gia sư giỏi

K

Khách

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình tên là Đường Minh Thông. Hiện giờ mình đang là sinh viên của Học viện An Ninh Nhân Dân, km9, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội.
Hiện nay mình đang tìm việc làm là gia sư. Mình xin kể một số thành tích của mình như sau:
Mình từng nhiều lần đạt học sinh giỏi tỉnh và học sinh giỏi huyện.Cụ thể là đạt học sinh giỏi huyện các năm lớp 2,3,4,7,8 và học sinh giỏi tỉnh các năm lớp 5 và lớp 12.Đặc biệt năm lớp 12 mình đạt học sinh giỏi tỉnh môn anh và môn văn.Trong đó môn anh mình đạt giải khuyến khích còn môn văn mình đạt giải nhì.Mình có thể chứng minh điều này bằng giấy chứng nhận học sinh giỏi do tỉnh cấp.
Tất cả các năm học mình đều đạt học sinh khá hoặc học sinh xuất sắc.Cả 3 năm học cấp ba mình đều đạt hạnh kiểm tôt,năm học lớp 10 mình đạt học sinh khá còn hai năm lớp 11 và 12 đều đạt học sinh xuất sắc.Mình có thể chứng minh bằng học bạ của mình.
Mình đỗ kì thi đại học với số điểm là 24.5 điểm khối d ( không nhân hệ số ).
Mình đã từng có kinh nghiệm kèm một em học sinh lớp 11 và giúp em ấy từ một học sinh khá đã lọt vào đội tuyển học sinh giỏi của trường đi thi kì thi học sinh giỏi cấp tỉnh.
Mình có thể giúp các em học ôn thi đại học, ôn thi trong các kì thi học sinh giỏi cấp huyện cấp tỉnh,thành phố.Bởi mình đã từng trải qua những kì thi này nên mình có nhiều kinh nghiệm và nắm vững chương trình học cũng như phương pháp học để có hiệu quả.
Mình cũng có thể kèm các em ở các cấp học khác nhau từ lớp 1 đến lớp 13
Mình có thể làm việc vào các ngày thứ 7 và chủ nhật,đặc biệt là vào buổi tối
lương trả theo giờ và theo thỏa thuận.
Nếu ai quan tâm có thể liên lạc với mình theo số điện thoại 01673812884 hoặc email mthong205@gmail.com

Top Bottom