Nhật ký — ╬ღ♥° ¶ Nhật kí ngày xanh ¶ °♥ღ╬—

V

vedity

vừa lởn vởn cái nick cũ của mình, lởn vởn lại nick cũ thằng bạn
bao nhiêu kỉ niệm lại ùa về........ nhớ những ngày ấy quá, những ngày c2 đáng trân trọng............ lên cấp 3, mn như xa lánh nhau, như 1 cách xã giao thông thường....

nhớ những ngày ấy, rồi mai kia, chắc mình cũng tiếc nhữngg năm c3, tiếc tg bây giờ ngồi viết nk :D nhưng giờ thì ko, đang buồn chán và cảm xúc dạt dào. :D tiếc mỗi văn phong quá dở :D

===========
lúc ấy, đã coi mầy là bạn thân ko biết từ lúc nào, MẦY QUAN TRỌNG

nhưng tao lại ngu, trước mặt bè bạn cứ "dìm hàng"' mầy dìm từ tính cách đến hình dáng, lúc ấy t ko nhận ra, làm thế là sai, chỉ nghĩ cho vui, nhưng mà...mầy suy nghĩ người lướn, sâu sắc hơn tao , nên....... 1 trong số lí do để tình bạn đổ vỡ.

bạn thân ơi? (sến ..vãi, đang sửa mà cũng phát khiếp)

làm sao để lại như thế dây, mầy đối xử với t khác nhưng t biết mầy vẫn thế...... haizzzz .mầy biết không?

nghe thằng lu có bạn gái, t chẳng pư gì, cơ mà mầy chỉ loáng thoáng lơ ngơ thôi, chỉ thấy mầy thân thiện vơí đứa khác thôi. tao lại.....

giá có sức mạnh như sera , t sẽ đá tung tất cả :D đùa đấy, t ko muốn làm mầy đau.thư sinh bỏ xừ :D lại còn xấu trai, chảnh chọe nữa :)).

haizzzzzz quen chị mầy, t cũng mến...

chị em mầy....... nhẹ nhàng , tình cảm.. :D mầy khác chị là ko đc nhiều người quý mến thôi..... 2 chị em, à t còn nhìn thấy cả mẹ mầy rồi.

nhìn thấy bác ý lại quý mầy hơn .............:D

lần đầu tiên thấy mầy mặc quần bò, trong ảnh thôi, nhưungcũng đẹp đấy.

cái mặt đã xấu lại còn gian :)) giống dạng mặt tao :)) cơ mà t đen và xấu hưon mày :))

Last edited by a moderator:
V

vedity

continue, 11h33
biết là khuya, nhưng hôm nay chơi trâu, ta sẽ phiêu với cảm xúc ...BUỒN :D

buồn hôm nay thôi để mai còn vui, mai sẽ quên hết .riệt! gâu gâu ! pahi ting phai ting

gớm, như ... cún sủa ý nhỉ :))

=========================
ừ thi công dân.

bị thích nhiều đứa cùng 1 lúc =)) omeoi . giờ có 1 ko à :((

thích cái con khỉ gì? hỏi bài bị bảo là thích. về cùng bị bảo là thích. mượn bút cũng bảo thích.
đến nhìn cũng bị thích. thế thì ai t cũng thích sất. chúng mầy tốt thì tốt thật nhưng khùng vừa thôi!

V

vedity

vừa 323 đã thành 336 rồi à @@
vẫn biết ngủ muộn có hại cho sk, xấu da, mai lại ko đc ngủ trâu nhưng mà .......bị nghiện online rồi thì phải..... gần 12h rồi. mà xinh để làm gì chứ :)) chả nổi. nếu ngủ sớm mà được như chi pu thì mình làm :)) zia A!
vứt bỏ cái ngừoi ảo , ném cái thảm hại ấy đi. mầy là mầy, hãy là chình mình ! ko đc thảm hại nữa .
Ziệt! phai ting!

V

vedity

viết nk, ko biết bố đằng sau có nhìn thấy ko, mong là ko :(( lạy chúa, đừng để bố thấy, bố phải quên đi, đừng có đúng đoạn sướt mướt thích mới ko thích ý :(( con xin trời .
vừa nãy nghe bố hiazzzzzzz mà sợ.
sợ nhất lúc bố hỏi con có ny chưa? khổ lắm bố ơi, yêu với đương gì, con ko lấy chồng :(( con sẽ học, nhiều cách, con sẽ ở, sẽ nuôi bố mẹ, con ko ăn bám bố mẹ mãi... bố ơi, đừng thấy mà :((. 12h10.
ngủ ngày, thức khuya sẽ bị lùn :((

V

vedity

mạng đơ kinh khủng =.=''~
===========
Từ 8h đến giờ, ngồi onl trâu, nói là học chứ thực có học gì đâu, lật lật tẩy tẩy cái là thôi luôn ~> lãng phí thời gian tuổi trẻ quá, cơ mà ko muốn học, ko rứt ra được :((
May mà cũng ít bài tập với lại sáng mai còn được nghỉ .
3 tiếng rưỡi "học" kiến thức thu được : ''poor me" : khổ thân tôi , lời than của 1 ai đó :|
====chichigun :D=======
đến bây giờ mới ngộ ra . không thể bắt tất cả mọi người đều thích mình :D
hiazzz trước giờ cứ tưởng ai cũng mến mình cơ, đúng là vào rừng mơ bắt con tưởng bở :)) đầy đứa ghét .
=========

Thực sự giờ mình đã thấy ghét thằng lu rồi, đúng là ở gần, ở lâu mới biết nhau thế nào :D ngày trước, lúc bị bọn nó gán , mình cũng có suy nghĩ 1 tí , cơ mà giờ thì =)) dẹp, dẹp tất .
người gì đâu giả tạo kinh. nói dối không biết ngượng. lại còn lợi dụng nữa chứ ?!
Nhận ra: mẹ nói đúng, xin lỗi mẹ, xl cả chichigun nữa, t đã ko nghe lời khuyên của mầy, sorry sorry
Em đã từng ghét môn văn trước khi được gặp cô :D
đúng là cô dạy em làm người, yêu văn, nhìn , cảm nhận cuộc sống 1 cách chính xác hơn là kiến thức :D
cám ơn bài tập văn của cô, cũng nhờ nó mà em biết được 1 phần con người thật của tên này :D
========
chắc nó cũng nhận ra thái độ của mình.
mình thấy có 1 chút ...sợ (khinh :|)
lúc nói chuyện nó cười (gượng) với mình, hình như mình cũng thế
khổ ghê cái tính hay bắt chước :|
mầy đừng có cười, t càng ghét mầy thêm đấy, mím môi lại, mặt lạnh lùng vào ~.tế thì còn đẹp trai :))

À à, cái dạo ý, cái dạo còn trẻ nít ý
cái dạo da trắng không 1 hạt...mụn, môi đỏ tươi....
mình đã cố tình chạy theo để ngắm cái khuôn mặt baby ấy, hotboy của xóm. thế mà lúc Ăn cơm cùng mà chả dám nhìn vào mặt =))
khổ nỗi, mình là 1 đứa ham ăn và hóng chuyện :)).

V

vedity

Trong lúc mình viết thì cái mạng nó nhanh hơn 1 tẹo .
=================
hơn 15 ph nữa là chuyển ngày rồi :D lại thức thâu :D
cơ mà, đúng là ngủ sớm thì xinh hơn thật.
hôm trước trước, mình ngủ đủ giấc, ù uôi, trưa soi gương, mặt trắng lị, mấy cái mụn lặn đi đâu hết. thích vô cùng.
dự là từ bây giờ trở đi sẽ ngủ sớm. cơ mà nói trc bước ko qua. :D
===========
cuồng mv say somethin' của AM
biểu cảm quá dễ thương, mặc áo quá đẹp, mũ cũng đẹp, nhảy cũng.....đẹp
thích nhất là mv này ko có mấy cái cảnh . tởm lợm như các mv bên ý.
[MUSIC]http://youtu.be/tFgRczz0pjY[/MUSIC]
cơ mà lí do thực sự cuồng anh này vì like fb anh ý, không bậy bạ, chửi bậy, không tung ảnh tởm lợm, mấy video đăng lên thì ^^ thằng em(cháu) anh ý thích thật.
lại còn khả năng fruit nịna nữa, chém đứt đôi quả cam, đứt đôi quả NHO cơ đấy, trồi ôi hâm mộ quá <3

sang ngày rồi, đi ngủ, đúng lúc trời mưa to. ^_^
làm anh.

