều người phải mượn máy của người khác (như mình đang mượn máy của bố mẹ này), hoặc ra quán Internet. Vì vậy, nếu vừa muốn đặt chế độ Remember như của bạn, vừa muốn tránh được hiện tượng này thì lúc nào không dùng máy hay vào trang khác thì đành phải log out (đăng xuất). Nếu như vậy thì chắc bạn lại xin trở về chế độ này nhỉ!
Tóm lại: muốn vào diễn đàn học thêm hoặc post bài thì đăng nhập, không phàn nàn gì nữa
Cám ơn đã lắng nghe! (mà phải là đọc chứ nhỉ :D).

N

ngoleminhhai12k

Dễ thui em à

Khi đăng nhập vào frum , check vào ghi nhớ đăng nhập, đảm bảo lần sau khỏi đăng nhập lại
Chúc thành công ! %%-

Top Bottom