Gấp sai giấy thi???

Thảo luận trong 'Tuyển sinh 2010' bắt đầu bởi summery, 14 Tháng bảy 2010.

Lượt xem: 1,299

1. summery

summery Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Trong kỳ thi đại học vừa rồi, ở môn văn, vì quá gấp làm bài nên em vô tình gấp tờ giấy thi thứ 2 sai lề, làm được 1 trang rồi, đến nửa trang sau em mới nhận ra và gấp lại. Em đang lo là bài thi của em có bị coi là đánh dấu bài hay không? Nếu bị thì chính xác sẽ xử lý như thế nào?

2. truonghan_h

truonghan_h Guest

Phần bài của em hoàn toàn được tính điểm. Trường hợp nếu em có viết các kí hiệu đặc biệt, sử dụng 2 màu chữ,... thì mới có thể bị coi là đánh dấu bài.
    Hơn nữa để kết luận là bài đó bị đánh dấu thì sẽ có cả hội đồng chấm thi cùng xem xét kĩ lưỡng rồi mới quyết định.

3. happy1801

happy1801 Guest

Không sao cả. Thực tế họ chỉ chú ý các nếp có dấu báo trước thôi ( hehe, xl các thầy ). Còn của bạn vẫn được chấm bình thường, tuy nhiên nếu gặp thầy khó, sẽ đưa ra chấm chung, điểm có thể giảm. Good luck, hi vọng người chấm bài cho bạn vui tính. hihi

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted