[Góp ý] BVGT

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cobetuti_276

Bạch Vân

Mãi trong lòng tôi bạn nhé :)

đừng xúc phạm nó vì nó như xúc phạm chính tôi vậy

nó là nhà của tôi :)

L

linhkhanhlmn

Em ko là mem của BVGT, chỉ bik qua các chữ kí hay bài viết của các mod hay smod, nhưg e có thể nhận thấy, đó là CẢ MỘT GIA ĐÌNH TO LỚN trog diễn đàn này, với số lượng thành viên ko ít, và luôn nhận được một tình cảm cũng TO LỚN KO KÉM từ các mem.
Thật ko thể hiểu tại sao có những ng` lại coi BVGT là ổ spam, bãi rác,...
Đó là gia đình chung của nhiều ng`, và những ng` khác ko có quyền xúc phạm, nhất là khi BVGT ko hề như vậy!!!
Em nghĩ BVGT thực sự là 1 tổ ấm, 1 nơi rất thú vị cho các mem trog diễn đàn!!!
Ai mà nói BVGT nọ kia thì nên xem xét lại!

E cũng thích vào BVGT lắm! Anh chị nào nói chi tiết hộ em cách làm mem với nèo! :D

T

tuanh038

Em ko là mem của BVGT, chỉ bik qua các chữ kí hay bài viết của các mod hay smod, nhưg e có thể nhận thấy, đó là CẢ MỘT GIA ĐÌNH TO LỚN trog diễn đàn này, với số lượng thành viên ko ít, và luôn nhận được một tình cảm cũng TO LỚN KO KÉM từ các mem.
Đó là gia đình chung của nhiều ng`, và những ng` khác ko có quyền xúc phạm, nhất là khi BVGT ko hề như vậy!!!

E cũng thích vào BVGT lắm! Anh chị nào nói chi tiết hộ em cách làm mem với nèo! :D
BVGT khoá sổ tuyển thành viên rồi bạn ak:):):):)
tiếc nhỉ:)

G

gioxanh

khổ thân bạn chưa đăng kí sớm hơn ;))

không biết những đồng chí to mồm từ nãy đến giờ đi đâu ròi nhỉ :))

đã thông báo cho vanlognthan, trưa nay sẽ giải quyết vụ này ;;)

C

ctsp_a1k40sp

không biết những đồng chí to mồm từ nãy đến giờ đi đâu ròi nhỉ :))

đã thông báo cho vanlognthan, trưa nay sẽ giải quyết vụ này ;;)

Có gì phải giải quyết ?
Không có ai vào tranh cãi thì lock topic lại , việc mở topic và kéo dài một cách vô nghĩa thế này có thể coi là một hình thức khoa trương đấy . :)

N

ngoleminhhai12k

Anh vân long thành ơi em muốn gia nhập BVGT, đã từ lâu ngưỡng mộ, em vào xem thực hư thế nào mà mọi người cứ góp ý

K

keosuabeo_93

BVGT là 1 gia đình hả anh,em cũng mún làm thành viên trong gia đình ý.cho em gia nhập với nhá :)

1

153

giờ mới biết có cả vụ này nữa:D
các bé o cần nóng tính thế đâu,có j mọi người đều hiểu mà phải o ???
nếu BVT xấu thì liệu BQT có để nó sống đến giờ o ?
;))
chẹp....
đứa nào ghen ăn tức ở o đc vào BVT ,nói xấu BVT thì ráng chịu hậu quả:))

P

_phonglinh_

:)) Hình như trg 2pic này chỉ có mình tôi đơn độc lên tiếng. Nhận được nhiều ý kiến thế này, tui cũng xin trả lời để các bạn hiểu rõ suy nghĩ của tôi.

Có nhiều người nói sf Mốc và anh Vũ bao che cho nó spam ư? Thế xin hỏi những box Tâm sự bạn trẻ, game cũng là spam sao? Nó để thư giãn, nó hoạt động đúng nghĩa thì sao lại sử dụng từ bao che?
Làm sao đem so sánh giữa box BVGT với box game và thư giãn được. Box game và thư giản dành chung cho tất cả các mem, còn ở đây chỉ dành cho các bạn là thành viên của BVGT, đó ko phải một kiểu chia bè, phái, xem các mem khác là người ngoài, ko có quyền can dự vào niềm vui của các bạn.

