Góp ý bỏ phiếu xem có nên lập đáp án

A

anhtuan5689

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Theo mình nên làm một cuộc "Trưng cầu dân ý" về việc có nên lập đáp án trả lời các câu hỏi trắc nghiệm ở phần thi thử ĐH và TN . Tốt nhất là làm cuộc trưng cầu này ngay tren trang web chính của hocmai luôn.
Chắc chắn thế nào cũng đồng ý 99,999999% cho mà xem .
Hay là có gì mờ ám ở đây nên ko lập đáp án ở phần này nhỉ .(Cực kỳ đáng ngờ đó nha)

M

meokute

ừa ! koh có đáp án chẳng bít sai đâu mà sửa nè !! hikhik
sai roài lại sai típ thì ai bít làm saooooooo !!!!

M

mauchien2007

các em nên làm quen với việc này đi. Sau này khi đi thi các em cũng không biết đáp án mà chỉ biết điểm thôi. Cứ yên tâm khi hệ thống hoàn thiện thì ko phải lo lắng gì cả. Cứ tập trung luyện tập nhé.

M

Moderator

Re: javascript:emoticon(':sGóp ý bỏ phiếu xem có nên

anhtuan5689 said:
Theo mình nên làm một cuộc "Trưng cầu dân ý" về việc có nên lập đáp án trả lời các câu hỏi trắc nghiệm ở phần thi thử ĐH và TN . Tốt nhất là làm cuộc trưng cầu này ngay tren trang web chính của hocmai luôn.
Chắc chắn thế nào cũng đồng ý 99,999999% cho mà xem .
Hay là có gì mờ ám ở đây nên ko lập đáp án ở phần này nhỉ .(Cực kỳ đáng ngờ đó nha)
Chào em,
Anh xin nhắc lại, khi các em lập chủ đề mới nên đọc thật kĩ các chủ đề đã có từ trước. Nội dung của chủ đề này và rất nhiều chủ đề khác đã trùng lặp về nội dung với chủ đề mà anh đã trả lời:
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=150
Các em kiểm tra kĩ lại thông tin nhé!

Top Bottom