FF7 đang thầm thương trộm nhớ 1 pé trên diễn đàn.

H

hacxanh

thì bạn í có tâm sự đó mà. chẳng nhẽ cùng 1 tâm sự mà lại chia ra thành nhìu câu chuyện để kể cho mọi người ah`?

T

tobzo

Hê hê. Ý bạn kuro169 là ff7 tâm sự 1 chuyện với rất nhiều người đó mà. Cái này cũng ... Uhm, không biết nói sao nữa. :D

T

thanhha12a4

Re: FF7 đang thầm thương trộm nhớ 1 pé trên diễ

tobzo said:
Theo tin mật báo FF7 đang thầm thương trộm nhớ 1 pé trên dd, FF7 đang rất dằn vặt đau khổ vì ngày ngày thương nhớ pé. Khổ thân. Iu đơn phương là thế đấy.
Chị em, cô bác, họ hàng gần xa vào giúp pé Linh nào.
Nhân tiện tìm luôn pé đã cướp trái tim FF7 :x :x :x

:D :D :D :D :D
B-) B-) B-) B-) B-)
>:) >:) >:) >:) >:)

T

thanhha12a4

Hóa ra Pé Linh........ko tĩnh tâm để tu nà kái topic này đây^^, khổ kái thân già moa thoai><
Uhm, mọi người à, moa cứ tưởng chỉ có mình moa gọi ff7 là PÉ ai dè ;;) ;))
Thoai, mọi người tha cho em tui đi mờ, hẻm có chuyện gì mật báo mật hổ gì cả^^ mọi người chỉ hay suy diễn thui :D
@tobzon: em = tuổi pé linh nhà chị hả, thoai đừng làm thằng bé....mất ngủ( khổ nói thế thoai^^)
@hacxanh: em ko hề nể chị 1 chút nào.
@gió: em về nhà chị chị bảo kái này ;;)
@Bon: CHị Bon điên ơi, à nhầm chị BOn ơi chị giúp pé L lock cái topic tin lá cải này đi nhé :D
@All: có muốn mang tiếng là "Ku tò mò "hông???? ;;);))>:)

H

hacxanh

ấy chị...em cóa làm kí rì hok nể mặt chị đâu ;;)
chị đừng nghĩ thế...tội em >:)
mà bạn í tu em cũng..hic, bùn nắm í chứ :((

T

thanhha12a4

tobzo said:
Hê hê. Ý bạn kuro169 là ff7 tâm sự 1 chuyện với rất nhiều người đó mà. Cái này cũng ... Uhm, không biết nói sao nữa. :D
Em và hacxanh rất thân với pé L phải không ,chị bảo này: " Những chuyện một khi ai đó đủ can đảm nói ra thì nó không có gì là xấu^^". Còn pé L không hề có chuyện gì. Tại sao các em lại thik chọc pé L vậy hơn nữa pé L lại là con trai, các em ko nghĩ đến cảm giác của pé L hay sao. Giả dụ có chuyện đó đi chăng nữa mà pé L tâm sự với 2 em thì chứng tỏ pé L rất wi' và mong ở 2 em sự chia sẽ, thấu hiểu, tri âm vậy mà 2 em ko hề trân trọng lại hay làm như thế này. Các em rất tốt khi bít lo lắng, quan tâm pé L nhưng đây là cách tệ hại nhất chị từng biết. Chị thấy nó thật hời hợt và nông cạn. Đó ko phải là 1 tình bạn chân thành. CHị biết chị ko có quyền nói các em vậy nhưng chị mong 2 em hãy suy xét lại dù sao thì chị cũng đã có rất nhiều ghét roài ^^( khổ thân mình ghê =(( )
;;) >:D< :D :) ;)

T

thanhha12a4

hacxanh said:
ấy chị...em cóa làm kí rì hok nể mặt chị đâu ;;)
chị đừng nghĩ thế...tội em >:)
mà bạn í tu em cũng..hic, bùn nắm í chứ :((
>:) >:) >:) , chị không hề có ý ..." làm tội" em ;) ;;)
Em hiền thía cơ mà ;;) :D
Pé L nhắc em với chị luôn ;) ;;)

H

hacxanh

huhu, thấy chị nói ở trên í là em bít bạn í nhắc tới em thế nào roài :((
thật ra em chỉ trêu bạn í thui, chứ lúc chat với bạn í em có nói tới chuyện này đâu...em chỉ tư vấn những cái có thể thui mà...huhu, tự nhiên em vào topic này xong bị tình nghi :((
thui cho em sr ff7 vậy...
đúng là em phiền toái lém...hic, hok dám làm bạn với ai nữa đâu...sợ lại làm người đó bùn :((

T

thanhha12a4

hacxanh said:
huhu, thấy chị nói ở trên í là em bít bạn í nhắc tới em thế nào roài :((
thật ra em chỉ trêu bạn í thui, chứ lúc chat với bạn í em có nói tới chuyện này đâu...em chỉ tư vấn những cái có thể thui mà...huhu, tự nhiên em vào topic này xong bị tình nghi :((
thui cho em sr ff7 vậy...
đúng là em phiền toái lém...hic, hok dám làm bạn với ai nữa đâu...sợ lại làm người đó bùn :((
Không trời ạ, chị không có ý như thía, thật đấy, Amen, Chúa tha tội cho con [-O<
Thông cảm nhá, chị học dốt văn, pé L nói em...tốt đủ điều, nào thì tâm lý này, vui tính này, quan tâm bạn bè này, chị thề :>
Em à, chị thik tính em lém đấy, làm em chị nhá ;;) ;)

G

gioxanh

@ chị hà: bảo jì êm ế
@ chị hacxanh: chị ui tha cho anh ế đê, chị em mình tập trung xử lí đối tượng khác >:)>:)>:)>:>:)

@all: thui del topic đi, miễn bình luận, okie ???

T

thanhha12a4

G

gioxanh

chỉ là quên cảm giác thick người đó thui

mà có ai bik bé đó là ai hèm, lên YM nói kín cho em bik cái =))=))=))=))

T

thanhha12a4

Trùi ui mấy người này đúng là hết cái để nói roài hay sao ấy :(
@gió: em à, em hẻm nghe lời chị nghen^^;;)

K

kuro169

ff7 tu rồi
chán thế -.-
đang có chuyện muốn khoe
chị nào thân với bạn ff7 ới hộ em một tiếng nhớ :)

T

thanhha12a4

Này kái topic này vẫn chưa đc lock à???????????
Mọi người hết...roài>< miễn bàn!

Top Bottom