Sinh Giải Đáp → ★ BOX SINH'S GOT TALENT ★

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cabua266

Cho em hỏi event này chỉ cho câu hỏi khối 6 thôi hay khối nào cũng được và hiện tại em khôn chơi facebook thì em trả l`ơi câu hỏi của anh thông qua tin nhắn được không ????

O

one_day

Sàn thi đấu trên facebook thì ở chỗ nào ạ? Em dẫn link cụ thể được không ạ? ............................................

T

tuonghuy333_2010

Cho em hỏi event này chỉ cho câu hỏi khối 6 thôi hay khối nào cũng được và hiện tại em khôn chơi facebook thì em trả l`ơi câu hỏi của anh thông qua tin nhắn được không ????

Câu hỏi có tất cả trong đời sống và trong chương trình học..............chủ yếu là kiến thức đa dạng phong phú không ràng buộc gì hết vì đây là "GOT TALENT" mà e nên cần thể hiện hết tài năng ^_^

T

tuonghuy333_2010

không được rồi e à......................................e có thể tạo tài khoảng face nhé............................

T

tuonghuy333_2010

lúc đó a đi làm chưa về lấy đâu đăng đề cho mấy đứa đc ......................................................

T

tuonghuy333_2010

nếu đăng kí 1 mình thì BTC sẽ sắp đôi ngẫu nhiên nhé e.................................ko sao cả

H

happy.swan

Không muộn hơn chút ạ.

em đi học 8h mới về còn ăn uống đủ thể loại 9h may mới onl được
.....................................

1

123khanhlinh

Tối nay em đi học thì tầm 8h30 chắc sữ lên hơi muộn :(
Còn hôm sau thì đẩy lịch lên được không ạ? tầm 7h 30 hoặc 8h í ạ :((

1

123khanhlinh

À với lại:
Các bạn tham gia sẽ đăng kí theo đôi (1 nhóm 2 người). Để tài năng Sinh Học của các bạn được bộc lộ hết, BTC sẽ đưa ra các câu hỏi có trong đời sống (nhằm để đánh gia khả năng hiểu biết đời sống) và trong chương trình học của các bạn.
→Vòng 1: Đối đầu(16/11→17/11/2014)
Ở vòng này BTC sẽ ra các thử thách dưới dạng câu hỏi nhằm đánh giá khả năng hiểu biết của các bạn.

Như thế chỉ cần 1 trong 2 người trả lời là được phải không ạ?

T

tuonghuy333_2010

Tất cả sẽ đấu đơn hết nhé..................................................................................................vì BTC thấy để mọi người thể hiện hết tài năng nên mỗi người cần tự chiến đấu ko theo đội gì hết ^_^.......................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom