[Góp ý] Các video bài giảng trên hocmai.vn

H

haiyenbk93

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em năm nay lên lớp 12 nên em rất muốn đăng kí khoá luyện thi đảm bảo, nhưng em có chút thắc mắc thế này.
Trước đây, em cũng có đăng kí tham gia học khoá học bình thường trên hocmai.vn nhưng video bài giảng thỉnh thoảng lại bị dừng và rất khó (hầu như không) chạy tiếp được nữa. Chỉ lúc nào mạng tốt lắm mới xem được đầy đủ, nói chung rất hay không xem được ạ. Em thấy thế rất tốn thời gian. Mong các anh chị có thể nâng cao chất lượng video cho bọn em có thể học tập tốt hơn ạ.
Khi em đăng kí vào khoá luyện thi đảm bảo, em rất thắc mắc là các video có như những video trong các bài học theo từng lớp kia không ạ. Nếu vẫn hay bị dừng hình thế thì em sợ lắm :( . Mọi người có hay bị như thế không ạ? Hay do đường truyền nhà em :( Nếu vậy chắc phải đổi đường truyền khác :(

Last edited by a moderator:
S

silvery21

Em năm nay lên lớp 12 nên em rất muốn đăng kí khoá luyện thi đảm bảo, nhưng em có chút thắc mắc thế này.
Trước đây, em cũng có đăng kí tham gia học khoá học bình thường trên hocmai.vn nhưng video bài giảng thỉnh thoảng lại bị dừng và rất khó (hầu như không) chạy tiếp được nữa. Chỉ lúc nào mạng tốt lắm mới xem được đầy đủ, nói chung rất hay không xem được ạ. Em thấy thế rất tốn thời gian. Mong các anh chị có thể nâng cao chất lượng video cho bọn em có thể học tập tốt hơn ạ.
Khi em đăng kí vào khoá luyện thi đảm bảo, em rất thắc mắc là các video có như những video trong các bài học theo từng lớp kia không ạ. Nếu vẫn hay bị dừng hình thế thì em sợ lắm :( . Mọi người có hay bị như thế không ạ? Hay do đường truyền nhà em :( Nếu vậy chắc phải đổi đường truyền khác :(

t có ý kiến .t ko thấy video làm sao hết chạy rất tốt mà

nhưng mà thỉnh thoảng trang chủ lại bị đơ ấy ; mỗi khi t tắt bài ktra đi là đơ toàn bộ lun đành fải tắt hết mở và đăng nhập lại ; cả buổi tối có tới 6;7 lần như vậy

H

huong9b

Hí hí hí...Thật ra các bài giảng ở trên hocmai đều rất ổn... ;))Thỉnh thoảng hay bị đơ nhưng điều đó là không đáng kể....Cậu thử xem mạng nhà mình làm sao đi nhá... :))

H

haiyenbk93

oh vậy à, vậy chắc tớ phải đổi đường truyền thôi :D
Cho tớ hỏi ý kiến các bạn một chút luôn, Khoá luyện thi Đảm bảo 2011 này, mình chưa biết nên đkí học ai?
Cho tớ một vài ý kiến được không? Toán các bạn thấy học thầy Khải hay thầy Phương hơn? cả Hoá nữa
Mà sao năm nay không được giảm giá chứ :(

H

huong9b

Nói chung học ai là tuỳ từng người cảm nhận thui...;)) Nếu cậu phù hợp với kiểu dạy nhanh tư duy nhanh thì cậu nên học thầy Trần Phương. Nếu cậu mà học thầy thì cũng ko lo bị điểm kém môn Toán đâu.Còn thầy Khải thì giảng chậm hơn. Tớ sẽ học thầy Khải vì Toán tớ cũng ko phải thuộc loại tư duy nhanh. :D. Chậm mà chắc cũng được... ;)). Còn Hoá thì tớ thấy 2 thầy cô dạy đều được ( mặc dù tớ thầy học cô Hà hơi bùn ngủ ;))). Suy cho cùng tớ sẽ học Hoá thầy Sơn. :D. MÀ sao cậu ko học thử mấy bài giảng miễn phí í. Rồi từ đó rút ra nhận xét và đánh giá. ;)). Mà tớ cũng đang thắc mắc là sao năm nay ko đc giảm giá đây.... Gần 2 triệu 3 môn.Đào đâu ra tiền bg nhở :((......

