giới thiệu về bản thân

Phương Trang

Cựu Mod Tiếng Anh
Thành viên
27 Tháng hai 2017
784
1,049
256
Ninh Bình
mình á toàn bị bọn bản bảo bê đê vậy nên dẫn đến một cái cũng gọi là éo le là : con trai, con gái chả thân với ai toàn bị xa lánh ( hơi quá nhỉ nhưng đúng vậy thật) dẫn đến tự kỉ ( ở lớp thui, ở nhà vẫn bình thường) phải nói là cuộc sống không có bạn :D nhưng mình cũng không quan tâm nhiều khi vậy là hay đỡ phiền phức :D

minnyvtpt02

Cựu Mod Hóa
Thành viên
26 Tháng ba 2017
1,138
1,400
249
21
Ninh Bình
THPT NHO QUAN A
thảo _2k2_nhoi lầy bựa :vvv !!! hân hạnh làm quen r88r88r88

minnyvtpt02

Cựu Mod Hóa
Thành viên
26 Tháng ba 2017
1,138
1,400
249
21
Ninh Bình
THPT NHO QUAN A
mình á toàn bị bọn bản bảo bê đê vậy nên dẫn đến một cái cũng gọi là éo le là : con trai, con gái chả thân với ai toàn bị xa lánh ( hơi quá nhỉ nhưng đúng vậy thật) dẫn đến tự kỉ ( ở lớp thui, ở nhà vẫn bình thường) phải nói là cuộc sống không có bạn :D nhưng mình cũng không quan tâm nhiều khi vậy là hay đỡ phiền phức :D
thấy có điều sai sự thật :v r89

Hà Lee

Học sinh
Thành viên
30 Tháng mười một 2015
89
34
41
minhf cũng muốn vậy lắm nhưng mà có lúc việc khó còn có người chia sẻ những lúc buồn mình cũng chỉ khóc và ở 1 mình thôi chứ mình chẳng muốn nói với bạn bè lắm đâu

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
mình có nick name là Game trùm vì trong lớp mình chuyên game nên bị tụi nó nói á mà, cái máy tính của mình toàn game bản quyền không
dân giàu mới game bản quyền phải mua như fifa 17 còn bọn tui chơi toàn hàng crack nên chuẩn bị nhiều phần mềm diệt virus

Luna Lê

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng ba 2017
88
85
149
21
tui rất thích lo chuyện bao đòng thấy người nào ngỗn ngược với người khác là bới
mạc dù k fai chuyện của mk nhưng sẽ giúp người khác cãi khi thấy người đó làm đúng

Hà Tuấn Anh Tú

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng sáu 2014
513
520
219
Đắk Lắk
THCS NGÔ QUYỀN
KHông thích chơi fifa, chơi là chơi hàng độc quyền, hàng không crack, miễn phí, việt hóa đâu, cậu chơi thử FNAF 1,2,3,4, sister. Minecraft, hexit, crazy craft 1.8.2, 3.2.6 đi.

Top Bottom