[FC] ~♥Super Junior♥~

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thao_won

Tặng thêm cái ảnh ;;)

:))

Sẹc xì :))

KO muốn post cúp pồ wonhan nữa mô ,nhưng mà thấy đẹp quá nên ..:">

trong timeless

Last edited by a moderator:
S

sakura1234

[Info] 04/02/11 Super Junior Yesung thể hiện ca khúc "My love by my side" một cách hoàn hảo, một c

Super Junior Yesung đã thể hiện giọng hát ấn tượng của mình.

Trong chương trình đặc biệt mừng Tết âm lịch của đài MBC “Idol Star 7080 King of Singer”, được phát sóng vào tối ngày 04/02, các ngôi sao thần tượng như 4minute, MBLAQ, After School, Secret, FT Island, f(x), t-ara, Miss A, SHINee, Brown Eyed Girls, ZE:A đã xuất hiện cùng với Alex, Yesung, Jang Youngran, Kim Saerom, Goo Jisung và các nghệ sĩ khác.

Họ đã tổ chức một cuộc thi hát lại những bài hát nổi tiếng của thập niên 70-80, tìm kiếm một tài năng xứng đáng cho ngôi vị King of Singer.

Trong chương trình này, Yesung đã xuất hiện một mình trên sân khấu và hát ca khúc của tiền bối Kim Hyunshik “My Love By My Side”, chứng tỏ khả năng ca hát của mình. Chất giọng khàn đặc biệt của anh phù hợp với bài hát “My Love By My Side” một cách hoàn hảo. Yesung đã thể hiện một khía cạnh khác hẳn hình tượng mạnh mẽ của mình trong Super Junior và đã thu hút fan mộ bằng hình ảnh lịch thiệp, nhẹ nhàng.

Im Baekcheon phát biểu, “ Đây là một bài hát có tính thử thách cao, và mặc dù còn rất trẻ nhưng em đã trình bày rất tốt”. Tiếp theo đó, Insooni cũng không tiếc lời khen ngợi dành cho Yesung, cô nói rằng “Tôi không biết rằng Yesung có khả năng ca hát tốt đến thế”.

nguồn: saju

còn đây là video:
http://www.youtube.com/watch?v=3mwFVZDh7mc

KID
(unnie ko đăng video đc, vào đường link trên để xem nhé)

S

sakura1234

sakura sao dám xưng chj là pé
@thienthan: ế, cái tin đó là chj đưa lên a`? e tưởng bé mèo chứ :)) . sr chj :D
[Q/UOTE]
@ser: tại sao lại thế? Min của Kyu ma` :((
hiểu này Magnae ghen chít >"<. mà cái tấm mí oppa cởi trần, nhìn mất máu mũi ghê
@mốc: thanks anh đã nhắc nhở :">

Yesung, giọng hát nghệ thuật. thật ấm áp
e cũng thick bài bitting my lips của Kyumin và Wook (tự dưng bn Wook bon chen, 2 bn í đang tình củm ma`)
a mốc hok cho post 2 bài liên tiếp, nhưng mình post hình cho đỡ nặng bài đc hok nhỉ?
thui cứ làm đại ha

Hankyung của SM đã thắng kiện và ra đi, nhưng Hangeng của SJ mãi còn phải hok?
em sẽ gọi anh là Hangeng chứ không phải là Hankyung. coi như là thứ để nhắc nhở anh là ng` TQ, để biết đến cảm nhận của anh hơn. trong thời gian trước, chúng em đã quên mất điều này. em xin lỗi anh

năm mới, người mới, tuổi mới. sang năm sau em chúc anh sẽ thành công hơn, vẫn đáng yêu, nhí nhảnh và vẫn yêu và nhớ đến SJ nhé!
còn nữa, anh phải thường xuyên gọi điện cho Heechul đó nhé! Chul oppa luôn nhớ anh đó

SARANGHAE! :x

T

thao_won

@thjenthan : ~.~

Holding an umbrella :)

Giai điệu rất hợp với tâm trạng của ta lúc này :)

[YOUTUBE]jtpkbuTme-c[/YOUTUBE]

Mấy cái MV của Han .... :(

Lúc nào cũng thật buồn :(

Em nhớ anh ,Han à

Nhớ Full House :(

Nhớ EBH

Nhớ con số 13

Thật sự thì lúc này ,em đang khóc

.....

M

meoxinh_1904

ui sao mềnh có tội nhìu thế nhỉ .....:(( :(( !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hum trước thy` hok lên chúc mừng sn ck ta đúng ngày oi` bây jo là oppa han nữa chứ hix hix!!!!!!!!!!!!!! ju` muk. nhưng chúc hanoppa thành công nhìu , ns chung là cai' j` cug~ tốt nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hehehe nhưng vẫn còn chúc mưg` won oppa nhà ta hehe chúc a luk mạnh khoẻ , hạnh phúc , nhìu nhìu đìu tốt sẽ đến vs oppa nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
iu 2 oppa nhiu lém :x :x :x:x:x!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

M

meoxinh_1904

các chị nha đừng tranh hết phần e thế nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
toàn post hết ảnh các a oi` e lấyj` mà khoe lên đêy~ :(( :(( :((

mà phải công nhận ck ta ở đêy~ đẹp thiệt hahahaha iu ck ta wa'''''''''''''' :x :x :x :x :x

M

meoxinh_1904

cug` chia sẻ vs mọi ng` chút

chùi ui won nhà mêh` đẹp wa''''''''''''''''''''''''''!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

