ღ--»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«--ღ

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kenylklee

Éc, nhị đệ cẩn thận, thư ký có tuyệt chiêu " Bá Vương quỷ diện chưởng" hãy cẩn thận, chúng ta đứng né 10m là tốt nhất.

tỉ: dạ, đệ cảm ơn tỉ ạ.

Em D: cái gì cũng có, có gì chém đó. :)) Đọc lại mấy trang đầu của nhà này đi em, cười thắt ruột. Đúng là chém gió kinh khủng. :))=))

A

atulara

Éc, nhị đệ cẩn thận, thư ký có tuyệt chiêu " Bá Vương quỷ diện chưởng" hãy cẩn thận, chúng ta đứng né 10m là tốt nhất.

tỉ: dạ, đệ cảm ơn tỉ ạ.

Em D: cái gì cũng có, có gì chém đó. :)) Đọc lại mấy trang đầu của nhà này đi em, cười thắt ruột. Đúng là chém gió kinh khủng. :))=))

Đấy là sự việc đánh nhau giữa bang chủ và tổng tư lệnh chứ có chi mà chém gió :))

P

pipi2

hi vọng gì anh
vì má em không cho yêu khi đang học nên thế đó

ui tranh thủ đi em ơi,mau mau ank ý hẹn tối nay kia.mau k mất cơ hội.:D,chị nói thật.khi má k cho phep mà yêu,vậy m0i thú vị.chứ đợi đến lúc má cho phép lại k yêu đc đâu.đến lúc ý chắc ank ý 1nách 2 con r em a.nvậy cg lắm em chj đc làm bồ nhj thôj.hehe

D

donquanhao_ub

Mọi người :-o

Nhanh hơn mình tg? tg

Lạc hậu

"Em về phố nhé ;)"

Bắt nhịp với các bạn trẻ :-j

Chứ như bà già thế này :-j

H

hung11493

ui tranh thủ đi em ơi,mau mau ank ý hẹn tối nay kia.mau k mất cơ hội.:D,chị nói thật.khi má k cho phep mà yêu,vậy m0i thú vị.chứ đợi đến lúc má cho phép lại k yêu đc đâu.đến lúc ý chắc ank ý 1nách 2 con r em a.nvậy cg lắm em chj đc làm bồ nhj thôj.hehe

1 tư tưởng tiến bộ
sư tỉ bang chủ có khác ( chẳng bù cho bang chủ )

K

kenylklee

Tổng tư lệnh: phải là luyện skill chứ sao gọi là đánh nhau.

Em D: nhanh gì em, chậm như rùa, cố gắng thi xong Đại học, trước ngày Đại hội chém gió, chúng ta phải xây được 4, 5 căn nhà. :D

B

bangtam81

giờ mấy người muốn gì nè
hết công viên đến nhà nghỉ hì
thông cảm em không rãnh
em chỉ rãnh chém mấy anh thôi thông cảm nha

K

kenylklee

Tư lệnh: những vị tướng tài ít có ai lấy vợ lắm, như ta nè, thân làm Bang chủ, lo trăm công nghìn việc, không có thời gian đi tán gái nữa :p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom