giúp em làm bài văn này với!!!!

T

thanhphu2007

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chị giúp em viết một bài văn hoàn chỉnh về đề: "văn học Việt Nam thời kì 1945-1975 được sáng tsc chủ yếu theo khuynh hướng sử thi và cảm hứng lãnh đạo (lãng mạn)" làm giúp em đi 2 ngày nữa em phải nộp rồi cứu em với:(:)(:)((

Last edited by a moderator:
A

aapp

bạn học lớp mấy rồi?????????????????????
nếu là mem 12 thì ngay trong bài đầu trong SGK văn có hẳn 2 trang nói về khuynh hướng sử thi và cảm hứng lãng mạn đó, tác giả đã giải thích rất kĩ rồi mà. nếu chưa hiểu thì trước hết bạn phải hiểu khuynh hướng sử thi là j,cảm hứng lãng mạn là j, trong thời kì này có những tác phẩm nào, thể hiện tính sử thi thế nào, cảm hứng lãng mạn thế nào , y như sách giáo khoa đó, dễ mà

A

aapp

trùi ui chịu bạn đó, sách viết dành dành ra đó, tui còn viết j được nữa??????????????????????????????????????????????????????????

T

thanhphu2007

mình cần những dẫn chứng cơ bản để làm một bài văn hoàn chỉnh kìa!!! Ý cuả tôi là tôi cần một dàn bài đầy đủ đó....

L

leejunki18

Anh chị giúp em viết một bài văn hoàn chỉnh về đề: "văn học Việt Nam thời kì 1945-1975 được sáng tsc chủ yếu theo khuynh hướng sử thi và cảm hứng lãnh đạo" làm giúp em đi 2 ngày nữa em phải nộp rồi cứu em với:(:)(:)((

cứ như cái đề ấy sai hay sao ấy.........

hình như mình học đâu có cảm hứng lãnh đạo....@-).....cảm hứng lãng mạn chứ

Top Bottom