Giải đáp thắc mắc sự kiện nhận quà mừng "Sinh nhật diễn đàn 10 tuổi"

Như Tiệp

Học sinh
Thành viên
31 Tháng ba 2017
62
39
46
22
Quảng Ngãi
Cập nhật hàng nóng hổi vừa mới cập bến HOCMAI đây

Quà lần đầu tiên xuất hiện, vẫn còn nguyên cơ hội dành cho các em nhé :D

Đừng quên rủ bạn bè vào tham gia nhiệt tình để nhận những cuốn sổ lưu bút siêu dễ thương từ diễn đàn HOCMAI nha.

ôi! sổ tay đẹp thế k biết k biết đến bao giờ em mới có cơ hội đc nhận nó đây :(

• Like
Reactions: Đình Hải

Như Tiệp

Học sinh
Thành viên
31 Tháng ba 2017
62
39
46
22
Quảng Ngãi
Ad @Đình Hải ơi cho e hỏi là e vừa nhận được mẫu đơn nhận quà...vậy có phải là em được nhận quà k ạ? em cũng chưa rõ lắm, còn về phần tài khoản trên Hocmai.vn e chưa có vì thế e điền tài khoản của diễn đàn liệu có vấn đề gì k nhỉ? e k hiểu lắm a giải thích hộ e đi ạ

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Ad @Đình Hải ơi cho e hỏi là e vừa nhận được mẫu đơn nhận quà...vậy có phải là em được nhận quà k ạ? em cũng chưa rõ lắm, còn về phần tài khoản trên Hocmai.vn e chưa có vì thế e điền tài khoản của diễn đàn liệu có vấn đề gì k nhỉ? e k hiểu lắm a giải thích hộ e đi ạ
Chúc mừng em, anh thấy hệ thống ghi nhận em nhận được thẻ điện thoại 20K. Em điền chính xác số điện thoại để BTC cộng tiền là oki rồi nha em :D

Kim Oanh A1 k55

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng năm 2017
251
151
61
Thanh Hóa
Học viện tài chính
Ad @Đình Hải , cho em hỏi em vừa nhận được mẫu đơn nhận quà là 10 điểm thành tích vậy điền đầy đủ thông tin ( tên , SĐT...) để làm gì ạ???

• Like

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
Ad @Đình Hải , cho em hỏi em vừa nhận được mẫu đơn nhận quà là 10 điểm thành tích vậy điền đầy đủ thông tin ( tên , SĐT...) để làm gì ạ???
Hi em, hiện tại chức năng này còn có 1 điểm hạn chế là thành viên nhận quà là điểm thành tích, tiền ảo cũng cần nhập thông tin cá nhân. Tuy nhiên, em hoàn toàn có thể ấn bỏ qua nhé. Quà là điểm thành tích và tiền ảo sẽ được cộng vào tài khoản nhận thưởng mà không cần nhập thông tin cá nhân.

Lần sau nếu có triển khai BTC sẽ hoàn thiện hơn chức năng tặng quà. Xin lỗi em vì sự bất tiện này.

• Like
Reactions: Kim Oanh A1 k55

Kim Oanh A1 k55

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng năm 2017
251
151
61
Thanh Hóa
Học viện tài chính
Hi em, hiện tại chức năng này còn có 1 điểm hạn chế là thành viên nhận quà là điểm thành tích, tiền ảo cũng cần nhập thông tin cá nhân. Tuy nhiên, em hoàn toàn có thể ấn bỏ qua nhé. Quà là điểm thành tích và tiền ảo sẽ được cộng vào tài khoản nhận thưởng mà không cần nhập thông tin cá nhân.

Lần sau nếu có triển khai BTC sẽ hoàn thiện hơn chức năng tặng quà. Xin lỗi em vì sự bất tiện này.
Không có gì đâu ạ!!!

• Like

Hải Yến gì đó

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tư 2017
137
143
76
19
$\color{pink}{\text{♥ Ngoài Đường ♥ }}$
Cập nhật hàng nóng hổi vừa mới cập bến HOCMAI đây

Quà lần đầu tiên xuất hiện, vẫn còn nguyên cơ hội dành cho các em nhé :D

Đừng quên rủ bạn bè vào tham gia nhiệt tình để nhận những cuốn sổ lưu bút siêu dễ thương từ diễn đàn HOCMAI nha.

Mong thần linh ban may mắn cho con.....Mong được nhận một quyển lưu bút của diễn đàn là em rất vui !!! Mong may mắn đến với mình r76r56Yociexp98

• Like

Hải Yến gì đó

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng tư 2017
137
143
76
19
$\color{pink}{\text{♥ Ngoài Đường ♥ }}$
mình nhận được một cái mũ học mãi , ko biết nó ra sao đây !!!! ad cho em xem ảnh đc ko /////???? :r2:r2:r2
mình nhận được quà rồi may thế được một áo thun của học mãi :r50:r50:r50:r50:r50:r50
Thích quá hai bạn nhỉ ...Mong mình cũng được nhận một quyển lưu bút của học mãi r48...Chắc chưa đến mình đâu nhỉ :r3r47r53

• Like
Top Bottom