Văn Giải đáp thắc mắc event "Cây bút trẻ 2019"

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
  • Like
Reactions: baochau1112

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Có nhé. Em đọc kĩ lại topic công bố kết quả của chị là biết. Những thí sinh bị ban nick, phạt cảnh cáo, đạo văn, sai thể loại, v.v đều sẽ được ẩn danh và không công bố ra bên ngoài. Dù sao cũng là 1 event thôi mà, chị muốn giữ thể diện cho các bạn ấy.
Thật không vậy ạ? :D Ví dụ ban nick hay phạt cảnh cáo thì ai cũng biết mà ạ! Nhưng đạo văn thì chị có thể nói là có bao nhiêu bài như thế không ạ, và chị phạt thế nào ạ? Em nghĩ phải có phạt chứ, vì nó liên quan đến vi phạm quyền sở hữu trí tuệ mà ạ.

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Thật không vậy ạ? :D Ví dụ ban nick hay phạt cảnh cáo thì ai cũng biết mà ạ! Nhưng đạo văn thì chị có thể nói là có bao nhiêu bài như thế không ạ, và chị phạt thế nào ạ? Em nghĩ phải có phạt chứ, vì nó liên quan đến vi phạm quyền sở hữu trí tuệ mà ạ.
Nếu muốn biết thì em có thể đi đếm nhé. Chứ chị là chị sẽ giữ đúng lời hứa với các bạn và không công khai danh tính ra. Đây cũng là quyết định cuối cùng của BTC event Cây Bút Trẻ. Nếu em tiếp tục bàn luận về việc này tại đây thì chị sẽ phạt em lỗi "Nội dung không phù hợp" nhé! Hy vọng em tôn trọng thành ý của chị với các bạn và cũng tôn trọng cuộc thi Cây Bút Trẻ. Hẹn em mùa event năm sau!

• Like
Reactions: Thủy Ling
Top Bottom