V

vedity

11.15 p.m :D
=========
buổi sáng khá tốt đẹp nhưng buổi chiều thì hô không tưởng >~<
===================
Sáng. học cái môn mình thích nhất, cơ mà......nản
+ cô không chữa bài về nhà, bài khó nên rất cần chữa và quan trọng là mất cả cơ hội thể hiện, cô ơi, mấy khi em làm bài tập về nhà, mấy khi em làm được lấy can đảm giơ tay :((
+ bài tập tiết này nhàn nhàn nhàn nhàn, giống nhau, dẽ, với lại cô không gọi nhiều :(
+ ngồi làm , thằng đầu bò im re , chả nc gì với mình , nản, nó còn ngồi cạnh thằng Trí, thằng Hải ,tinh thần học tập làm tao thích đâu rồi? suy nghĩ tốt đẹp của t về mầy bắt đầu từ đấy và chỉ có thế thôi, chứ thằng như mầy, ''dị hợm" :)) chúng nó ko thích là phải.
3 thằng này mấy tháng trước học môn này , thứ này, làm được là giơ tay như pháo nổ.
sao không giơ? tại lớp đông quá à? haiz. ngày xưa không thích, chỉ thích ngồi riêng thôi. đến năm nay mình mới nhận ra 1 công thức:
con trai+con gái ngồi xen nhau mới có việc, lớp mới có trò để chơi, uýnh con này, bắt nạt thằng kia, vui. nhớ 9 năm học vừa rồi , năm nay thầy chủ nhiệm áp dụng công thức mới.
trai gái riêng. thế là: con trai làm việc con trai, con gái làm việc con gái. gần như là mặc xác nhau, may ra chỗ nào ngồi xen thì còn có tí vui.

Ôi cấp III.11.30.p.m

V

vedity

12 h kém 10 20-2
mai đi học, cơ mà cố thức trâu
dù gì cũng ngủ đc 1 tiếng từ 6h-> 7h rồi mờ =))
====================
qua sự việcsáng nay với chichigun, hình như ngộ ra 1 điều nữa :

cái khoảng cách là do mình tự tạo ra.hình như...
nó ko ghét mình, tại mình thì phải :)) bạn thân :D.
==========
chiều. đầy ỉu xìu, chán nản, tẻ nhạt, chả có gì chơi
=====
vòng 1 vòng hocmai mới thấy.. người ta giỏi quá, mình kém người ta nhiều nhiều lắm.
mình chả là cái gì cả (có nói quá 1 tí :)), cả trên mạng lẫn ngoài đời
4 năm bỏ bê không học hành nhiều, làm sao lấy lại kiến thức+bản lĩnh ngày xưa đây ?
cộng thêm có mạng internet nữa, mê online rồi thì phải,
mới đầu chỉ có học mãi thôi, sau này có zing,fb, game ,....
mình dại quá,bỏ 3 năm kiến thức để theo cái đó :D
biết phải học lại nhưng chẳng biết bắt đầu thế nào?
=========
haiz muốn khôi phục lại cái vị trí số 1 vị trí độc tôn mà thằng Linh Trưởng, thằng minh đang nắm giữ!
phải trở lại.....
Top3 môn toán
Top2 môn hóa
Top.....1 môn lý.
Toán, yêu mày.
Hóa, t sẽ học, xóa bỏ cái khinh miệt của thầy cô bạn bè.
toán, ta yêu mi nhưng đời cứ xô ta vào lý, chờ tao nhé.
Toán Lý hóa.:)| lạnh tay với lại qua ngày rồi. ngủ, mai còn thể hiện :))
nhảy khỏi top 10, lọt top3 mới được :D zayy!
===========
B1: cày quyển chuyên đề
B2: bỏ fb nhảm (giảm0
B3: làm bt trên HM , học chuyên đề trên HM
Tối t7 ko ngủ trâu, d
dành thời gian học anh!
=======
12.13am sang ngày :D

V

vedity

hiaz
1 tg học tập vất vả, cuối cùng chẳng được gì mấy, cố để ôn cái đội tuyển rồi bỏ các môn khác
và thành quả là đây: 1 đống bài tập, còn mấy chục bài nữa TT
ta mặc kệ.
thi đội tuyển, có lẽ là.....rớt
làm bài kiểm tra ko được, cơ mà mấy hôm nay có chuyện vui....
nhận ra được "bộ mặt thật"(mình nói cũng hơi qua) của thằng Lu~> ghét nó
mình ko phải là goodgirl nên cũng không thích kiểu badboy như thằng đầu bò =))
còn lại mỗi nó, ncvowsi "người thân" của nó, ta càng mến nó.
trồi ôi mến quá, đúng là KHOẢNG CÁCH TỰ DO MÌNH TẠO RA. MÌNH THẬT ......NGU
:D
CHICHIGUN! GOA TAY YA aI LỚP DU [ =))
mầy là thiên thần =)) 1 thằng em trong mơ của bao nhiêu người chị <3