H

haiyenbk93

Uk, Hoá tớ cũng sẽ học thầy Sơn.
Tớ có xem qua video 2 thầy Phương và Khải rồi, thầy nào cũng hay nên mới băn khoăn :"> Nhiều người chọn học thầy Khải nhỉ :D Mình cũng học các video của thầy Khải ở các chương trình học rồi, :D . Thôi tóm lại quyết chọn thầy Khải vậy =))
Học phí đắt quá :(

R

ruacondangyeu

mình cũng thấy thế. Học phí đắt wa" :( nhưng mà gắng thôi. Năm cuối r` mà đầu tư 1 chút cũng ko sao đâu. Miễn sao đạt đc. kết quả tốt là ok r`.

T

tieulactien_hp93

Nhưng chắc chờ đến 20 thang 11 là dc jiảm học phí đó các bạn.Nhưng như thế thy muộn mất rùi nhỉ.Mà minh cũng thấy thắc mắc sao hoc phí môn Văn của thầy Ninh năm nay cao thế nhỉ,hơn năm ngoái những 171k cơ

H

hari_sicily

Thật sự cảm thấy thực sự thất vọng khi học mãi đưa ra một cái giá cho một chương trình luyện thi. Thực chất là luyện thi vip năm trước nhưng giờ đổi sang thành đảm bảo. Cam kết trả lại học phí khi bài thi dưới 7 điểm. Về cá nhân em khi nói ra điều này mong anh chị đừng giận. Thực sự anh chị amin đang dần biến diễn đàn này trở thành nơi kinh doanh sao. bài giảng năm trước lấy bao nhiêu ạ(khóa luyện thi vip năm 2010) được biến đổi thành luyện thi đảm bảo(lấy bao nhiêu ạ) Trong khi bài giảng đã quay rồi. nếu chưa quay thì mới lấy học phí cao hơn năm trước được, nhưng quay rồi mà lấy đắt hơn cả năm trước là sao. Thực sự thất vọng... Diễn đàn nào rồi cũng thế thôi, tất cả đều phải kinh doanh đều phải sống khi có thương hiệu....

T

ttt12a1

Mình thì ko học Vip nên không biết. nhưng với các video thì thường quay rồi . Nếu mà năm trước có gì năm 2011 thi kiểu khác thì hỏng cả. Dù sao năm nào bán video năm đó thì tốt hơn. Mình đỡ sợ bị học nhiều đên khi thi thì ko bám sát theo năm .
Về video ko chạy được thì bạn khoan đã hãy thay cáp mà thử tải một trình wed mới xem như OPERA ko thì Mozilla xẻm sao. Biết đâu tại máy của bản ko chạy tốt. Sử dụng các trình wed hỗ trợ được nhiều lắm .

H

hari_sicily

ôi cứ nhắc đến chuyện học phí là buồn hết cả người, chả muốn nói gì nữa,Về video các bạn nên dùng trình duyệt firefox nhé vì hỗ trợ xem flash rất tốt, nếu vấn giật nữa thì chắc tại đường truyền thôi, kiếm một đường truyền khác ngon hơn nhé. năm nay mình cũng định đăng ký khóa luyện thi đảm bảo, chắc chắc chẳng có chuyện người ta hạ tiền xuống đâu, bạn nào muốn học cùng thì pm nick mình nhé. Yahoo: hari_sicily. ưu tiên những bạn ở hà nội(vì dùng chung nick nên gần nhau có gì cho tiện, cái này chắc bạn nào cũng hiểu)

B

binhhiphop

host cua học mãi mạnh lắm bài giảng coi không bị dựt đâu ;) mỗi tội là kĩ thuật viên đã "rtmp" nên không down bình thường được thôi.

H

hocmai.cskh

Chào em!

Ngày 5/8/2010 vừa qua, Hocmai.vn đã khai giảng Khóa Luyện thi đại học đảm bảo. Đây là khóa học được nâng cấp từ khóa Luyện Thi VIP 2010 nên các bài giảng vẫn là của khóa học Luyện Thi VIP 2010 được ghi hình từ tháng 1/2010- cuối tháng 6/2010 em nhé.

Khóa học có bổ sung thêm tài liệu, BTVN, bài thi, kiểm tra định kì và cam kết hoàn trả học phí khi các em không đỗ đại học. Em xem chi tiết điều kiện và chính sách cam kết cho khóa học ở link này nhé: http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=27448.

Cám ơn em đã quan tâm và sử dụng dịch vụ của Hocmai.vn. Chúc em học tốt.

S

seagirl_41119

Em muốn hỏi thời gian tới hocmai có khuyến mại gì cho khoá luyện thi đảm bảo này ko nhỉ? Có giảm học phí ko ạ?

Top Bottom