Giải giúp em đề này vài bữa nữa em nộp rồi :((

V

vn0203151

S

seagirl_41119

Đề bai yêu cầu sự sáng tạo của bản thân mà!!Bạn chưa có ý tưởng nào cho bài viết của mình sao??????Ít ra cũng có nghĩ xem tình nghia thây trò đó ra sao chứ.post lên không chỉ đề bài mà ca suy nghĩ,ý tưởng của bản thân để mọi ng cùng thảo luận jup đỡ bạn,bboos sung hoặc sưa chữa cho bạn.Nhớ nhé

C

congchualolem_b

đây là chỗ của văn học dân jan mà...hình như bn hơi nhầm...mà bài viết ni k wa khó mà...dựa vào những j bn trải wa trong thời áo trắng là nói đc ngay.....làm văn là tự lực còn ng khác júp là chỉ júp đc phần nào thôi bn ạ....có thể ngày mai rảnh tớ sẽ gợi ý júp bn vài đìu để bn viết.....

S

seagirl_41119

Đề này cần sáng tạo nên có lẽ gợi ý nhỏ cũng là của ng khác rùi đó bạn.20/11 đến nơi oy,lấy cảm xúc thực của mình để sáng tác đi bạn,như thế sau này đọc lại mới thik

C

congchualolem_b

tớ thik sáng tác truyện vì nó thể hiện sự sáng tạo của bản thân ta có thể tạo dựng tình tiết mà mình thik k bị gò bó...mún sáng tạo tốt phải quan sát và bek tận dụng các khả năng của trí nhớ về những chiện ngày trước...kảm jác tâm hồn đang thực sự sống....

S

seagirl_41119

tớ cũng thik sáng tác.Tớ từng sáng tác một truyện ngắn nhưng nó k đc hoàn thành vì tớ băn khoăn cái kết truyện.Và khi sáng tác ta còn phải vận dụng trí tưởng tượng của mình nữa chứ

C

chun5993

ko cần suy nghĩ gì nhiều đâu bạn.Hãy lấy 1 kỉ niệm thật của bạn với cô/thầy rồi kể lại.Đó sẽ là những cảm xúc chân thành nhất

Top Bottom