à thiên thần,còn thằng thiên sứ kẹo ngọt ngày xưa nữa nhỉ :
dạo mình đi học toàn gặp nó ở lán xe, cơ mà ko dám nhận >v<
giờ mới nhìn nó kĩ . ừ thì cao @@ mê cầu lông @@ ẹp trai@@ là đứa ngoan trong những đứa hư @@ ko thích ko thích. đúng là tính tương cận.tập tương viễn.
nó sống ở mt như thế cơ mà, giờ như vầy lầmy lắm rồi. ko đến nỗi =))
nhưng ko quan tâm. à, nó còn có gu ăn mặc đẹp nữa =)) ko qt, giờ nó có mang kẹo đi học nữa đâu, mà có cũng ko cho mình :(( phiến!
======================
LG <-------- con bạn gán cho mình thằng này
Đình<------------mình đã từng mến và hình như giờ nó mến lại mình nhưng mình ko mến nó nữa =))
Mạnh<------ có lẽ nó mến mình =)) mình thì hơi thôi
Hoàng<------- đã từng thích mình thì phả =))
hồi c2 nó bảo tao lai mày , m cứ tưởng là lai đi đâu, hôm nay con bạn nc của nó mới nghĩ lại, lẽ nào là like =)) mà lúc đó bọn ctr đang chơi trò đánh dấu x vào tờ ghi tên bọn con gái bình chọn đứa dc yêu thích nhất =)) nhiều nữa. mà con bạn bảo thế là thích =))cơ mà t ko thích thì làm tn được =))
giờ chắc là giảm đi,cơ mà hình như vẫn còn. :))
còn nhiều ơi là nhiều đứa nữa, chúng nó bảo mình xấu cơ mà ."đào hoa" (cái này dùng cho ctr cơ mà ?) mà đào gì chứ, có thích đứa nào đâu,khổ :)) toàn bị gán ghép hiêu<~ =)) vượn. nhảm.
tại c mênh mênh cứ ép mình đọc mấy cái truyện tc của nó viết, ko thích nhưng hình như bị nhiễm cái tính cảu nữ chính nữ chính :((
========
11h, có lẽ nên quay lại với bt .haizzz. thức thâu,cứ ngỡ nay t4 nên mới :((
=tái bút: trước giờ cứ nghĩ mình thông minh hơn chichigun nhiều, nó chỉ được cái chăm,giờ mới thấy..
cần cù bù thông minh...
mình thông minh gấp 5 nó nhưng nó chăm gấp 10 mình, mình càng ngày càng lười.
nó bỏ mình 1 quãng xa.......
.nhảm.tào lao.chết chửa, quay lại bt nào, quyết dịnh: TẮT MÁY!