Nếu chỉ đơn thuần như vậy tại sao vẫn có người đăng ký vào BV nhỉ? Nói nó spam vô tội vạ à? Thế thì các box Ngoại khoá ấy lập ra làm gì? Em cũng đc nghe anh Vũ nói là đã đc kiến nghị vs 2 đời Ad về BVGT, xin khẳng định nó hoạt động đúng nghĩa, tự nhiên lại muốn khơi ra, nếu ko thik thì đừng vào, vào lại quay ra "đá" BVGT!

Tôi cung~ từng thik được là mem của BVGT nhưng giờ thì ko thik nữa rồi. Tại sao nhỉ?? Có cái gì đó hơi bất công mà tôi cảm nhận thấy đang tồn tại trong 4rum của chúng ta. Sau chuyện voldy bị del topic nhật kí chẳng có lí do gì, tôi lại càng thấy khoảng cách bất công đó gia tăng.

Bạn có thể trả lời tôi :
1, BVGT đã bao giờ nói xấu bạn , gây rất phiền phức cho bạn , làm bạn cảm thấy rất rất rất tức tối ?
Không hề. Đúng ý bạn rồi chứ? BVGT ko hề làm gì ảnh hưởng đến tôi, đơn giản vì nó “hoạt động độc lập mà” :))
2, Bạn đã từng làm việc gì tâm huyết chưa ?
Câu này có vẻ lạc đề. Tất nhiên tôi là con người mà, tôi có “huyết”, và cũng ko thiếu “tâm”.

3, Bạn đã bao giờ bị xúc phạm chưa ? cảm nghĩ của bạn ?
Vài lần, cơn giận chi phối 1 thời gian, sau đó thì tự biến mất.

4, mọi topic trong BVGT đều có chữ [BVGT] ở đầu để thông báo cho các mem biết và ko click vào , BVGT là box ẩn, tại sao bạn có thể vào đó ?
Mượn nick của bạn

5, Bạn có kỉ niêm , người thân bạn bè không ?
Bạn khinh thường tôi đến mức như vậy sao??

6, BVGT ảnh hưởng gì đến hoạt động học tập của các mem chưa?
Chưa.

7, Chúng tôi là mod , smod , chúng tôi nhắc nhở các bạn trong topic học tập , chúng tôi có gì sai ?
Đâu có sai, có điều đừng đi nhắc người khác rồi tự mình vi phạm để thể hiện mình hoà đồng, vui tính, dễ dãi, blah,blah…

8, Việc của chúng tôi trong box BVGT đc coi là tâm sự, vậy theo bạn tâm sự là xấu ?
Ko xấu

9, Lần cuối cùng bạn vào BVGT là khi nào ?
:)) Tương lai bạn sẽ được đậu vào trường đại học công an hay quốc phòng hoặc luật gì do'

10, Tất cả bạn biết về BVGT chỉ thế thôi sao ? bạn không cần trả lời câu này .
Có thể đúng, có thể sai.

Nãy giờ kiên nhẫn trả lời mấy câu hỏi của bạn, tôi chỉ biết kết luận là “câu hỏi của bạn hay lắm!”

xin lỗi bạn nhá
"nhà" ở đêy các bạn thử tự hiểu chính nghĩa của nó xem
bạn bảo :"Vậy còn các mem khác ở "ngoài đường" ah`?? ", thỳ tôi xin trả lời rằng : trong số tất cả các mem của diễn đàn thỳ không chắc hẳn số đông là có tình cảm đặc biệt với diễn đàn, và họ xem diễn đàn như là 1 nơi dừng chân hoặc là 1 địa chỷ khi họ lướt web thôi. đâu fải ai cũng có tình cảm đặc biệt với diễn đàn để khi họ ol, việc đầu tiên của họ là vào trang chủ của diễn đàn. ai có tâm huyết và tình cẢm thỳ xem nó là nhà cón ai không có tâm huyết và nói đúng hơn là xem diễn đàn như nơi bình thường như mọi web khác thì nó là chỗ dừng chân đy đường thôi
trang web này ko phải là trang web phi lợi nhuận, diễn đàn thì ngược lại,do đó tôi thik và tham gia diễn đàn này. Bạn nói:” đâu phải ai cũng có tình cảm đặc biệt với diến đàn”, vậy tôi cũng xin nói:” rất nhiều người gắn bó với diễn đàn”, sao lại phân chia chứ? Thật buồn!?

