Sinh Giải đáp thắc mắc về event "The World of BIOLOGY 2"

Cindy Phạm_2007

Giải Nhì event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
22 Tháng ba 2021
167
2,613
261
Lâm Đồng
HOCMAI FORUM
cũng cần phải nhanh bạn nhé
Em cảm ơn ạ, cho em hỏi thêm câu nữa ạ ^^
Câu hỏi sẽ được cập nhập ở ngoài, còn câu trả lời thì mỗi team sẽ tự trả lời vào hội thoại riêng đúng không ạ ?
Hay là câu hỏi sẽ được gửi đến từng hội thoại ạ ?

ha_duong21

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
6 Tháng một 2020
969
2,520
316
Vinh
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 3
Em cảm ơn ạ, cho em hỏi thêm câu nữa ạ ^^
Câu hỏi sẽ được cập nhập ở ngoài, còn câu trả lời thì mỗi team sẽ tự trả lời vào hội thoại riêng đúng không ạ ?
Hay là câu hỏi sẽ được gửi đến từng hội thoại ạ ?
sẽ cập nhật ở 1 topic e nhé ^^
Chị ơi cho e hỏi, vậy cái form đăng ký đội thi thì đăng ký ở ngay trong topic danh sách các đội thi hay là ở đâu ạ
e trả lời ngay trong topic kia luôn nha ^^

Ánh 01

Banned
Banned
Thành viên
13 Tháng tám 2020
746
5,495
476
TB
Thái Bình
TH và THCS Đông Hoàng
Chị ơi, chỉ có trưởng team mới được trả lời câu hỏi thôi đúng không ạ hay hay thành viên nào trong team cũng được trả lời câu hỏi ạ?
[Event 2021]tên đội thi + Vòng 1(2 hoặc 3) là tiêu đề hội thoại đúng không ạ ?

Last edited:
  • Like
Reactions: ha_duong21

ha_duong21

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
6 Tháng một 2020
969
2,520
316
Vinh
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 3
Chị @Hắc Tử Thiên Nhi ơi, em lại có thắc mắc :D
BTC đăng câu hỏi là mình trả lời 1 lượt hết luôn hay là trả lời kiểu ở ngoài có câu hỏi thì mình trả lời liền vô hội thoại luôn ạ ?
Trả lời 1 lượt luôn em nhé , tại bọn chị tính thời gian các đội gửi bài thi về
Chị ơi, chỉ có trưởng team mới được trả lời câu hỏi thôi đúng không ạ hay hay thành viên nào trong team cũng được trả lời câu hỏi ạ?
Các thành viên trong team cùng trả lời rồi trưởng nhóm là người gửi đáp án về em nhé , trường hợp nhóm trưởng bận thì có thể uỷ quyền cho một bạn trong team
[Event 2021]tên đội thi + Vòng 1(2 hoặc 3) là tiêu đề hội thoại đúng không ạ ?
Đúng rồi e

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
1.Thế giới Sinh học muôn màu:
  • Ở phần này , BTC sẽ đưa ra các hình ảnh về các chủ đề có liên quan đến Sinh học xung quanh chúng ta, kèm theo đó là 4 phương án trả lời. Việc của thí sinh là tìm ra câu trả lời đúng.

cho em hỏi là phần này có mấy câu ạ

hoangmanh_2k5

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng ba 2020
70
881
81
18
Hà Nội
THCS Văn Yên

Cindy Phạm_2007

Giải Nhì event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
22 Tháng ba 2021
167
2,613
261
Lâm Đồng
HOCMAI FORUM
Chị @Hắc Tử Thiên Nhi ơi, câu hỏi hay là sẽ được đăng một lượt hay là từng câu một ạ, nếu đăng từng câu hỏi thì sẽ trả lời từng câu hỏi vào hội thoại hay là chỉ trả lời từ khóa cuối cùng vào hội thoại còn các ý nhỏ để tìm được chìa khóa thì sẽ trả lời ngoài topic ạ ?

Last edited:

ha_duong21

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
6 Tháng một 2020
969
2,520
316
Vinh
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 3
cho em hỏi ở vòng 2 nếu sai có được sửa không ạ??
@Hắc Tử Thiên Nhi
không e nhé , hôm trước cũng có 1 đội gửi đáp án rồi thấy sai sửa lại và chị đã nhắc . Cần công bằng , nên các đội suy nghĩ trước khi gửi bài thi

Chị @Hắc Tử Thiên Nhi ơi, câu hỏi hay là sẽ được đăng một lượt hay là từng câu một ạ, nếu đăng từng câu hỏi thì sẽ trả lời từng câu hỏi vào hội thoại hay là chỉ trả lời từ khóa cuối cùng vào hội thoại còn các ý nhỏ để tìm được chìa khóa thì sẽ trả lời ngoài topic ạ ?
Trả lời từng câu hỏi nhé , chị đã soạn cho các đội phiếu điền đáp án r, các đội theo đường link đó để điền vào nhé sau đó gửi vào hội thoại cho @HMF Sinh học

Top Bottom