Gia đình họ Trần hội ngộ !!!

T

thjenthantrongdem_bg

Chiu chết...gia đình Họ trần đi đâu hết rùi....

Bên gia đình họ lê , nguyễn kia đông quá......

Nhưng cũng đúng thui vì họ nguyễn quá nhiều mừ =))...Họ Trần là họ độc =))

Last edited by a moderator:
T

truonghan_h

Anh họ Trần chính cống.
Nơi đến: Thanh Hóa.
Nguồn gốc: Nam Định (phải đến 10 đời rồi).
Họ Trần là họ lớn ở nước ta, trải qua nhiều thăng trầm của lịch sử cùng với đời sống nên di dân khắp đất nước và trên thế giới. Từ làm vua, quan,... thời phong kiến cho tới lãnh đạo đất nước trong thời bình (điển hình là chủ tịch nước Trần Đức Lương) và còn bao nhân kiệt khác nữa.

Không nên nói là "li tán" mà là họ của chúng ta ngày càng lớn mạnh vươn rộng khắp nơi.

T

thjenthantrongdem_bg

điển hình là chủ tịch nước Trần Đức Lương

Nhưng anh ơi, tiếc thật đấy.....trần đức lương về hưu mất rùi...

Nhưng ko sao...dòng họ nhà ta đã bao đời thống tri đất nước...nay nhường quyền cho dòng họ Nguyễn cũng dc =))

C

conbocuoi_tui

họ trần đây :)ra mắt dòng họ cái hok thì chít
xin ra mắt dong họ để được nhận tổ nhận tông
dạ kính thưa :các bác , các cô, các chú ,ông pà nội ngoại, o, chú , cụ ,j......... vào đây có phải xưng tên hok nhẩy****************************:)):))

Last edited by a moderator:
C

conbocuoi_tui

ah wen .dòng họ ta hok có cấp thứ bậc j cả hả : trong dòng họ sao ai cũng bang ai thế nhỉ

B

babysjngle

@conbocuoi_tui::::::: có ai là trưởng họ chưa nhở
em xin chức hội phó thui nè

T

tranhoangquan96

ohlala! con chào các cố , các ông, các bà, các cô, các cậu, các chú, các dì, các anh, các chị, các cháu, các chit, các v.v và v.v ! Con là cháu đích tôn nhà họ Trần đây ! từ khi thất lạc đến giờ không nghe tin tìm trẻ lạc nên con phải lăn lóc trên mấy cái pic :(( và cuôi cùng đã tìm ra gia tộc họ Trần ! :))

0

0915549009

Tớ họ Trần chính gốc đây
Bà H, có pic nhà mềnh k báo tôi bik, mất công tôi qua pic họ lê, Nguyễn hỏi =))=))=))

D

diamond_jelly95

tớ tham gia với
họ Trần tìm mãi mới thấy
biết đâu tất cả đều là anh chị em từ ngàn kiếp trc
hà hà
họ Trần muôn năm
tự hào vì họ Trần

Top Bottom