Giải đáp thắc mắc về Thi thử đại học 2013

• Thread starter hocmai.cskh
  • Ngày gửi
  • Replies 156
  • Views 31,816
H

hocmai.cskh

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

9h sáng ngày 16/3/2013, Thi thử đại học 2013 sẽ chính thức bắt đầu với hai môn thi Vật lí và Sinh học. Các bạn có thể truy cập vào trang http://hocmai.vn/course/229/12/thi-thu-dai-hoc-2013.html để tìm hiểu thêm thông tin về cuộc thi.

Mọi thắc mắc liên quan tới Thi thử đại học 2013, học sinh trao đổi tại topic này.

Last edited by a moderator:
T

thutrang_hugo

16/3 là vào thứ 7 lúc đó chúng em đang học trên trường thì làm sao mà thi thử đc ạ

L

lazysong

vào thời gian đó chúng e còn đang học ở trên trường làm sao có thể tham gia được ạ :(

L

luyen_thi_toan

em nghĩ là nên thi vào chủ nhật thì hay hơn.nhưng thi làm 2 ca với 2 đề khác nhau chẳng hạn...sao hocmai ko thi chủ nhật tuần này 2 môn -tuần sau 2 môn...luân phiên nhau...hay hơn nhiều

H

hocmai.diendan

Chào các em, hình như mem nhà ta chưa đọc hết bài thể lệ rồi, 9h sáng mở đề nhưng các em có thể làm đề đó trong thời gian 1 tuần mà, ví dụ như lần thi thử thứ nhất là từ 16 đến 24/3, sáng đi học thì có thể làm chiều hoặc tối, hôm nay chưa làm được thì tranh thủ ngày mai . Các em lưu ý là có thể làm bài nhiều lần nhưng Hocmai.vn chỉ tính điểm lần làm bài đầu tiên để xét giải nhé. Các em xem chi tiết tại thể lệ cuộc thi nhé nhé http://tintuc.hocmai.vn/cac-cuoc-thi/thi-thu-dai-hoc/20987-the-le-thi-thu-dai-hoc-2013.html
Chuẩn bị tốt để tham gia thi thử nào cả nhà :khi (4):

P

phuthuy273

đề thi thử đại học môn toán

Sao Hocmai.vn không tổ chức thi thử đại học cả những môn tự luận như môn toán nhỉ, em đang muốn luyện nhiều đề của môn học này:D

H

hocmai.diendan

Đề thi thử đại học môn Toán

Sao Hocmai.vn không tổ chức thi thử đại học cả những môn tự luận như môn toán nhỉ, em đang muốn luyện nhiều đề của môn học này:D

Chào em,

Do Toán là môn thi tự luận nên để có thể chấm bài online cho các bạn gặp rất nhiều khó khăn. Vì vậy Thi thử đại học năm 2013 vẫn sẽ chỉ tổ chức dành cho môn thi trắc nghiệm là Vật lí, Hoá học, Sinh học, Tiếng Anh.

Nếu em có nhu cầu làm đề môn Toán em có thể tham khảo các đề thi môn Toán trong các khoá Luyện giải đề Toán - thầy Khải, thầy Phương hoặc làm các đề thi thử môn Toán của các trường THPT trong cả nước được cập nhật ngay trong phòng Thi thử đại học tại link http://hocmai.vn/course/229/12/thi-thu-dai-hoc-2013.html

Chúc em học tốt!

T

tomoyo_likun

admin ơi có đúng là trên 8d được tặng 1 thẻ giảm giá 30% không ạ

H

hocmai.cskh

admin ơi có đúng là trên 8d được tặng 1 thẻ giảm giá 30% không ạ
Chào em, em đọc kỹ lại thể lệ nhé :D
Phiếu giảm học phí 30% mỗi môn, mỗi đợt thi chỉ có 1 và sẽ dành cho bạn có điểm thi cao nhất nhưng phải từ 90 điểm trở lên.
Còn phiếu giảm học phí 20% dành cho 100 bạn tiếp theo và có điểm không dưới 80 điểm
http://tintuc.hocmai.vn/cac-cuoc-thi/thi-thu-dai-hoc/20987-the-le-thi-thu-dai-hoc-2013.html

H

haidang1994

Em đã thi môn Sinh và được 86/100 trong đợt thi thử tháng 3 lần này. Nhưng mà lúc xem lại bài nó cứ hiện lên thông báo chúc mừng em đã nhận được lì xì, rồi bảo em xác nhận đồng ý, nhưng mà khi em ấn đồng ý thì lại báo "Có lỗi xảy ra". Cho em hỏi thế là sao ạ??

D

dktb

tại sao e đã đăng kí thi thử đại học mà khi vào thi lại báo không đủ điều kiện để tham gia ạ

L

le_thu2808

Em chưa đăng ký thi thử tháng này, vậy tháng 4 tới có được đăng ký không ạ?

D

dachoahlk

anh ơi cho em hỏi.sao khóa luyện đề của phan huy khải không được cập nhật.em chờ lâu lắm rồi đó

H

hocmai.cskh

ad ơi, mỗi tài khoản được phép thi nhiều môn phải không ạ???
Mỗi tài khoản được thi nhiều môn và mỗi môn cũng được làm bài nhiều lần em nhé
cho em hỏi, em muốn in đề ra thì đề có bản file word ko ạ?
Đề thi làm trực tuyến không in được em nhé.
Em đã thi môn Sinh và được 86/100 trong đợt thi thử tháng 3 lần này. Nhưng mà lúc xem lại bài nó cứ hiện lên thông báo chúc mừng em đã nhận được lì xì, rồi bảo em xác nhận đồng ý, nhưng mà khi em ấn đồng ý thì lại báo "Có lỗi xảy ra". Cho em hỏi thế là sao ạ??
Đây là chút lỗi kỹ thuật nhưng không ảnh hương đến kết quả thi của em nhé, kết quả thi của em vẫn đã được lưu trên hệ thống rồi em nhé. 25/3 sẽ xét giải :)
tại sao e đã đăng kí thi thử đại học mà khi vào thi lại báo không đủ điều kiện để tham gia ạ
Em đăng ký khi nào?
Em chưa đăng ký thi thử tháng này, vậy tháng 4 tới có được đăng ký không ạ?
Chưa đăng ký vẫn làm bài thi được em nhé nhưng chỉ là không được xét giải thôi, tháng thư em đăng ký thi để sét giải của tháng 4 nhé.
anh ơi cho em hỏi.sao khóa luyện đề của phan huy khải không được cập nhật.em chờ lâu lắm rồi đó
Xin lỗi em nhé, tuần sau hocmai.vn sẽ cố gắng cập nhật lên :(

S

stormy_eyes

Anh ơi, em làm bài thi đc 1 ngày rồi mà chưa thấy hocmai gửi Email về mail em đã đăng kí. Em đã kiểm tra, mail hoàn toàn đúng và hợp lệ. Mong anh giải đáp. :)

Top Bottom