Giờ khai bút năm 2012

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pe_kho_12412

tiếng trung không viết như thế =))
cậu viết được tiếng trung thì hãng để siu nhân defhuong trả lời nhé :))
còn quả bom của cậu... haizzz chán thế... quả boom chỉ đủ sức mạnh thịt con khỉ kia thui à... =))
2 người đánh tớ hả... úi dùi ui... ta đã mặc áo giáp roài nhá... cứ việc đấm đá rồi tự hi sinh nhá :))
P/S: đúng là 2 chị em nhà này... đã không biết viết tiếng trung lại còn xí xớn

uiuiuiui hum nay tán phét gê quá trời @.@... lây bệnh hư của chị Hằng roài =))

hơhơhơ đó là do c ko đủ trình để hiểu thôi cher tiếng của bọn tớ đó mà :D, dịch thử đi thú vị đó chứ ;)

D

defhuong

trời... siu nhân ai lại dịch mấy tiếng đó...
nếu tiếng đó cả thế giới không biết thì siu nhận mới ra tay chứ
đằng này ai ngệ an cũng biết hết trơn à =))
mai nháy mắt bạn tiendung_htk gì gì đó sẽ tự động hóa dịch thui mà cần gì siu nhân ra tay nhể,,, để tay đó cho sạch :))

N

nhoklokbok

trời... siu nhân ai lại dịch mấy tiếng đó...
nếu tiếng đó cả thế giới không biết thì siu nhận mới ra tay chứ
đằng này ai ngệ an cũng biết hết trơn à =))
mai nháy mắt bạn tiendung_htk gì gì đó sẽ tự động hóa dịch thui mà cần gì siu nhân ra tay nhể,,, để tay đó cho sạch :))
đã xấu còn tỏ ra đầu gấu, biết thì thưa thốt, ko pít dựa cột mà nghe, siu kái j, có mà siu black, haha

P

pe_kho_12412

hình như pe_kho out mất oy, học đk tiếng nào thì tuôn ra đây koi đi dethuong, hê hê, xem m đến lever mấy oy:)
để t tuôn cho 1 tràng koi, e hèm:
mai mi mà ko cho tau kẹo thì liệu đóa, t cho ra đàng xơi nác, t vô nhâm nhi trà xenh vs cu đơ hà tịnh,hihi
có khun ra răng thì tau vận khun hơn vì mi gọi tau là chị mà,hé hé,,
dịch koi, t ngủ đạ, ngòi mà dịch nhá, bt về nhà cho m đó dethuong,,,khò khò@@

nói chi thì nói cher nghĩ defthuong 1 thân một mình cũng tôih chị hề, thôi thì dựa cột để đọc nha ;)
câu của chị Hằng nì( chị ơi nổi nhờ scăngdan :)):)) ) : mai mi mà không cho tau kẹo thì coi chừng đó, tau cho ra đường uống nước , tau vào thưỏng thức ( cái này :-SS lịch sự ) trà xanh với kẹo cu đơ hà tĩnh , hihi
có khôn thế nào thì tau vẫn khôn hơn vì...:D

hiểu không ???

còn câu em đưa đây chị : cô ấy dâu ai đây :D

N

nhoklokbok

nói chi thì nói cher nghĩ defthuong 1 thân một mình cũng tôih chị hề, thôi thì dựa cột để đọc nha ;)
câu của chị Hằng nì( chị ơi nổi nhờ scăngdan :)):)) ) : mai mi mà không cho tau kẹo thì coi chừng đó, tau cho ra đường uống nước , tau vào thưỏng thức ( cái này :-SS lịch sự ) trà xanh với kẹo cu đơ hà tĩnh , hihi
có khôn thế nào thì tau vẫn khôn hơn vì...:D

hiểu không ???

còn câu em đưa đây chị : cô ấy dâu ai đây :D
hehe, dẹp hàng về ngủ thôi anh em, mai là pic ni bị khóa liền cho koi, tội nghiệp dethuong bé bỏng, lặn mất tiêu rùi, tối nay sờ pem thế này thui nhá, go home để:)>-:)>-
:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|cả 1 ngày hì hục gói bánh, koi lửa, dọn từ trên tầng xuống dưới nhà, người ta như vỡ vụn, mai pe_kho giữ sức, lon ton quá, lại kêu như t thì khổ, cả 1 năm nhác nhớn, siêng đk 1 pựa thi như ô tô tải xoẹt qua,hic! G9:-*

P

pe_kho_12412

vâng defthuong chạy mất rồi ,thế thì còn gì vui nữa , thôi chị xuống đi. gút nai chị yêu:-*

T

tramngan

Ba người đẹp kia vào đây phá phách gì rứa nì, răng lại còn chém nhau rứa tê. Em Dễ Thương ơi, tụi nó dùng tiếng Nghệ nói xấu em thì để anh dịch cho :))

P/S: Mọi người đừng tưởng dân SG nầy nỏ biết tiếng Nghệ mô nhá =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom