Tâm sự Giờ thì biết thích hay không rồi...

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hi mọi người.
Với những ai chưa biết hoặc chưa đọc thì click vô đây đọc một cả hai rồi đọc cái này ha!

https://diendan.hocmai.vn/threads/cha-biet-thich-hay-khong.784753/

-------------------
Ok tiếp tục ha với những ai đã đọc rồi thì thằng bạn mình lúc đó nó vẫn phủ định đúng không?
Bây giờ nó thú nhận rồi các bạn là nó thích bạn lớp trưởng rồi :)
Nhưng với hội mình thôi ( và 1 đứa nữ cũng là bạn thân của lớp trưởng nhưng biết qua qua thôi )
À không thực ra nó thú thực với mình trước từ lúc mình sang nhà nó chơi (lúc đó cũng có một đứa khác )
và nó thú thực luôn. Mình không bất ngờ lắm và đứa kia cũng thế, biết thừa rồi mà :)
Nhưng ai ngờ nó nhờ mình advice ! (Mình chuyên advice chuyện tình cảm trên lớp và cũng không nói bô bô như những đứa khác )
Cho nên mình đăng lên đây nhờ mọi người advice cho mình ha!!!
Tụi mình mới lớp 9 thôi và mình đang nghĩ là advice cho nó là để cuối năm mọi thứ xong xuôi rồi chưa muộn

Về lớp trưởng thì học giỏi (nhất lớp luôn) ; ngoại hình cũng không xấu, bình thường ; lớp trưởng thì tính cách mặc định thì thế nào mọi người chắc cũng biết, nhỏ đánh bạn thì thôi rồi :( . Nói chung bình thường như bao lớp trưởng khác :)

Về bạn mình thì nó cũng trải qua 1 lần nó tỏ tình với đứa khác (bằng thư hẳn hoi luôn) nhưng Fail ' - '

Chả biêt thế nào đây. Loạn quá loạn lớp quá

@Tungtom @Vũ Ivy @Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 @Quân (Chắc Chắn Thế) @temotojirimo12

• Like
Reactions: Hồng Vânn

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Hi mọi người.
Với những ai chưa biết hoặc chưa đọc thì click vô đây đọc một cả hai rồi đọc cái này ha!

-------------------
Ok tiếp tục ha với những ai đã đọc rồi thì thằng bạn mình lúc đó nó vẫn phủ định đúng không?
Nhưng với hội mình thôi ( và 1 đứa nữ cũng là bạn thân của lớp trưởng nhưng biết qua qua thôi )
À không thực ra nó thú thực với mình trước từ lúc mình sang nhà nó chơi (lúc đó cũng có một đứa khác )
và nó thú thực luôn. Mình không bất ngờ lắm và đứa kia cũng thế, biết thừa rồi mà :)
Nhưng ai ngờ nó nhờ mình advice ! (Mình chuyên advice chuyện tình cảm trên lớp và cũng không nói bô bô như những đứa khác )
Tụi mình mới lớp 9 thôi và mình đang nghĩ là advice cho nó là để cuối năm mọi thứ xong xuôi rồi chưa muộn

Về lớp trưởng thì học giỏi (nhất lớp luôn) ; ngoại hình cũng không xấu, bình thường ; lớp trưởng thì tính cách mặc định thì thế nào mọi người chắc cũng biết, nhỏ đánh bạn thì thôi rồi :( . Nói chung bình thường như bao lớp trưởng khác :)

Về bạn mình thì nó cũng trải qua 1 lần nó tỏ tình với đứa khác (bằng thư hẳn hoi luôn) nhưng Fail ' - '

@Tungtom @Vũ Ivy @Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9 @Quân (Chắc Chắn Thế) @temotojirimo12
Nói thiệt chứ mình cũng là chuyên gia tư vấn tình cảm đây này, mà mình lại là con gái nữa nên hiểu rõ tính của con gái lắm nha!
Bây giờ mình vẫn không biết là bạn muốn mình advice gì, bây giờ bạn của bạn nó nó cờ rút rồi thì đó là một chuyện vui chứ.
Bạn cứ nói đi, chuyện gì mình góp ý đc mình sẽ cho bạn lời khuyên!

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Hi mọi người.

-------------------

Cuối năm, thi cấp 3 xong thì triển luôn đi á! ^^ Không được thì... chắc make fr cũng OK ! Not bad, tại thi cấp 3 xong thì thời gian này khá ổn định nên tiến tới là phù hợp nhất luôn! :3
P/s: Lớp trưởng lớp tớ ơi ~ Khi nào mới có đứa cr cậu để tớ kiếm hời nào ~o~

• Like
Reactions: Maianh2510
Top Bottom