[Game] Ngày sinh Chém

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tvxqfighting

Ui giời ko cần chém đâu. 2/9/98, ngày quốc khánh của nước Việt nam dân chủ cộng hòa.

H

hoangtrannt1997

Mình sinh ngày 24/5/1997: Ngày mà có kết quả............ sổ xố miền Nam =)) =)) =))

T

tieuthu117

Em sinh ngày 10/10/2000 và là ngày ... bít rùi đó và 10 năm sau là năm 2010 là ngày Thăng Long Hà Nội

T

tan_kesatnhan

Tôi sinh ngày 11/11/1111: ngày có nhiều số 1 nhất.

T

tan_kesatnhan

chắc không. nhìn lại đi ngày đó tính đến giờ là mấy trăm tuổi rồi.

F

friendship99

Mình sinh ngày 5 thàng 7 ..................................... ngày đó là ngày chào đón 1 hoàng tử Handsome ra đời và nó là ngày mang tui đến với cuộc đời tươi đẹp này !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:Mloa_loa:

T

tieuthu117

một hoàng tử handsome á, nghe làm sao ý
Em thấy anh Ship hơi tự cao cho dù em chưa nhìn thấy anh bao h . nhưng dù gì mai sau em cũng mong anh Ship handsome của em sẽ bị HÓI

F

friendship99

tieuthu117 ơi sao em ác thế********************************************************???? Rủa tôi hoái hoài ak....................hix hix
Tooi mún làm 1 hotboy cơ...................... kekekekeeke

H

haibara4869

mình sinh ngày 04/08/1998
mình sinh sau ngày nhà toán học Féc-ma 1 ngày tương lai sẽ có thể là một chuyên gia onl hocmai
ha ha

T

tieuthu117

chuyên gia onl thì không đúng rùi! chị lập ních từ năm ngoái mà cấp mới 14, em mới lập ních được hơn 1 tháng mà cấp 15 òi đấy

B

barbieflower

ừm,đúng òi!tớ lập nick hồi đầu năm,h cũg cấp 29 mà!
nhưng chả bít sinh ngày 28/7/2000 thì chém kiểu j` nhỉ!

T

tieuthu117

thì nói như anh Ship ý, tự cao rùi bị rủa là hói ...............................

T

tieuthu117

không phải? chỉ có là anh Ship hay tự nói mình handsome thì nói thế, chẳng phải thích đâu

T

tieuthu117

xem tớ trả lời ở band ních ý..................................................................

H

huyen234_98

mình sinh ngày 23-4-1998, cái ngày mà "thằng cha" nào đó đã xuất bản ra cuốn sách đầu tiên nào đó ở một nơi nào đó vào năm nào đó =))
tài chém gió của tui ko cao nắm
mấy người trên xưng làm sát phong đk đóa

F

friendship99

không phải? chỉ có là anh Ship hay tự nói mình handsome thì nói thế, chẳng phải thích đâu
Nè 117 tui handsome thì nói handsome chơ bộ nói xí trai chắc..........
Mà 117 nè, sao em và BF cứ onl vào buổi tối vậy????????? Ít khi anh onl cùng lúc với em và BF cùng lúc lém( nếu ko mún nói là kjo có) khi nào rảnh thì cùng lên onl đi chứ nói chuyện toàn trichx dẫn kiểu này chán lắm...............

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom