[GAME] chém gió nào

Status
Không mở trả lời sau này.
H

heroineladung

Sang nhà khác rồi ak!

Ối, đã 2 ngày rồi mà nhà ta k chém j ak!:-* Lạ nhỉ :confused: Mọi người đi đâu hết rồi, định đi tu cả ak!

%%-%%-%%-

S

sakura_1234

sao mình thấy các bạn nản zậy?
anh em ơi cùng vào chém bão nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mình có hàng tỷ cái laptop.

X

xuancuthcs

ĐÚng là bão
chém cuồng phong luôn
mình có cả hàng tỉ cái biệt thự đây
đẹp lắm

N

nghgh97

Mình là chủ của hơn 500 hòn đảo rải rác khắp nơi trên thế giới
Bạn muốn nghỉ mát ở một trong số đó không, mình tặng cho vài đảo

X

xuancuthcs

Mình có hòn đảo như thế này cơ đẹp như mơ
Cây có nhựa đỏ như máu, dưa chuột to bằng thân cây khiến cảnh quan Socotra như ở hành tinh khác.

ImageHandler.ashx

Nằm ở ngoài khơi nước cộng hòa Yemen, Ả Rập, cảnh quan ở đảo Socotra kỳ lạ đến độ bạn chỉ có thể nghĩ đến trong những giấc mơ!
Hòn đảo hoàn toàn cô lập giữa đại dương bao la và việc thiếu thốn nước trong một thời gian dài đã tạo cho Socotra một hệ động thực vật hoang dã vô cùng khác biệt với những nơi khác trên thế giới.
Một trong những loại cây nổi tiếng nhất ở Socotra là cây Máu rồng. Sở dĩ nó có tên như vậy là vì khi cắt vào thân cây, nó sẽ tiết ra một loại nhựa màu đỏ như máu. Có những loài cây có phần tán cây xòe rộng với những nhánh loằng ngoằng như thể… rễ cây chổng ngược lên trời.

ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx

Ngoài cây Máu rồng, trên hòn đảo này còn có rất nhiều loài cây lạ như hoa hồng sa mạc, hoa Dorstenia, những loài dưa chuột lớn bằng…thân cây, tất cả đều có hình thù kỳ lạ tựa như những loại cây mọc trên…hành tinh khác.

ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx

Ngoài những điểm kỳ lạ, Socotra còn có một bãi biển đẹp với những đụn cát trắng phau, và vách núi cheo leo, phù hợp cho những người đam mê các môn thể thao như leo núi, lướt ván, lặn biển…

ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx

Ngày nay, Socotra đã trở thành một điểm du lịch nổi tiếng của Ả Rập và mùa du lịch ở đảo bắt đầu từ tháng 10 năm trước tới giữa tháng 5 năm sau.
Tất cả cư dân trên hòn đảo đều theo đạo Hồi, vì vậy điểm duy nhất mà các du khách phải ghi nhớ khi tới Socotra là họ sẽ bị cấm uống rượu ở hầu hết cả điểm công cộng trong thành phố. Bạn chỉ có thể mua rượu ở các khách sạn năm sao nhưng với cái giá đắt cắt cổ.

ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx
ImageHandler.ashx

N

nghgh97

Bạn chém gió dữ quá mình chịu thua
Mình có hơn 5000 chiến hạm và tàu sân bay sẵn sàng chiến đấu

X

xuancuthcs

haha chém dữ thật nhưng có bằng thế này không hả nghgh97
mình có 1000 mãy bay mỗi bay có 1000 quả bom nguyên tử sẵn sàng chờ lệnh khi có đứa nào động đến mình.

X

xumen.ma

Ặc mọi người chém khiếp thế.............Tớ xin giới thiệu đây là 1/10000 tài sản của tớ

Ai thank tớ tớ sẽ biếu số tiền ấy cho ngừời đó........

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom