Giờ khai bút năm 2012

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pe_kho_12412

trời còn có chuyện khai bút nữa ak, xem ra c cũng mê tín nhỉ, tớ nói thật chưa khi nào t khai bút vào đêm giao thừa hết măk dù nhiều nói xúi, toàm xem pháo không ak ;)) c nhờ nhầm người mất rồi ..:D =((

D

defhuong

Alo blo... cậu đợi tớ tẹo,tớ đi hỏi mẹ tớ

15' sau...

Alo blo, tớ đã hỏi xong :))

Mẹ tớ bảo... lấy 1 bài không khó cũng không nên dễ khai bút vào 15' đầu (kể từ 0h00' của năm mới)

nge hay không tùy bạn ;))

N

nhoklokbok

đừng nghe lời kon dễ thương, t cá là 15p đầu nó chả khai bút đâu, nó đi koi pháo hoa hay đi ăn xôi gà rồi (con dễ thương cấm cãi chị nhá:p)
cũng đừng tin lời pe_kho, đến lúc ngồi vào bàn khi bước vào năm mới, kiểu gì nó cũng phân vân, chạy đi hỏi mẹ cho koi,,,:)
nghe lời t đây này,,, khi 0h 0p 0', cậu mà nhắm đk đúng tíc tắc ấy mà khai bút là tuyệt nhất,,,ha3
nói thật chơ,,,nỏ biết,hì hì, đừng ném dép nha!
mà răng nhựng đứa mình quen, thằng ni cụng quen ri hè???

P

pe_kho_12412

đừng nghe lời kon dễ thương, t cá là 15p đầu nó chả khai bút đâu, nó đi koi pháo hoa hay đi ăn xôi gà rồi (con dễ thương cấm cãi chị nhá:p)
cũng đừng tin lời pe_kho, đến lúc ngồi vào bàn khi bước vào năm mới, kiểu gì nó cũng phân vân, chạy đi hỏi mẹ cho koi,,,:)
nghe lời t đây này,,, khi 0h 0p 0', cậu mà nhắm đk đúng tíc tắc ấy mà khai bút là tuyệt nhất,,,ha3

tek em nói thật mak, chị này toàn suy bụng ta ra bụng người thôi, ;)) em toàn xem pháo hoa xong là đi đền hái lộc. em thề em nói thật, ko điêu mô .

p\s: toàn dân Nghệ AN( trừ defthuong) nói tiếng địa phương cho nó sướng :D

D

defhuong

=)) cái pic này trở thành pic chém gió à... thích quá :)):)):))
này này,,, mấy người ngệ an định đuổi em à /:)
em là em bám chặt lắm nhá :p
@chị iu nhok... sao lại không nge lời em ạ, không nge lời em là coi như không nge lời mẹ em... mà không nge lời mẹ em coi như không nge lời người lớn... chị hư quá... hư đến dương vô cùng :))

P

pe_kho_12412

=)) cái pic này trở thành pic chém gió à... thích quá :)):)):))
này này,,, mấy người ngệ an định đuổi em à /:)
em là em bám chặt lắm nhá :p
@chị iu nhok... sao lại không nge lời em ạ, không nge lời em là coi như không nge lời mẹ em... mà không nge lời mẹ em coi như không nge lời người lớn... chị hư quá... hư đến dương vô cùng :))

chuẩn không phải chỉnh, defthuong ơi chị ấy hư đến hữu hạn :Dcứ tình hình thế không có thì lì xì đâu chị , hehe quá tuổi thanh thiếu niên rồi mà ;)) . thật tội cho chủ pic này quá , hỏi thật lòng mà chị em ta đưa ra đùa :)):))=)) , i sorry but i ko cố ý :D , ai bảo anh hỏi nhầm người b-( thôi thì chúc anh năm mới may mắn, vui vẻ bên người thân và cuối cnùg là đậu đại học :D

D

defhuong

chuẩn không phải chỉnh, defthuong ơi chị ấy hư đến hữu hạn :Dcứ tình hình thế không có thì lì xì đâu chị , hehe quá tuổi thanh thiếu niên rồi mà ;)) . thật tội cho chủ pic này quá , hỏi thật lòng mà chị em ta đưa ra đùa :)):))=)) , i sorry but i ko cố ý :D , ai bảo anh hỏi nhầm người b-( thôi thì chúc anh năm mới may mắn, vui vẻ bên người thân và cuối cnùg là đậu đại học :D

Ai nói cậu ấy hỏi nhầm người
Tớ giúp nhiệt tình thế còn (chạy lon ton đi hỏi mẹ nhá) :))

P

pe_kho_12412

thế cơ ak :D nhưng mà chị Hằng đi đâu rồi, sao không phản kháng vậy chị :D . mà mai nhà em nấu bánh chưng nì, sướng, chị Hằng ới ời ...lên cho vui nào, mai chăk bận rộn lắm đây, ngồi nhìn 10 cái đề toán ngán đến tận cổ =((

D

defhuong

thế cơ ak :D nhưng mà chị Hằng đi đâu rồi, sao không phản kháng vậy chị :D . mà mai nhà em nấu bánh chưng nì, sướng, chị Hằng ới ời ...lên cho vui nào, mai chăk bận rộn lắm đây, ngồi nhìn 10 cái đề toán ngán đến tận cổ =((

Chị Hằng ới ời... đồng minh gọi kìa :))

tớ sắn ống tay rồi nhá... chấp cả 2 chị em cậu đấy =))

P

pe_kho_12412

khiếp sao có vẻ bạo lực vậy b-( , chị ơi lên mau không defthuong nó doạ uýnh em nì , :(:)(( , em thì được cái hiền lành nak, có chị ;;);;) ... ( có ai hiểu đk hông :))) mới đọ lại với defthuong thôi :D .

defthuong ơi hì ăn kẹo không t cho , đang ăn kẹo tết nè, đừng đánh tớ nha :-*

N

nhoklokbok

ôi chao, bọn ni định làm loạn đây mà,,,mai thằng tiendung lên, cho 1 đứa 1 phát thì khỏi tết luôn,,,đẹp lão thế này mà ko đk mừng thọ, đòi lì xì chi rứa,,,băn khoăn thật đó, nói tiếng mẹ ra thì dethuong ko hiểu, thôi, khi nào định nói xấu nó thì tuôn 1 tràng ra, nó hiểu đk thì tức hộc máu, mình thật thông minh!!!

N

nhoklokbok

dethuong đưng có láo, pe_kho ơi, koi ảnh nó chưa, kái mẹt = em lớp 4, còn ta đây đấu đá:p
mà bọn này ko học à, vui vẻ thế này thì 3 hôm lại khóc cho koi, dethuong hỏi pe_kho mấy bài lượng giác ấy koi, cho nó gặm nhấm, ta hưởng lộc ké:)

D

defhuong

Chị nào em nấy... :))
chị iu ơi em vừa đi học tiếng trung về xong.. chị cứ nói xấu e đê.. ăn 1 trả 10 nhá
há há há
(xem ai thông minh hưn) =))
còn về phần a tiendung hả... chắc mai a ấy phát kẹo cho tụi em... eo ôi... ngon thế =))
@pe_kho... cậu không những ngoan mà ăn vạ giỏi không ai bằng... hô hô (gọi tên đúng cái coi :()

P

pe_kho_12412

dethuong đưng có láo, pe_kho ơi, koi ảnh nó chưa, kái mẹt = em lớp 4, còn ta đây đấu đá:p
mà bọn này ko học à, vui vẻ thế này thì 3 hôm lại khóc cho koi, dethuong hỏi pe_kho mấy bài lượng giác ấy koi, cho nó gặm nhấm, ta hưởng lộc ké:)

ảnh đâu chị nhỉ /:) , mà thôi cho em xin chị, luợng giác cho em khất đi =(( , học hành chi dừ họ nói nhác học lại tai tiếng :D , pua ni spam ít. hehe

P

pe_kho_12412

Chị nào em nấy... :))
chị iu ơi em vừa đi học tiếng trung về xong.. chị cứ nói xấu e đê.. ăn 1 trả 10 nhá
há há há
(xem ai thông minh hưn) =))
còn về phần a tiendung hả... chắc mai a ấy phát kẹo cho tụi em... eo ôi... ngon thế =))
@pe_kho... cậu không những ngoan mà ăn vạ giỏi không ai bằng... hô hô (gọi tên đúng cái coi :()

:khi (181): lại nhầm ak, ui cái tên cậu :D , sao bảo tớ ăn vạ hả, chị Hằng lên đây rồi ưng đánh hội động ko hehe cho quả đại bác ra tận hà nội :khi (64)::khi (64): bây dừ .
mới hk tiếng trung ak thử dịnh câu ni xem: o ni du ai ri ?? :p

N

nhoklokbok

hình như pe_kho out mất oy, học đk tiếng nào thì tuôn ra đây koi đi dethuong, hê hê, xem m đến lever mấy oy:)
để t tuôn cho 1 tràng koi, e hèm:
mai mi mà ko cho tau kẹo thì liệu đóa, t cho ra đàng xơi nác, t vô nhâm nhi trà xenh vs cu đơ hà tịnh,hihi
có khun ra răng thì tau vận khun hơn vì mi gọi tau là chị mà,hé hé,,
dịch koi, t ngủ đạ, ngòi mà dịch nhá, bt về nhà cho m đó dethuong,,,khò khò@@

N

nhoklokbok

:khi (181): lại nhầm ak, ui cái tên cậu :D , sao bảo tớ ăn vạ hả, chị Hằng lên đây rồi ưng đánh hội động ko hehe cho quả đại bác ra tận hà nội :khi (64)::khi (64): bây dừ .
mới hk tiếng trung ak thử dịnh câu ni xem: o ni du ai ri ?? :p
nói rứa chơ, câu của pe_kho, t cụng nỏ dịch đk,haha, "du" là chi rứa hầy???

D

defhuong

tiếng trung không viết như thế =))
cậu viết được tiếng trung thì hãng để siu nhân defhuong trả lời nhé :))
còn quả bom của cậu... haizzz chán thế... quả boom chỉ đủ sức mạnh thịt con khỉ kia thui à... =))
2 người đánh tớ hả... úi dùi ui... ta đã mặc áo giáp roài nhá... cứ việc đấm đá rồi tự hi sinh nhá :))
P/S: đúng là 2 chị em nhà này... đã không biết viết tiếng trung lại còn xí xớn

uiuiuiui hum nay tán phét gê quá trời @.@... lây bệnh hư của chị Hằng roài =))

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom