[góp ý] cho hocmai.vn

N

ngoc_ftu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ko hiểu sao dạo này truy cập vào trang web hocmai.vn vào buổi đêm ko thể vào được........bài giảng xem thì hay bị error..........mất rất nhiều thời gian.nhờ anh chị xem giúp em với...........các trang web khác em vẫn truy cập bình thường.em là học sinh khoá vip

Last edited by a moderator:
2

2f8

Trang hoc mai nhiều khi không vào được có lẽ là quá nhiều người truy cập cùng môt lúc. Kòn chất lượng bài giảng tớ thấy rất tốt mà. tớ cũng học sinh khoá víp ;))
Cậu nên dùng firefox, có lẽ xem bài giảng tốt hơn. ^^

H

huyenlt.luongdacbang10a2

không vào dược trang chủ

sao từ tối hôm qua đến giờ không vaof được trang chủ vậy , em vào đượpc diễn đàn nhưng trang chủ thì o vào được, học mãi có thể quay buỏi tư ván tuyển sinh tại trung tâm học mãi lên mạng được o ạ?

O

o6o78

tớ cũng không vào được ,Mấy hôm trước còn vào được nhưng rất chậm, xem bài giảng thì báo lỗi không ah.Ức chế kinh khủng.Có ai giải thích cho cái tình trạng này được không

D

dark_winter

ừ, mình cũng không vào được, sao lạ vậy ta??????
bqt có thể giải thích không, đang hứng học mà kiểu này thì....

N

niemtin_267193

Mình vẫn vào và xem được các bài giảng bình thường mà, các bạn thử kiểm tra lại mạng xem.

C

chopmaido

góp ý

khi em vào diễn đàn thì dưới thanh bảng chọn của web là:
Diendan.hocmai.vn - Học thày chẳng tày học bạn!

theo em biết câu đó là Học thầy chẳng tày học bạn ạ. nếu có gì sai sót thì nên sửa lại ạ

H

hoangoclan161

Top Bottom