Góp ý cho mod!!!

G

g_dragon88

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình thấy thinhrost1 có đánh giá sai 1 bài viết ở đây . Bài làm của bạn sai nhưng vẫn đánh giá đúng. Việc này có thể gây hiểu lầm cho người hỏi bài và dẫn tới sai lệch.......... Xin diễn đàn chấn chỉnh lại.

S

supperdragon9510

Bạn cho link dẫn chứng đi,nói qua loa thế này thì làm sao đủ chứng cứ để buộc tội bạn thinhrost như vậy được

S

supperdragon9510

Có thể là bạn ý ấn nhầm thui bạn à,bỏ qua cho bạn ý đi :) Nhưng cũng vì cách làm của bạn duc_2605 cũng đúng ấy chứ,chỉ sai sót có tí xíu thui mà bạn

S

sasani

Bạn g_dragon88 thân mến, vấn đề xác nhận bài sai sót trên diễn đàn là điều không tránh khỏi. Đôi lúc vì đọc nhầm hay không đọc kết quả mà chỉ coi hướng giải thôi. Mình có đôi chút góp ý dành cho bạn.

Thứ nhất, mod của diễn đàn cũng là học sinh bình thường. Họ được tuyển chọn bài bản và khắt khe để vào đội ngũ mod. Vì vậy, vấn đề năng lực kiến thức của họ đáp ứng đủ yêu cầu cơ bản của bộ môn phụ trách.

Thứ hai, mỗi người không ai là hoàn hảo. Bạn nào cũng có một lúc nhỡ cả nên hãy góp ý với mod xác nhận đó trước hoặc là dùng nút báo xác nhận sai để báo cáo và ban quản trị sẽ có một biện pháp xửa lý phù hợp nhất.

Thứ ba, bạn đang thắc mắc tại sao bài của bạn không được xn?

Mình hy vọng sẽ nhận được ý kiến phản hồi của bạn nhanh nhất.

Thân,

Last edited by a moderator:
G

giapvinh

Bạn g_dragon88 thân mến, vấn đề xác nhận bài sai sót trên diễn đàn là điều không tránh khỏi. Đôi lúc vì đọc nhầm hay không đọc kết quả mà chỉ coi hướng giải thôi. Mình có đôi chút góp ý dành cho bạn.

Thứ nhất, mod của diễn đàn cũng là học sinh bình thường. Họ được tuyển chọn bài bản và khắt khe để vào đội ngũ mod. Vì vậy, vấn đề năng lực kiến thức của họ đáp ứng đủ yêu cầu cơ bản của bộ môn phụ trách.

Thứ hai, mỗi người không ai là hoàn hảo. Bạn nào cũng có một lúc nhỡ cả nên hãy góp ý với mod xác nhận đó trước hoặc là dùng nút báo xác nhận sai để báo cáo và ban quản trị sẽ có một biện pháp xửa lý phù hợp nhất.

Thứ ba, bạn đang thắc mắc tại sao bài của bạn không được xn?

Mình hy vọng sẽ nhận được ý kiến phản hồi của bạn nhanh nhất.

Thân,

Chúc bạn thành công nhé g_dragon88.Diễnđàn rất mong nhận được ý kiến phẩn hồi nhanh nhất của bạn

Top Bottom