[Game] Hãy band nick người phía trên bạn (ver.4)

Thảo luận trong 'Mini Games' bắt đầu bởi demon311, 31 Tháng tám 2014.

Lượt xem: 15,839

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho cherrynguyen_298 vì bạn có quá nhiều huy chương_______________________________________________________________________________

2. danhhd

danhhd Guest

ban nick sonsuboy vì bạn ấy bắt tôi cảm ơn:):):)___________________________________________________________

3. sonsuboy

sonsuboy Guest

Bank nick cho danhhd vì không chịu cố gắng_______________________________________________________________________________________________________________________________

4. vn_falcol

vn_falcol Guest

ban nick
    sonsuboy vì ko có gì hết
    ____-------_________________________________________________________

5. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho vn_falcol vì bạn đã trở lại_____________________________________________________________________________________________________________

6. Band nick sonsuboy vì hum nay kt 1 tiết đồng loạt______________________________________________

7. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho thanhcong1594 vì bạn bị kiểm tra______________________________Cho sướng__________

8. Band nick sónuboy vì dám trêu mình_________________________________________________________

9. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho thanhcong1594 vì bạn chưa kết bạn với mình____________________________________________________________________

10. Band nick sonsoboy vì bạn nhỏ tuổi hơn mình________________________________________________

11. vn_falcol

vn_falcol Guest

ban nick
    thanhcong1594 vì ko có gì để ban
    _-_________________________________________________________________________________________-___

12. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho vn_falcol vì bạn đã trở lại______________----------------------------------------

13. Band nick sonsuboy vì lặp lại câu nói hồi nãy____________________________

14. vn_falcol

vn_falcol Guest

ban nick thanhcong1594 vì ban lộn nick
    ________________________________________________________________________________--

15. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho vn_falcol vì bạn là thủ quỹ________________________________________________________________________________________________________;)

16. vn_falcol

vn_falcol Guest

Band nick sonsuboy vì đẳng cấp ko quan trọng

17. sonsuboy

sonsuboy Guest

Band nick cho vn_falcol vì bạn thật là hiểu ý tớ____----------________________________________________________________________

18. phamvananh9

phamvananh9 Guest

- Band nick vn_falcol vì chán..................................................................................................

19. Band nick phamvananh9 vì ko có gì để bán______________________________________________

20. vn_falcol

vn_falcol Guest

ban nick thanhcong1594 vì vui :D
    _______________________________________________________________________________-

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.