giúp với!!!!

H

hamabeou

1 đáp án cực khủng khiếp, cái này do máy làm chứ ng` làm chắc kinh khủng.
http://integrals.wolfram.com/index.jsp?expr=1%2F(1%2Bx^5)&random=false

S

sasasad

ặc
ai biết cách làm thì giúp đi nào
thách đố mọi người giải đó
thách cả web lun nè!!

N

nguyenthithuyb

thi đấu mà cũng nói vậy được à . thôi dược chờ một chút nhé

N

nguyenthithuyb

ai bảo vậy nhưng cũng phải công nhận là bài này hơi hóc đó.mình mới chỉ biết được phương pháp làm thôi mong là xẽ giúp được bạn chút gì đó .Phương pháp như sau : tích phân của 1/(x^n +a)dx=tích phân của (ux +b-ux+b)/(2b *(x^n +a) . minhf cũng đã thử làm theo phương pháp này rồi cũng ko ra nhưng biết đâu bạn thông minh hơn mình có thể giải ra thì sao. tôi thấy hình như bạn đã có câu trả lời rồi phải không thì mới nói những lời như vậy chứ. nếu có hãy nôn ra ngay đi dừng đố nữa. toi vua vao t3 thấy ấy đã đọc phương pháp này rồi còn gì . chú ý là ko phải tôi lấy từ đó đâu nhé đừng hiểu lầm

Last edited by a moderator:
S

sasasad

ai bảo vậy nhưng cũng phải công nhận là bài này hơi hóc đó.mình mới chỉ biết được phương pháp làm thôi mong là xẽ giúp được bạn chút gì đó .Phương pháp như sau : tích phân của 1/(x^n +a)dx=tích phân của (ux +b-ux+b)/(2b *(x^n +a) . minhf cũng đã thử làm theo phương pháp này rồi cũng ko ra nhưng biết đâu bạn thông minh hơn mình có thể giải ra thì sao. tôi thấy hình như bạn đã có câu trả lời rồi phải không thì mới nói những lời như vậy chứ. nếu có hãy nôn ra ngay đi dừng đố nữa. toi vua vao t3 thấy ấy đã đọc phương pháp này rồi còn gì . chú ý là ko phải tôi lấy từ đó đâu nhé đừng hiểu lầm

có thì đã hem phải hỏi bạn à?
mà tôi cũng trên T3 đó
tên cũng là sasasad đó
chắc quên tui oy à?

N

nguyenthithuyb

làm sao quên được tên ấy còn dành dành ra đó ơ thế cho phương pháp rồi mà không làm được à

N

nguyenthithuyb

tôi đã bảo là tôi đưa ra phương pháp đẻ bạn giải còn tôi ko giải được còn gì làm gì mà ép người ta quá thế:confused::confused::confused:
này người lấy bài này trên t3 hả tôi vừa lượn wa đó xong

Last edited by a moderator:
N

nguyenthithuyb

;););););););););)kiếm kiểu gì vậy tôi ko hiểu tôi mới chân ướt chân ráo đén đấy thui à mà tôi vẫn chưa bít cách bình chọn như thế nào chỉ cho tôi đi lấy VD như bình chọn cho đằng ấy chẳng hạn;););););););)

S

sasasad

;););););););););)kiếm kiểu gì vậy tôi ko hiểu tôi mới chân ướt chân ráo đén đấy thui à mà tôi vẫn chưa bít cách bình chọn như thế nào chỉ cho tôi đi lấy VD như bình chọn cho đằng ấy chẳng hạn;););););););)

bình chọn tui à?
cảm ơn
mà bạn vào web của T3 đó
vào link này mà làm bài
làm đúng sẽ đc cộng 1000 điểm
http://*******************/Default.aspx?tabid=238&g=posts&t=22339&p=1

N

nguyenthithuyb

trời ơi khó quá:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS tui nghĩ tui ko thể dành điểm của đằng ấy đâu . đọc xong đề po tay . com@-)@-)@-)@-)@-)@-)

N

nguyenthithuyb

may quá
suýt thì bị mất điểm
nếu hem ai giải đc chắc tui đc 2500 điểm mất
hay!!!!!!

nè sasasad đừng vui mừng quá sớm đó hehehehehe:D:D:D:Dtui ko giải được chắc gì mọi người cũng giống như tui mà các câu hỏi của you cũng đã có rất nhìu người giải được rùi con gì nữa mất điểm có bùn nhìu lắm ko vậy ta:p:p:p:p:p:p:p

C

cuoilennao58

máy nó tính ra kết quả của bài này khủng khiếp quá! nhìn xong choáng luôn @-). Bạn học gì mà có bài khó vậy???

Top Bottom