Góp ý.Cho Box Sinh Học.

M

meocon_dangiu_96

E có 1 vài nhận xét như sau:
- Box sinh 6, 7: hầu như toàn trò chơi là của yếu, tuy có phần sôi nổi hơn box 8, 9 nhưng hầu như vẫn chỉ là trò chơi
- Box 8, 9: rất là chán, hầu như chẳng có ai vào post bài, có bài để đến cả tuần rùi muk ko có ai trả lời cả, trong đó những câu hỏi thì ko đến nỗi khó, các bạn chỉ lười suy nghĩ mà thôi, post lên, các bạn thấy đấy, gần 1 tuần mới có câu trả lời, có khi còn chẳng ai trả lời cho nữa cơ . Thành ra box 8 ,9 rất trầm , các mem và mod nên sôi nổi hơn nữa trong việc này!
Đó là ý kiến của e, nên thay đổi nhiều hơn để mọi người có thể học tốt lên môn học này ^^!

T

toi0bix

E có 1 vài nhận xét như sau:
- Box sinh 6, 7: hầu như toàn trò chơi là của yếu, tuy có phần sôi nổi hơn box 8, 9 nhưng hầu như vẫn chỉ là trò chơi
- Box 8, 9: rất là chán, hầu như chẳng có ai vào post bài, có bài để đến cả tuần rùi muk ko có ai trả lời cả, trong đó những câu hỏi thì ko đến nỗi khó, các bạn chỉ lười suy nghĩ mà thôi, post lên, các bạn thấy đấy, gần 1 tuần mới có câu trả lời, có khi còn chẳng ai trả lời cho nữa cơ . Thành ra box 8 ,9 rất trầm , các mem và mod nên sôi nổi hơn nữa trong việc này!
Đó là ý kiến của e, nên thay đổi nhiều hơn để mọi người có thể học tốt lên môn học này ^^!

box sinh cám ơn ý kiến đóng góp của em ^^
Box sinh 6,7 hầu như là trò chơi cũng dễ hiểu thoi mà , chủ yếu học động thực vật , trò chơi cũng liên quan đến Đ TV , mem nào có j khó hiểu thì post lên đều đc giải đáp .
Box 8 , 9 : Trầm :D Bây h mod sinh 9 xin nghỉ hết rồi , chị đang tuyển mod sinh 9 , khi có đầy đủ nhân lực sẽ phục hồi box ^^
Cám ơn em !

M

meocon_dangiu_96

Box sinh 6,7 hầu như là trò chơi cũng dễ hiểu thoi mà , chủ yếu học động thực vật , trò chơi cũng liên quan đến Đ TV , mem nào có j khó hiểu thì post lên đều đc giải đáp .
Box 8 , 9 : Trầm :D Bây h mod sinh 9 xin nghỉ hết rồi , chị đang tuyển mod sinh 9 , khi có đầy đủ nhân lực sẽ phục hồi box ^^
Cám ơn em !

Dạ vâng, dạo này e ko hay vô HM vì bận học quá, đang vào xem có j hay thì e thấy box vẫn thế, chẳng có j thay đổi cả, vẫn mấy câu lí thuyết đã đc trả lời, chán chết lên :(

D

duyanh_12345

Góp ý box Sinh 9: Các công thức của Sinh 9 nên được tổng hợp lại một cách có hệ thống và đưa lên chú ý.

Em đã tìm nhưng chưa được hài lòng lắm vì nó khá lung tung, lộn xộn -> hỗn loạn. (mỗi người post 1kiểu)
(các bài đấy mang tính đóng góp nhiều hơn là hệ thống hoá công thức)

Hơn nữa đối với Sinh 9 và Sinh 12, công thức tính toán cực kỳ quan trọng, ngang với phần lý thuyết học thuộc vậy.

Năm nay Hải Dương thi Sinh - môn ác mộng của đời người - cái môn làm không biết bao nhiêu đứa bạn em ngất lên ngất xuống ý - vì vậy nếu hocmai.vn có thể đáp ứng nhu cầu học tập của bọn em thì hocmai sẽ là trang ưa thích của mem Hải Dương hơn.

1 tuần sau thi đợt 2 rồi, các anh chị giúp được càng nhanh càng tốt.

Em cảm ơn.

T

toi0bix

Góp ý box Sinh 9: Các công thức của Sinh 9 nên được tổng hợp lại một cách có hệ thống và đưa lên chú ý.

Em đã tìm nhưng chưa được hài lòng lắm vì nó khá lung tung, lộn xộn -> hỗn loạn. (mỗi người post 1kiểu)
(các bài đấy mang tính đóng góp nhiều hơn là hệ thống hoá công thức)

Hơn nữa đối với Sinh 9 và Sinh 12, công thức tính toán cực kỳ quan trọng, ngang với phần lý thuyết học thuộc vậy.

Năm nay Hải Dương thi Sinh - môn ác mộng của đời người - cái môn làm không biết bao nhiêu đứa bạn em ngất lên ngất xuống ý - vì vậy nếu hocmai.vn có thể đáp ứng nhu cầu học tập của bọn em thì hocmai sẽ là trang ưa thích của mem Hải Dương hơn.

1 tuần sau thi đợt 2 rồi, các anh chị giúp được càng nhanh càng tốt.

Em cảm ơn.

em có thể vào hội sinh học 93 . ở đây topic về CT toán đc tổng hợp đầy đủ nhất
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=108359
còn đây là lick các công thức đc tổng hợp trong hội sinh học 93
http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=1187400&postcount=2

chúc em học tốt !

T

thienthantuyet.2008hy@gmail.com

de nghi MOD box hay dua ra bai tap de cac mem lam thi hay hon. nhu vay se dong vui hơn, mọi ng giao lưu đc với nhau nhiều

M

maidoany_nhi

Mình mong có thể làm mod được cho sinh 8 nhé! Vì mình rất thạo về sinh 8. Cảm ơn các bạn!
Nếu đồng ý các bạn tặng mình 1 cảm ơn nhé! ^^!

M

maidoany_nhi

Cám ơn em !

Vâng chị ơi!
Theo như e thấy, chị đang tuyễn mod sinh 9 đúng k ạ ? Em xin đảm nhiệm ạ. Cảm ơn chị!

Top Bottom