Giải đáp thắc mắc về đề thi thử Đại học trên hệ thống

M

Moderator

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Giải đáp thắc mắc về đề thi thử Đại học

Chủ đề này được lập để giải đáp mọi vấn đề thắc mắc liên quan đến đề thi thử Đại học vào ngày Chủ nhật trên hệ thống? Các em post bài tập trung ở đây nhé.

C

chenhao

Đề trắc nghiệm bây giờ sẽ ra theo hình thức phân loại hs sinh "tài nãng" va hs "chăm học "(tức là đề thi sẽ khó hơn các năm trước).Vậy hệ thống câu hỏi trắc nhiệm trên hocmai co đáp ứng được điều này ko? :?: :?:

M

Moderator

chenhao said:
Đề trắc nghiệm bây giờ sẽ ra theo hình thức phân loại hs sinh "tài nãng" va hs "chăm học "(tức là đề thi sẽ khó hơn các năm trước).Vậy hệ thống câu hỏi trắc nhiệm trên hocmai co đáp ứng được điều này ko? :?: :?:
Em có thể làm các bài trắc nghiệm trên Hocmai.vn và đưa ra nhận xét của mình Vì điều đó anh không làm thay được.
Các câu hỏi trên Hocmai.vn đều được các giáo viên có uy tín và nhiều năm kinh nghiệm luyện thi ĐH biên soạn.

K

keodua

Nói thật với anh Hà và các bạn khác là tui thấy đề thi thử của hocmai.vn chúng ta vẫn còn quá đơn điệu, dễ tìm thấy trong các tài liệu ôn thi tham khảo có trên các sách ở thị trường.

M

Moderator

Trong năm học vừa qua, hocmai.vn đã cố gắng hết mình để xây dựng nội dung cho các môn học, trong quá trình đó không thể tránh khỏi những thiếu sót, hocmai.vn rất mong các bạn thông cảm và tiếp tục đóng góp ý kiến với hocmai.vn
Trong năm học tới hocmai.vn đang xây dựng và bổ xung thêm những nội dung mới để xứng đáng với lòng tin và sự kì vọng của các bạn học sinh

K

keodua

Em sẽ là SV khoa Toán ĐHSP1 nên sẵn sàng giúp đỡ anh trong khoản tìm thêm đề thi môn Toán và tất nhiên có thể môn Lý và Hóa nữa

T

thaocuong

khi thi đại học,được tuỳ chọn làm phần cơ bản hoặc nâng cao với tất cả các thí sinh dự thi ko?

J

jack_fruit

Em có làm thử bài thi đại học và cả thi tốt nghiệp nữa. Đề nhiều trang, làm hết trang này, em bấm vào trang tiếp theo, bao nhiều bài làm của em ở các trang trước đi tong :( Hình như cư đối trang là web chủ động đổi luôn đề ( thực ra là thứ tự các câu trong đề ). Làm trang 2 mà thấy có 1 đống câu giống y hệt trang 1. Là sao ạ ??? Các anh chị ơi, giúp em vs :(

Top Bottom