Giới thiệu nhà tài trợ của cuộc thi "Đi tìm cây bút trẻ"

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Giới thiệu Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng AAC - Đơn vị tài trợ cho Cuộc thi "Đi tìm cây bút trẻ".

Ngoài phần quà từ nhà tài trợ chính Hocmai.vn, các bài viết đạt giải của cuộc thi "Đi tìm cây bút trẻ" sẽ được nhận một phần quà từ nhà đồng tài trợ AAC - Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng... Đó là học bổng trị giá 700.000 VNĐ cho một khóa học "Luyện phát âm chuẩn" của AAC

Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng AAC là một thành viên của của Tập đoàn giáo dục và Đào tạo Quốc tế ISC. Được thành lập từ năm 2003 với trụ sở chính tại 65 Quán Sứ Hà Nội. Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng AAC là một trong những tổ chức hàng đầu về giáo dục và đào tạo tại Hà Nội, chuyên cung cấp các khóa đào tạo Anh ngữ chất lượng cao cho các bạn học viên ở tất cả các lứa tuổi và trình độ.

Trụ sở chính Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng AAC – 65 Quán Sứ

Thế mạnh vượt trội của AAC so với các cơ sở đào tạo Anh ngữ khác là phương pháp giảng dạy tiên tiến, trang thiết bị hiện đại như: phòng học trang bị điều hoà nhiệt độ, thư viện với hàng ngàn đầu sách, hệ thống Mạng Internet tốc độ cao kết nối 24/24h với hàng trăm thư viện trên toàn thế giới…

AAC tuyển chọn và xây dựng nên một đội ngũ giáo viên bao gồm các giáo viên bản ngữ và giáo viên Việt Nam nhằm đáp ứng nhu cầu đào tạo của học viên ở các trình độ ngôn ngữ khác nhau, từ sơ cấp đến nâng cao.

Số lượng học viên đã và đang theo học tai AAC đã lên đến 6000 học viên cho tất cả các cấp độ và chương trình học. Những đối tác của AAC bao gồm các đơn vị, Tổng công ty, các Ngân hàng trong và ngoài nước đã tin tưởng lựa chọn AAC nhằm đào tạo tiếng Anh cũng như các khóa học kỹ năng bằng tiếng Anh cho đơn vị mình. Bên cạnh đó, Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng AAC còn có uy tín và rất thành công trong việc đào tạo học viên cho các chứng chỉ tiếng Anh Quốc tế như IELTS hay TOEFL.

Các loại hình đào tạo:

• Đào tạo Anh ngữ giao tiếp trong môi trường Quốc tế.
• Đào tạo Anh ngữ thương Mại.
• Đào tạo tiếng Anh cơ bản.
• Anh ngữ du học.
• Tiếng Anh chuyên ngành.

Các khóa học tại AAC:

• Tiếng Anh cho trẻ em.
• Tiếng Anh cho thiếu niên.
• Tiếng Anh cho người lớn.
• Luyện phát âm chuẩn.
• Chương trình luyện thi IELTS, TOEFL, TOEIC...

Anh ngữ du học:

• Các khoá đào tạo tiền du học.
• Hoà nhập văn hoá.

Với những uy tín đã có được, BTC rất tin tưởng phần thưởng là học bổng trị giá 700.000 VNĐ cho một khóa học "Luyện phát âm chuẩn" của AAC mang lại sẽ thực sự có ích với các thành viên ưu tú đạt giải trong cuộc thi "Đi tìm cây bút trẻ".

Mọi thông tin xin vui lòng tham khảo tại:
Tập đoàn Ngôn ngữ và Kỹ năng AAC.
Địa chỉ: 65 Quán Sứ - Hoàn Kiếm - Hà Nội.
Điện thoại: (84-4) 9426 726
Email: info@aac.edu.vn
Website: http://www.aac-edu.com.vn

Last edited by a moderator:
C

congchualolem_b

wow....nghe mà thấy mê...nhưng e chẳng jám mơ....viết k bằng ai....mà e cũng k có thể đc đi học như thế......ngưỡng mộ thật nhưng đành chịu ^^!

A

amaranth

Cái trung tâm này được đấy, mai này em về Việt Nam có thất nghiệp sẽ xin vào đây dạy học :D.

K

kellyfutado

wow....nghe mà thấy mê...nhưng e chẳng jám mơ....viết k bằng ai....mà e cũng k có thể đc đi học như thế......ngưỡng mộ thật nhưng đành chịu ^^!

Có ai đánh thuế ước mơ đâu E? Cái chính là E làm những gì cho ước mơ đó thôi? Chẳng có gì khó nếu mình cố gắng. Phải ko nào?! Chúc E "mơ" và "thấy"! :)

C

crazyfrog

Moi móc đuợc trung tâm tài trợ là sụp đổ =)) Công nhận anh cũng tài thật =))=))

M

money_22

Moi móc đuợc trung tâm tài trợ là sụp đổ =)) Công nhận anh cũng tài thật =))=))

Hợ! Lãnh giới của Văn học được nguyên mod sử spam nhiệt tình quá ha!
( Tranquang: đừng có mắng em về tội spam nha. Em chẳng may ngứa tay- hic hic.

Crazyfrog: cũng đừng bật lại em nhá! Em biết võ công của anh thâm hậu rồi:)>- )

C

crazyfrog

Hợ! Lãnh giới của Văn học được nguyên mod sử spam nhiệt tình quá ha!
( Tranquang: đừng có mắng em về tội spam nha. Em chẳng may ngứa tay- hic hic.

Crazyfrog: cũng đừng bật lại em nhá! Em biết võ công của anh thâm hậu rồi:)>- )
:)):)) Cô em thông cảm :)):)) Trước anh cũng là dân từ box này mà ra :)):)) nhể anh Phát nhể :)):)) Ah mà dạo giờ sao bác lặn 1 hơi ghê thế :)):)) (PAM tí conu tha anh cái nhé :D)

M

money_22

:)):)) Cô em thông cảm :)):)) Trước anh cũng là dân từ box này mà ra :)):)) nhể anh Phát nhể :)):)) Ah mà dạo giờ sao bác lặn 1 hơi ghê thế :)):)) (PAM tí conu tha anh cái nhé :D)

Ôh thế ra anh cũng được đào tạo từ lò này ra à? ;))
Em thì thông cảm nhiệt tình thôi, ( có ai đánh thuế em đâu- he he) anh Phát nhỉ, anh Conu nhỉ?
Anh Phát giờ thì bận lắm, lặn ko nổi tăm đơn giản vì.....(có bình ôxi;) )
( bài này bị del chắc roài T_T)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom