[Game] Hãy band nick người phía trên bạn

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nobeltheki21

He

Band nick hoangtrongminhduc vì dám g4ống cả họ lẫn tên với anh hotboy trường tớ.Hi.1 trùng hợp khó tin.............................,...,.....,....?.,............:p....,.........,.

M

macarongno.1

Hãy band nick nghng97 vì cái tội bằng tuỗi mình thôi mà rất giỏi troll người khác(gấp đôi trình độ của tớ) . Mà trình độ học vấn đâu thể hiện qua số bài viết. He . Anh hùng bàn phím.Đùng dìm tớ nha tớ đùa thôi :p
Ban nick nobeltheki21 vì ban nick anh nghng97 .

N

nobeltheki21

Hi.

Band nick rocky576 vì cái bài thơ ở chữ kí tâm trạng quá :p ......................................a............................................................,............................

N

nghgh97

Band nick rocky576 vì cái bài thơ ở chữ kí tâm trạng quá :p ......................................a............................................................,............................
Hãy ban nick nobeltheki21 vì bạn ấy dùng quá nhiều kí tự ...
p/s: để đủ số lượng 50 từ bạn cứ bấm cách rồi cuối cùng cho 1 kí tự nào đó vào cuối là được, nãy giờ bạn bị gọi là spam đó.

P

pamms

hãy ban nick thaoteen21 vì bạn ấy lập nhiều nick ... tự đặt câu hỏi tự trả lời

Last edited by a moderator:
T

thaoteen21

hãy ban nick pamms vì bạn ấy bắt chước mình...

H

hungasdfghjkl

Ban nick bạn thaoteen21 vì làm mod lại đeo cái "Huy chương Học tập hạng Ba" với "Huy chương Ếch xanh" trông như cái phiếu bé ngoan của bọn con nít.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom