[GAME] Tài nói phét của bạn đến đâu???

Status
Không mở trả lời sau này.
K

ke.la

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Pic này lập ra nhằm mọi người thể hiện tài năng "ăn nói" của mình!

Cụ tỷ là tài "lói' phét!

Luật chơi khá đơn giản:

Người một đưa ra một câu nói phét Ngưòi tiếp theo sẽ cũng đưa ra một câu nói phét nhưng cấu nói ấy phủ nhận cầu đầu hoặc làm câu đầu trở nên vô nghĩa!

VD:
Người 1: hum qua tui thấy một câu cầu dài mà đi từ đầu này sang đầu kia đã 80 năm rồi!
Người 2: àk người ta lấy rơm nhà tui để làm nó thì phải!
Người 3:rơm nhà bạn chỉ đủ làm chổi quét nhà mình thôi!
............................................................

Đề nghị: Không spam!

Mình sẽ là người nói phét đầu tiên nhá!

Hum qua mình thấy có người thổi bay cái chuông đồng đấy!

P

pekuku

tớ bắt đầu he
Bữa trước tớ tận tay trao giải cho giáo sư Ngô Bảo Châu nà
=========================================;;)

K

ke.la

uk! mình biết thế! hum nọ ông ấy còn đến hỏi có nên cho bạn trao giải không nữa!

P

puu

Pic này lập ra nhằm mọi người thể hiện tài năng "ăn nói" của mình!

Cụ tỷ là tài "lói' phét!

Luật chơi khá đơn giản:

Người một đưa ra một câu nói phét Ngưòi tiếp theo sẽ cũng đưa ra một câu nói phét nhưng cấu nói ấy phủ nhận cầu đầu hoặc làm câu đầu trở nên vô nghĩa!

VD:
Người 1: hum qua tui thấy một câu cầu dài mà đi từ đầu này sang đầu kia đã 80 năm rồi!
Người 2: àk người ta lấy rơm nhà tui để làm nó thì phải!
Người 3:rơm nhà bạn chỉ đủ làm chổi quét nhà mình thôi!
............................................................

Đề nghị: Không spam!

Mình sẽ là người nói phét đầu tiên nhá!

Hum qua mình thấy có người thổi bay cái chuông đồng đấy!
ko thấy ai nói tip câu này nhỉ

người đó là mình đó ban ak :D

H

hoang_lucky

này đừng cãi nhau đây là cái chợ à ông lập pic cũng cãi thui típ tục vấn đề chính đi

D

diep_2802

:-j Tui hum qua vừa chạm tay vào vương miện hoa hậu thế giới người việt đó :)) .Có ai thấy tui ở đó hok hè :))

L

letrang3003

cái vương miện trao cho hoa hậu đó là vương niệm giả. TÔi làm ra cái đó mà . Cái thật tôi đang giữ nè

D

duchuy1999

Thật ra tôi là người đã đặt làm cái vương miện đấy. Tôi nhờ người đưa cho letrang3003 giữ hộ nhưng nó lài lấy luôn làm của riêng. Sợ thật:D:D:D

M

m0m0l1l1

Hình như là duchuy1999 đặt làm hộ chị đúng không???? Cũng hết tỉ đấy nhỉ, hôm nào qua chị chả tiền cho!!!!tiền nhà chị cũng sắp mốc đến nơi rồi, tiêu mãi không hết!!!!!!!!!!!

B

baby_ljnh_kute

ồ cám ơn bạn nha, mình cũng phải đặt một chiếc vương miện kim cương mới được. Nhiều tiền quá, tiêu ko hết, gửi ngân hàng thì tiền lãi tiêu cũng mệt.

T

traitimvodoi1994

tớ biết điều đó vì tiền của cậu là âm pủ gửi ngân hàng địa pủ tiêu sao hết dc.hôm nọ qua nhà tớ móc két tưởng xơi dc à tớ để tiền giả đó tiền thật dây này mai đi sắm cho cái vương miệng đó luôn toàn đá quý vs kim cương

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom