[Góp ý] cách quay film của hocmai

L

liverpool_khanh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi phần đc lượt bớt trên video bài giảng luyện thi vip 2010 là vì sao?? những phần sữa bài tập là rất quan trong vậy mà bị cắt hết..vậy học chỉ xem lí thuyết thôi à cụ thể Bài giảng 6: Đai cương về Hidrocacbon còn nhìu video bài giảng nữa ..nếu đã post thì phải post hết chứ làm vậy thật là ức chế

K

kien.vietnam2k

1 buổi học thực tế xấp xỉ 90 phút mà lên hình có khi còn có 40 phút :(

N

nhomluyenthi

Nhiều lúc video lúc có tiếng lúc ko có tiếng....học nghe dc câu này thì câu khác ko nghe dc.....---> ko hiểu dc bài cô giảng

H

hmtest

cho em hỏi phần đc lượt bớt trên video bài giảng luyện thi vip 2010 là vì sao?? những phần sữa bài tập là rất quan trong vậy mà bị cắt hết..vậy học chỉ xem lí thuyết thôi à cụ thể Bài giảng 6: Đai cương về Hidrocacbon còn nhìu video bài giảng nữa ..nếu đã post thì phải post hết chứ làm vậy thật là ức chế

Quy phim không hề lược bớt em, cô giáo chỉ chữa đại diễn mấy bài cơ bản chứ không phải chữa tất cả bài tập.

H

hocmai.hoahoc

1 buổi học thực tế xấp xỉ 90 phút mà lên hình có khi còn có 40 phút :(
Một buổi học thực tế khoảng 90 phút, nhưng khi đưa lên online một số đoạn cô xóa bảng.. những cảnh không cần thiết được lược bớt nên còn khoảng 60- 80 phút. Không có bài khóa Vip 2010 nào là 40 phút em nên phát biểu chính xác.
Nhiều lúc video lúc có tiếng lúc ko có tiếng....học nghe dc câu này thì câu khác ko nghe dc.....---> ko hiểu dc bài cô giảng

Em thấy bài nào tiếng có vấn đề báo cho thầy, thầy sẽ khắc phục. Cám ơn các em đã có những góp ý quý báu cho Hocmai.vn

H

hobgoblin

Àh cái lỗi có tiếng và ko đó là do khi bạn pause rồi resume nó sẽ bị bạn muốn có tiếng như bt thì chỉ cần kick vào nút pause 1 lần nữa rồi resume xem tiếp lại có tiếng ngay :D

Top Bottom