giúp tôi nhé

D

dung_123_123456

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gluxit là những hợp chất tạp chức, trong phân tử của chúng có chứa
  • một nhóm hiđroxyl (-OH) và nhiều nhóm cacbonyl -C=O
  • một nhóm hiđroxyl (-OH) và có nhóm cacbonyl -CHO
  • nhiều nhóm hiđroxyl (-OH) và nhóm anđehit -CHO
  • nhiều nhóm hiđroxyl (-OH) và có nhóm cacbonyl -C=O
giúp tôi nhé ..............................................

G

girlbuon10594

Gluxit là những hợp chất tạp chức, trong phân tử của chúng có chứa nhiều nhóm hiđroxyl (-OH) và nhóm anđehit (-CHO ;-CO-)

R

rocky1208

Gluxit là những hợp chất tạp chức, trong phân tử của chúng có chứa nhiều nhóm hiđroxyl (-OH) và nhóm anđehit (-CHO ;-CO-)

Sai rồi nhé: nhiều gốc hydroxyl (-OH) và nhóm cacbonyl (-CO-) thì mới đúng. Nhóm cacbonyl
có thể có dạng Andehyt: -CHO (ví dụ trong glucozơ) hoặc xeton -CO-R' (ví dụ trong fructozơ)

:)>-

From Rocky

C

catsanda

Sai rồi nhé: nhiều gốc hydroxyl (-OH) và nhóm cacbonyl (-CO-) thì mới đúng. Nhóm cacbonyl
có thể có dạng Andehyt: -CHO (ví dụ trong glucozơ) hoặc xeton -CO-R' (ví dụ trong fructozơ)

From Rocky
theo em thì câu e là đúng:D
hờ hờ đùa xíu
câud là đúng rùi. định vô trả lời để kiếm cái thank thía mà bị giành trước rùi. nảnb-(

R

rocky1208

theo em thì câu e là đúng:D
hờ hờ đùa xíu
câud là đúng rùi. định vô trả lời để kiếm cái thank thía mà bị giành trước rùi. nảnb-(

Bạn chủ tô-pic cho câu E rồi thanks cho bạn catsanda phát, tiện thanks tui luôn nha. Dạo này ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng mà chẳng được cái thanks nào. Nao có khi phải nấn ná sang mấy tô-píc bên văn sử địa chém mới được! Ôi chao nhớ thời học sinh quá ! Hức =((
From Rocky

Top Bottom