BVGT là nơi thư giãn của các mem! Nó hoạt động theo cách riêng, đừng có nói là nó spam mới đc thế, nhìn các Nhóm khác kìa, cũng spam mà sao h chìm thế

Không cần phải dọn dẹp gì hết! Nơi đây chứa đựng kỷ niệm của các mem! Chú cũng là một spammer thời kỳ đầu của 4rum thì có thể hiểu 4rum hồi đó vui như thế nào và spam như thế nào! Không khí đó anh cho phép hiện hữu ở BVGT! Thế thôI!

Chú ơi! Ko phải chí có mình u và BVGT biết “spam chuyên nghiệp” đâu ah!

hãy thử nhìn lại mình xem. có phải tất cả mọi người đều ở trên diễn đàn đủ lâu để biết được không khí của diễn đàn ngày mới mở cửa như thế nào không? phonglinh, không phải chị đã từng nói là giá mà đến diễn đàn sớm hơn sao? vậy thì BVGT chính là cái tái hiện của diễn đàn ngày xưa đó, nó như thế đó, không hối hận nữa chứ?

BVGT là box ẩn, chỉ có thành viên mới vào được, nó giống box mod ở chỗ đó đấy, thế chẳng lẽ cứ spam thì "khóa vào", thì "ẩn" à? vậy thì cái box mod cũng là chỗ để spam mà thôi!
nói với những người khôgn hiểu biết gì về BVGT chẳng có mục đích gì cả, ai dám khẳng định thiếu BVGT thì conech123, tuanh038. congchuatuyet2007, huongkc... sẽ gắn bó lâu với diễn đàn? vanlognthan, sonmoc cũng từ BVGT mà đi lên đấy, và em tự hào để nói rằng họ yêu quí BVGT hơn bất kì cái box nào trong diễn đàn này

đất nước nào mà chả có tiêu cực, nhưng BVGT không phải là nơi hiện thân của tiêu cực, đó là nơi mà mọi người tìm thấy được sự san sẻ, đúng nghĩa của gia đình.
Bé gió ơi! Em làm chị khó xử thật đấy. Rất nhiều người bạn thân của chị cũng là mem BVGT: sf Hải, em, chị hạc,… Chính vì thích 4rum này, chị mới góp ý, nếu ko thì chẳng mất thưòi gian quan tâm làm gì.

Có rất nhiều 4rum được lập ra có rất nhiều ban hội,, nhưng chưa bao giờ thấy “ẩn” như thế này (cóthể do mình hạn hẹp chăng?) Một số chỉ cho các thành viên đặc biệt vào viết nhưng ko đến mức “bảo mật nội dung” như vậy!
Xin đưa ra ý kiến cuối cũng thôi: Đừng “ẩn” box BVGT nữa. Đó là không khí ấm cúng, vui tươi, sao các bạn ko chia sẻ nó với tất cả các mem 4rum chớ??

C

conech123

@PhongLinh : bạn đã có thể trả lời những câu hỏi của tôi như vậy và bạn đã hiểu tôi muốn nói gì rồi chứ ;;)
nếu để BVGT không ẩn nữa thì không thể hình dung được tình trạng diễn đàn sẽ tồi tệ thế nào :( , nó là kỉ niệm của một số ai đó và chỉ một số chứ không phải tất cả , các bạn vẫn có những người bạn của mình , chúng tôi cũng vậy à mà không còn hơn thế , chúng tôi coi nhau như người thân .
BVGT có thể tồn tại do nó có người lãnh đạo , có luật , có quy củ đàng hoàng .
Hình như tôi hiểu chút gì đó ở bạn :-? mà cũng không rõ .
Nói tóm lại bạn đã đọc kĩ topic kia do cựu Bang chủ viết chưa ?
Suy nghĩ cho chúng tôi một chút đi bạn , hơn nữa BVGT ẩn cũng là 1 cách tôn trong diễn đàn, nó sẽ chỉ là "của riêng" của những người thực sự có tâm thôi!
Cám ơn !
Hy vọng có thể cùng chung chí hướng. Suy nghĩ là ở bạn :(

G

giangln.thanglong11a6

Có gì phải giải quyết ?
Không có ai vào tranh cãi thì lock topic lại , việc mở topic và kéo dài một cách vô nghĩa thế này có thể coi là một hình thức khoa trương đấy . :)

Như thế là quá đủ rồi. Theo tôi có lẽ nên lock topic này lại. Nếu còn ý kiến gì khác, tôi sẽ mở lại nó sau.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom