CLB Âm nhạc [GAME] Nối tên bài hát Ver.2

M

mydream_1997

Good time --------------------------------------------------T------------------------------------------

H

happy.swan

Tau thích mi( Ngày xưa toàn bị thằng bạn tra tấn bằng bài này)
------------------------->H<----------------------------

N

nobeltheki21

Tl

.................................................@.@:-q............................................thực tế là như thế............................,.............................................,

N

nobeltheki21

Goodbye my friends-(nhạc of bài lovely day -nhạc film cô nàg đẹp trai)

Khi tôi khó khăn bạn ở bên,bạn nói với tôi thật nhẹ nhàg:"Hãy cười thật nhjều,cuộc sốg luôn luôn chào đón ta"
Thời gjan cứ trôi qua tôi nào hay.và đã đến oy gjờ tạm biệt để mìh thực hjện được nhữg gì mìh đã ước mơ...
Bạn thân ơi hãy nói cho nhau ngke 1lời cuối"Luôn yêu đời bn nhé,dù cho fía trước còn bao nhjêu chôg gai.
Mìh mãi mãi có nhau,dù có phải cách xa thì hãy nhớ những khj buồn vui mìh luôn sớt chja.và vẫn cố lắg ngke khj bn nói những điều bạn ngkĩ,tôi sẽ ở bên se chja.bạn hãy cố bước đi về phía trước rất xa,và ko thể khóc cho dù gjan khó,xin hãy nhớ tự tin vữg bước.Hướg tới c0n đườg mk đã chọn..
Dù khó khăn hay sóg gjó hãy luôn cười tươi bn nhé.Mặc cho vấp ngã ta sẽ đứg dậz đi tiếp để tìm ts hp maj sau.là lá lá lá la.là lá lá lá la.tìh bn ta sẽ mãi ko hề phai dấu .tôi sẽ chúc cho bn yên vui để bước tiếp đoạn đg mìh đã chọn.
M.n cho ý kiến nha.hj.

N

nobeltheki21

Tl

__________________________________________________Những đứa trẻ đườg phố. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .huyền thoại. . . . . . . . . . . . . . .

0

0872

Tiếp: H
.......................................................
.......................................................

Top Bottom