V

vedity

đúng là thương hại.
chúng mầy không thông minh cơ mà phán chuẩn.
NHỮNG ĐỨA NÀO NHÌN TRI THỨC THƯỜNG HAY THÍCH THẦM NGƯỜI TA RỒI TÌM CÁCH TÁN NGƯỜI TA!
=====
quote : tuổi bọn em là như thế =))
========
lẽ nào qua cuộc nc với người thân nó mình quá khích nó rồi chăng.
ko muốn bị thế nhưng vẫn cứ bị thế @@
lẽ nào mình đã chuyển từ chế độ bạn tốt sang đối-tượng-được-chú ý =))
khổ quá cơ, cứ trây, bám lấy nó nó lại ghét ra =))
về cấp độ tinh ý và già cỗi tinh ranh như nó thì chắc nó biết thừa là mình đang "tán " nó rồi . ngại quá mà vẫn cứ trây. NGU! :(( ngu thế chứ. nó có bao giờ nhắn lại đúng nghĩa đâu, toàn có vẻ là lịch sự! chán :( mất cả tg ngủ,làmbt, ôm máy nhiều @@ xấu ra.
ra lớp chả dám nói với nó câu nào @@ nay cứ xấn xấn nó lại càng.......
nghe phong phanh được tin hồi c2 nó .....ực.thích mình =)) nhưng mà lúc ý mình ko PƯ. bù trừ à? {mong là tối ko nói mơ mình thích abcd @@ bố mẹ ở gần nghe thấy thì .chết! xin trời)
suốt ngày nhắn tin hỏi hỏi hỏi hỏi, lộ rồi lộ rồi :))
*>u<*
À.....
==================
quote : chắc gì mình đã thích nó, chẳng qua là mình chưa thích đứa nào thật nên mới tưởng hâm mộ {nó có gì để mình hâm văn mộ?) , bạn thân, là thích.
với lại, ở cái tuổi này thường thế, có khi bị nhiều người bỏ rơi, cô đơn { bị chơi 1 mình} nên có người thân thiện cái là bấu lấy ngay :) Khờ.
======== chắc vậy rồi :)==================
cơ mà mình phun ra cái câu hạ thấp mình quá đáng =)) ko tin được, mầy có gì hơn t đâu, t ko thèm thể hiện trước tụi bây! tao nhường, nhường theo đúng nghĩa đen của nó .haiz đứa thông minh mà ko cho mn biết thì có khác gì đứa ko biết. tao biết nhưng mà vẫn..........
haiz.
===================================================

V

vedity

thấy tin nhắn fb sáng định sáng mai đọc ( ngỡ thằng chichigun nhắn)
1 tiếng sau tò mò quá mở ra. hóa ra là tn 1 thằng.......dở hơi ! nản, tức, hẫng ~
mình là chúa tưởng bở. :((
================
sao mày khờ thế.... dành bao nhiêu tg viết nk 11h43 rồi . điên
bố mẹ vẫn tưởng mày đang học đấy. bỏ cả học. tội mày lớn lắm. đáng đánh!
đang sống vui vẻ tự nhiên kể từ cái mùa valentine nămnay ,bị chị/anh//bạn/phim nhồi phim/chuyện......... tình cảm quá hay sao mà giờ toàn viết yêu mới thương thế này?
đây có phải gu của mình đâu. trước kia ngổ ngáo lắm cơ mà?
trước kia chỉ biết ngắm bọn nó thôi =)) ko cảm xúc
giơ thì chết chửa ==.
qua đượccái thời gian gẩm giở này. ai nhờ quấn quân sủng gì, kể chuyện, tậm sự, đọc tham khảo, xem xiếc gì cứ liênquan đến t/c là dẹp, dẹp hết ko giúp với chả đỡ gì sất! kệ tụi bay!! tụi bay hại t rồi :((
===bứt rứt==
thôi đi ngủ. dù gì cũng xong 2 bài.
==========================================================
@@@: dù gì cũng cảm ơn HM đã tạo ra các mục nhật kí ngày xanh này. giảm được bao nhiêu là căng thẳng , nếu ko chắc em ko bình thường được mất =)) cám ơn ạ.
_______-ước gì được quay lại thời ngày xưa, chỉ ham vào học mãi post bài tăng kinh nghiệm, đi học về là bật máy .chỉ trực có câu hỏi để giải vì ham...............điểm học tập :)

V

vedity

Tao ghét ( theo đúng nghĩa đen) mày lu ạ. phiến xa đi.
haiz nói xong cũng chả đỡ tí nào, ngày nào cũng giáp mặt :( mình đã nói thẳng là ko ưu rồi mà cứ trây.
========================================================
Thằng đầu bò dạo này lạ quá, không điên nữa cứ trầm trầm sao ý @@
khổ quá cơ, trong lớp toàn soi mà không sao sửa được @@
từ khi nhìn cái ảnh nó hồi lớp 8 , sỉnh ra mê mẩn, sao mà đẹp vậy ta........
ở ngoài xấu trai gian manh bỏ xừ :D
ai chụp cho nó mà cao tay thế......... pts cũng không đẹp bằng
cơ mà cái ảnh trông trái hẳn tính cách của nó . giả, cơ mà ......rất đẹp đẹp lắm
để ý cái nụ cười mãn nguyện của nó . đẹp :)
từ mấy tháng trước, từ cái lúc mình bị trêu với nó . oimeoi cộng nhận đối xử với nhau khác hẳn.
tự nhiên ngượng ngượng, hình như nó cũng ngượng thì phải :))
+ lúc đi học thêm, nó ngồi ngay trên mình . thằng chichigun lại ngồi ở trong
chỉ muốn đạp phứt nó ra kéo chichigun lại :))
==============================
chichigun chichigun
có mỗi t ảo tưởng mày là bạn thân hay mày cũng thế?
chắc là khộng.
chắc mày tốt với người khác khi người ta tử tế với mày :D....... haiz
nếu có thì chắc chỉ trước đây mới có. giờ chắc thành a little rồi :(
so sad.
cónc lại nhưng chỉ nc lại trên mạng xã hội còn ở ngoài,k kể từ tháng 7 năm ngoái đến tận bây giờ.... chưa nói thành tiếng với nhau câu nào.
mà mình cũng ngu cơ, đi học thêm cùng đường 100m sao ko nc, đạp vụt qua như người dưng ý.
nhỡ nó cũng muốn nc thì sao? đạp qua nhưng tâm tri vẫn cứ ngoảnh lại :)) mày có thế không?
mà mình nữa, cứ làm vẻ thân thiết với thằng lu trước mặt nó đi >"<
tao cũng muốn nói với mày là tao ko thích thằng ý, chỉ là t lịch sự, hòa đồng , mà cũng tại t dễ bỏ qua quá cơ .nên mới thế :'(
chichigun :'(
=====================
trong lớp suốt ngày ngắm thằng đầu bò
lúc sắp vào lớp muốn ngắm chichigun nhưng ngại cái thằng ngồi cạnh sinh ra cái kiểu nhìn lén :'(

V

vedity

cũng thấy sợ mình thật, mê trai chăng? =))
gặp đứa nào tốt tốt, dễ thương, xinh xinh là quay sang thích liền,lại còn mắc cái bệnh hoang tưởng nữa chứ =))
=========
hôm nay bị trấn giấy kiểm tra, ko muốn cho cũng phải cho =_= dại thế cơ chứ. thôi dẹp đi!
Bí kíp tán gái 1: cứ quan tâm nó 1 tí rồi lại lạnh nhạt, lâu lâu lại quan tâm tí,thế nó mới dễ đổ
anh em ghi nhớ nhá=))
==
haiz, chả cần làm gì nữa cũng đổ. mơ 2 giấc mơ đẹp với nó.
nó đi du lịch bên nc ngoài, mình chả hiểu thế nào cũng sang theo, du học? :))
rồi gặp nó, abcd bị bắt cóc tống tiền nhốt trong 1 căn hộ, rồi nó thông minh anh hùng thế này này ...
2 lần mơ đại loại như thế,kq : đổ với con người trong giấc mơ?
nhìn cái mẹt nó thành thích, cơ mà nó chỉ thích mấy đứa xinh :(
lúc lấy lại được lí trí thì thấy nó chả xứng với mình cơ :)) bad boy :D Ya!
[/FONT]

V

vedity

8h44ph sáng

điên nhảm vì ghen tị

hôm nay nhìn thấy con bạn cũ - Hằng- một đứa thông minh + nhà giàu+ giao tiếp tốt
thấy rõ sự thành công của nó, thấy ghen tị kinh khủng.
nó có cực kì nhiều bạn bè tốt, vui vẻ
nhà nó giàu, truyền thống rồi bố mẹ như mơ..... tạo điều kiện
nó không xinh nhưng biết cách làm mình đẹp lên........
nó học trường chuyên còn mình học trường làng
nó tham gia đủ hoạt động xã hội còn mình thì ngồi im
tính mình thì điên điên dại dại :( à ko, thỉnh thoảng cách hành xử hơi điên thôi :(
tệ nhất là cái mồm. haiz
mình phải cố gắng thế nào đây?

V

vedity

8h38 AM

Hôm nay chủ nhật, được nghỉ, à hôm nay còn là ngày học ngoại ngữ nữa

NHưng mà kệ, bây giờ không có ai ở nhà, mình sẽ tập "nhảy", thấy người ta nhảy đẹp quá nên cũng đú đởn tí xem sao =))

Lên 11 rồi, thầy xếp chỗ cho ngồi với "thằng" cái Ngọc :)) khá vui mỗi tội nó hơi tự kỉ với thằng ở trong.

Đang phiêu thì bố về thấy mình mở máy " linh không chơi học hành đi" bố lại nghĩ mình nghiện ngập chơi game lúc bố không ở nhà đây mà :mad:

Vừa lên đã phải tắt, chán ghê!

V

vedity

10.41 pm.

Thôi để chỗ này viết truyện hư cấu vậy =)) (* truyện hay chuyện nhỉ =))*)

Hôm nay mấy em học sinh X của ma ma lại ại ại đến học thêm, mình lại nói chuyện với tụi nó mà tụi nó coi mình như không vậy, mình nói, nó có làm, nhưng mà chả nói lại gì với mình cả. Hừm, mình chào còn ếch đứa nào chào lại, tụi nó còn nghênh mặt lên cười cười mình 1 cách khó hiểu?? lúc ý mình chuẩn bị đi học, thề là đầu tóc người ngợm sạch sẽ gọn gàng, thế mà chúng nó cười gì nhỉ? mặt mình nhìn thộn quá chăng?

Tụi nó đi học cả mấy tháng trời rồi mà hôm nào cũng thế, chỉ có cái lớp ấy, chỉ có tụi ý là ntn nhở?

Rồi, hôm nay ông anh họ ở xa về, đến chơi, ổng hành động y như mình, à, khác là ông ý không có chào hỏi tụi ý gì đế, cũng ủ lỉ ù lì mở tủ uống nước. Cả bọn con gái nhao nhao nhao nhao:

-Anh là ai đấy?

-Con cô N à?

-Ngu, con trai cô còn nhỏ hơn mình

-Anh tên là gì thế?

-Cậu là học sinh mới à?

-Chào anh!

xyzt abcd =.= ổng bảo "anh cháu cô N" rồi biến luôn vào buồng. Biến là phải, ở lâu tí nữa chắc ổng thiếu oxi ngất quá
=))
Tụi nó lại cười, thực ra tiếng cười của tụi nó sẽ chẳng có gì ấn tượng nếu không có 1 ẻm cười nghe như tiếng ngựa hí. Ban đầu nghe thì hết hồn, riết quen lại thấy buồn cười =))

Tụi nó xì xào.

Anh này cute baby dễ sợ, ăn đứt joaquin mánala của mày

Baby cái gì, men thì có

Ờ mà ăn gì cao quá mày nhở

Tao muốn làm cháu cô giáo quá mày ạ

Đại lạoi thế, chả biết ổng có nghe thấy không, chắc là phởn lắm.

Ờ thì ổng cũng có tí nhan sắc, nhưng mà làm sao mà = joaquin được =))

Nghe mà buồn cười, mấy em ngây thơ còn chưa biết mấy tật xấu của ổng =)) thấy đẹp là sớn =))

hôm nay mình điên thật, bài tập thì còn cả núi mà lại ngồi viết nk, viết xong lại mất công kêu gọi người xoá bỏ, xoá xong lại viết lại =))

Ngày mai đành phó mặc cho số phận thôi =))

V

vedity

bây giờ là 2 giờ 33 phút chiều , chắc mình phải mất hơn 1 tiếng đồng hồ để đọc và sửa lại lỗi chính tả ở mấy bài nhật kí cũ.

Thực ra ý định ban đầu của mình vào đây hôm nay là để viết nhật kí chút bầu tâm sự, bởi vì mình đang buồn, nhưng nhận ra viết ở đây quá ư là nguy hiểm =)) và mình quyết định sẽ viết ở 1 chỗ khác "an toàn" hơn :v có thể đây là bài viết cuối cùng.

Mình viết nk ở đây lần đầu là hồi lớp 10, bây giờ đã là lớp 12, mình nhận thấy mình đã lớn hơn nhiều rồi, trong lúc sửa có đọc lại nhật kí thấy mình lúc đấy mình thật trẻ con và mình cũng thấy hơi xấu hổ, lúc đấy mình đã kì vọng rất nhiều về mình của bây giờ, nhưng hiện tại thì... *kém đến mức không biết dùng từ nào để miêu tả :|* Đọc lại nhật kí cũng giúp mình khuây khỏa hơn và cũng nhìn rõ việc quan trọng nhất bây giờ của mình là học, đỗ đại học với điểm số cao, và, có bạn.

Mình phải trở thành người tốt, thật tốt :) và , bình thường :) và phải thương bố mẹ

Tái bút: Hãy bình thường hóa các mối quan hệ

Nói thì nói thế thôi chứ biết đâu không tìm được chỗ "an toàn" lại nhảy về đây than thở =))

Top Bottom