ღ--»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«--ღ

Status
Không mở trả lời sau này.
T

trinh_hoang_tran

bang này hoạt động cũng nhanh quá nhỉ ^^
-----------------------------------------------------------------------------------

R

ranmorishinichi

thưởng gì thưởng đi
nhờ có yoyo này mà Pic mới lên nhanh zay đó
công to đấy
ko bít đâu

K

kenylklee

Toàn tuyển chém gió không em à. May mà hôm nay mấy đứa Đại thần nó off để tập trung ôn thi hết. Nên mới bớt ồn ào đấy. Thôi anh cũng lo ôn thi xíu đã. Thứ hai thi rồi, tụi em chém gió vui vẻ nha. Cố gắng 20 coment nữa là thmê 1 hạng, và từ đó thêm 40 cái là được hạng nữa. Cố chém nha, không là mai bị lock Pic rồi đấy. Ta chuyển qua nhà mới, không bitêết nhà mới trụ được mấy ngày đây.

R

ronagrok_9999

:))
Anh em sang nhà cũ chém gió
Đồng thời đoán nhà này trụ được mấy ngày đe :D

R

ranmorishinichi

hahaha
ko bít
anh KEN ơi
em công to nhất đấy
thưởng nhìu vào nhá :D:D:D
trc khi thi được học gì sất
bà chị em ý, mẹ phải quát cho mấy trận mới rời được quyển sách ra
bực mình
THi nhớ làm bài tốt nhá_ thế thì em mới có quà cưới độc đấy :))

T

trinh_hoang_tran

thế thưởng cái rì vậy mấy huynh tỉ
-------------------------------------------------------------------------------------------

R

ranmorishinichi

hahaha
đừng nói vậy
ngôk
chẳng lẽ cứ bí mật là ko có gì àh?
vậy thì bí mật làm cái quái gì
hahaha :)):)):))
chuối wa :))

K

kenylklee

Ừ, anh hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx với.

B

bangtam81

em cũng hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx theo luôn

B

bangtam81

dạ em biết rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

K

kenylklee

Là sao em, em cứ nói thẳng với ba mẹ là tốt nhất, bạn con ở xa tới, cho con đi một lát con về.

M

meoconnhinhanh97

hơ hơ hay quá;));))
cái bang này sao suốt ngày hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx............................................thế nhở
buổi tối vui vẻ;));));))
(mình đi tìm nhà mình mà k thấy đâu hết:(:)(()
khổ thân

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom