Giải giúp mình

K

kenhaui

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

08/5/2011...........

Trời ơi răng mà hôm nay chán thế không biết? Trong đầu mình lúc này ko biết đang nghĩ cái j nữa.

Haizzzzz. ..............................

Mình chẳng biết nói thê nào, đầu minh nó cứ quay cuồng. Thật đấy:):):):):):).

Tự nhiên thấy chán đời quá, muốn khóc quá:(. Chỉ còn 1 tháng nữa thôi. cái ngày đó lại đến, cái ngày mà dài bằng thế kỷ đối với mình, bao nhiêu mơ ước, hi vọng, sự nỗ lực của 12 năm học đổ dồn vào ngày đó. Qua ngày đó cuộc đời mình sẽ bước sang một ngã rẽ mới, có thể là hạnh phúc và cũng có thể là thất vọng. Mình thấy áp lực quá.:( Sao lại thế nhỉ:confused::confused::confused::confused:.

Bây giờ mình hoang mang quá...

Mình vẫn đang cố gắng đấy thôi.............

Nhưng có lẽ là quá muộn rồi........Muộn rồi phải không. Mình gét tất cả, gét mấy đứa bạn ngồi cùng bàn, gét mấy ông thầy quái quỷ, géttttttttttttttttttttttttttt...

Mình muốn đến một nơi thật xa, ko có ai kả, thật yên tĩnh.

Để mỗi tối không còn phải thức khuya, không cần phải dậy sớm. Mình muốn ngủ thật say|-)|-)|-)|-)|-)|-)|-)

Đã bao lần tự bảo với bản thân là phải cố gắng, cố gắng, quyết tâm, quyết tâm. Nhưng kết quả là gì???????????

Mình vẫn thế, chẳng thay đổi gì cả:mad::mad::mad:. Vì sao thế? Vì sao. Mình ko thể giải được bài toán này:(:(:(:(:(

Thất bại là mẹ của thành công ư????????

Đó có thể là đối với người khác............ Còn đối với mình thất bại chỉ có thể là thất bại mà thôi....................

Mình sợ .........

sợ phải đối mặt với thực tại..... mình sợ sự thật.......... Sợ lắm các bạn ak:(
Ước gì thời gian này trôi chậm lại.. Để mình có thể bước nhanh hơn

Nhưng mình biết điều đó se ko bao giờ xảy ra.

Thời gian vẫn cứ trôi.................Và mình... mình chẳng biết làm thế nào bây giờ nữa.

Chẳng lẽ mình lại khóc.................... KO

mình ko được khóc.... Vì mình đã hứa với 1 người là không bao giờ khóc nữa.....

Cố gắng, cố gắng.................. Xin thề, xin thề.... Phải như thế thôi.........:(:(:(

T

thehung08064

mình sẽ không thể giải giúp bạn,vì mình cũng đang như bạn.đọc xong thấy càng buồn hơn.

C

chibeo12

mình đọc xong bài của cậu mình thây buồn quá. Suốt 12 năm học chỉ trôi qua trong 2 ngày thi không biết là vui hay buồn!

Top Bottom