Giới thiệu khối Ngành Kỹ thuật - Đọc kĩ trước khi gửi bài

H

hocmai.tuyensinh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khối ngành Kỹ thuật:

Khối ngành Kỹ thuật bao gồm: Kỹ thuật (KT) cơ khí; KT điện, điện tử; KT điện; KT công trình; Cấp thoát nước; Cơ khí chế tạo máy; Xây Dựng; Xây dựng cầu đường; Kiến trúc; Xây dựng dân dụng và công nghiệp; KT môi trường; Cơ học KT; Kiến trúc công trình; Điều khiển tự động; Xây dựng công trình thủy và thềm lục địa; Xây dựng công trình biển, dầu khí; KT điều khiển và tự động hóa; Đóng tàu; KT trắc địa; Quy hoạch đô thị; Cơ khí xây dựng; Hệ thống điện; Điện tử Viễn thông; Bảo hộ lao động; Lọc hóa dầu; khai thác mỏ; cơ điện mỏ; Thiết bị dầu khí và công trình; khoan thăm dò-khảo sát; Vật liệu học; KT thực phẩm; KT nhiệt lạnh; Cơ KT; KT sinh học; KT Hàng không; KT Tầu Thủy; KT Hạt nhân; KT in; Cơ khí luyện kim, cán thép; KT động lực;….

Các em xem kĩ để không gửi bài sai box!

B

bongql

xin cho e hỏi.e muốn làm 1 kỹ sư xây dựng công trình giao thông.nhưng e lại sợ vì điểm vào trường nó quá cao.với cho em hỏi là các trường giao thông hiện nay tuyển sinh theo điểm vào khoa hay là điểm vào trường ạ.em rất muốn nhận được câu trả lời sớm nhất để em còn định hướng

A

anhtien_nguyen

xin cho e hỏi.e muốn làm 1 kỹ sư xây dựng công trình giao thông.nhưng e lại sợ vì điểm vào trường nó quá cao.với cho em hỏi là các trường giao thông hiện nay tuyển sinh theo điểm vào khoa hay là điểm vào trường ạ.em rất muốn nhận được câu trả lời sớm nhất để em còn định hướng

Trường Em nói đến là trường nào? :mad::mad::mad::mad::mad::mad:

N

nguyenduc699

em định thi trường đại học công nghệ giao thông vận tải vĩnh phúc vậy em muốn biết điểm vào trường đại học đó là bao nhiêu và tỉ lệ chọi của trường là ?

A

anhtien_nguyen

em định thi trường đại học công nghệ giao thông vận tải vĩnh phúc vậy em muốn biết điểm vào trường đại học đó là bao nhiêu và tỉ lệ chọi của trường là ?

Chưa hết hạn nộp hồ sơ, Chưa thi ĐH thì làm sao biết điểm vào trường hay tỉ lệ chọi hả, Em?
Thân!

Top Bottom