Ngoại ngữ Tiếng Anh song ngữ

nguyenhien82dh@gmail.com

Học sinh
Thành viên
1 Tháng chín 2017
155
59
36
17
Phú Thọ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Câu 1: viết tiếp lời trong 1 câu chuyện hoặc 1 cuốn sách em đã học.
Viết thêm song ngữ Tiếng Anh.
Câu 2: Nếu được chọn là đại sứ văn hóa đọc em có kế hoạch gì và biện pháp gì đẻ khuyến khích các bạn và mọi người đọc sách nhiều hơn.

• Like
Reactions: Hồ Nhi

misoluto04@gmail.com

Banned
Banned
Thành viên
19 Tháng sáu 2018
895
462
101
19
Hà Nội
Good bye là xin chào...
Câu 2: Nếu được chọn là đại sứ văn hóa đọc em có kế hoạch gì và biện pháp gì đẻ khuyến khích các bạn và mọi người đọc sách nhiều hơn.
đây là môn j để mk còn tiện trả lời...

nguyenhien82dh@gmail.com

Học sinh
Thành viên
1 Tháng chín 2017
155
59
36
17
Phú Thọ
Đề thi Tiếng anh và văn.
.................................................................................................................................................................................................................................................

Thọ Lê 2k5

Học sinh mới
Thành viên
27 Tháng mười một 2018
46
50
16
Nam Định
Trường THCS Yên Phú
Nếu là đại sứ văn học em sẽ tuyên truyền cho mn về việc đọc sách . Nhưng nếu ko là đại sứ văn học thì em vẫn làm thế vì đọc sách rất quan trong ... bạn tự viết tiếp nhé

Phượng's Nguyễn's

Học sinh
Thành viên
27 Tháng mười hai 2018
165
116
46
19
Nghệ An
Quỳnh Lâm
đề quốc tế à

đề tỉnh mình thôi
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by a moderator:

Phạm Dương

Cựu Cố vấn tiếng Anh
Thành viên
24 Tháng mười 2018
1,599
2,859
371
Hà Nội
Đại học Thương Mại
Cái này là cuộc thi đọc sách mà @@ bây giờ sách em đọc, chắc gì mọi người đã đọc, suy nghĩ của em, làm sao có ai hiểu rõ hơn em, nên em hãy tự viết rồi chịu khó type lên ideas của em thì mọi người mới giúp em được nhé

Top Bottom