M

meoxinh_1904

************************aaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(( :(( :(( :((
ui nhà nc'''ơi ck em bỏ e mà đj làm cô dâu của ng `khác oi` !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! cả nhà co''' biết chú rể là ai ko ạ mời cả nhà cug` xem

T

thjenthantrongdem_bg

@mẹ thảo

mẹ để cái chữ kí trước đi

cái bài của Hangeng đang hay

Công nhận Han nó toàn đóng vai chết :|

tội nghiệp

L

linh954

hj, ui siwon oppa nhà mjnh đang iu quá ha, manly nhất roaj, toàn bj các oppa khác chơi xỏ thuj, khổ thân!!!
hj mọi người xem :EHB siwon bj kangin tụt quần chưa, ngộ ghê cơ:D:D:D:D:D:D
Happy birthday Siwon oppa!!! Phải thật hạnh phúc oppa nha!
P/S: Chj kid ui, chj đâu ruj

L

l0n3ly_canby

@thao_won:nè, sao gọi tui là con bé!:-w Tui với bơ = tuổi đó!#-o
Mềnh cho mấy bạn yêu Bí hồng coi cái này nà:;))

Vào vai con trai cả Jang Sungmin của ngài Jang Iljoon trong bộ phim "President" phát sóng trên KBS 2TV, Sungmin đã lần đầu tiên hôn bạn gái của mình. Trong tập 15 phim "President", khi cô bạn gái đang dùng son dưỡng môi, Sungmin đã nhìn cô trìu mến rồi bẽn lẽn đặt lên môi cô một nụ hôn và nói "Nó có mùi nho", một nụ hôn đầu hết sức ngọt ngào.

Nữ diễn viên may mắn vào vai bạn gái của ngôi sao thần tượng Sungmin và trao cho anh nụ hôn đầu ngây thơ chính là diễn viên mới lần đầu ra mắt Daeun. Từng là thành viên của nhóm LPG2, Daeun đã từ bỏ sự nghiệp ca hát để đi theo nghiệp diễn với mong muốn hoàn thành ước mơ trở thành diễn viên.

Tuy nhiên, nụ hôn đầu của Sungmin có lẽ sẽ không chỉ có ngọt ngào như vậy. Trước đó Sungmin đã gây rối công cuộc tranh cử của Jang Iljoon khi luôn ham muốn được trợ giúp cho chiến dịch tranh cử. Lần này, nụ hôn của anh lại tiếp tục gây rắc rối vì sẽ khiến cha mình phải đối mặt với nhiều lời chỉ trích trong cuộc chạy đua vào ghế tổng thống.

Trong khi đó, Sungmin cũng muốn nhân cơ hội này để bộc lộ cảm giác thật sự của mình đối với người cha, và đã lên kế hoạch để trở thành cánh tay phải đắc lực vô hình của ông.

Cái chị Daeun kia tốt số thiệt:-j~đáng nhẽ cái chỗ đó phải là của mềnh chứ nhỉ???:-\"=))

T

thjenthantrongdem_bg

Mềnh cho mấy bạn yêu Bí hồng coi cái này nà:;))

Vào vai con trai cả Jang Sungmin của ngài Jang Iljoon trong bộ phim "President" phát sóng trên KBS 2TV, Sungmin đã lần đầu tiên hôn bạn gái của mình. Trong tập 15 phim "President", khi cô bạn gái đang dùng son dưỡng môi, Sungmin đã nhìn cô trìu mến rồi bẽn lẽn đặt lên môi cô một nụ hôn và nói "Nó có mùi nho", một nụ hôn đầu hết sức ngọt ngào.

Nữ diễn viên may mắn vào vai bạn gái của ngôi sao thần tượng Sungmin và trao cho anh nụ hôn đầu ngây thơ chính là diễn viên mới lần đầu ra mắt Daeun. Từng là thành viên của nhóm LPG2, Daeun đã từ bỏ sự nghiệp ca hát để đi theo nghiệp diễn với mong muốn hoàn thành ước mơ trở thành diễn viên.

Tuy nhiên, nụ hôn đầu của Sungmin có lẽ sẽ không chỉ có ngọt ngào như vậy. Trước đó Sungmin đã gây rối công cuộc tranh cử của Jang Iljoon khi luôn ham muốn được trợ giúp cho chiến dịch tranh cử. Lần này, nụ hôn của anh lại tiếp tục gây rắc rối vì sẽ khiến cha mình phải đối mặt với nhiều lời chỉ trích trong cuộc chạy đua vào ghế tổng thống.

Trong khi đó, Sungmin cũng muốn nhân cơ hội này để bộc lộ cảm giác thật sự của mình đối với người cha, và đã lên kế hoạch để trở thành cánh tay phải đắc lực vô hình của ông.

Cái chị Daeun kia tốt số thiệt:-j~đáng nhẽ cái chỗ đó phải là của mềnh chứ nhỉ???:-\"=))

Ôi trời đất

Min của mình lúc nào cũng đẹp zai

Nhưng mà đóng cảnh này thì k được :(:)(:)((

Min ơi =((=((=((

N

nangbachtuyet_1996_2008

Huhu. Hum sn oppa hangeng ko lên được. :(( Dù mụn nhưng chúc anh một tuổi mới thành công hơn, giỏi hơn, ra những sản phẩm âm nhạc hay và một ngày nào đó sẽ trở về với Suju (giấc mơ khó thành) :((

T

thao_won

Cái phim của Bí béo có đứa nào xem chưa ;))

Lâu rồi mà ta chưa xem dc :((

ĐIên :|

Ta ghét bí béo :((

hj, ui siwon oppa nhà mjnh đang iu quá ha, manly nhất roaj, toàn bj các oppa khác chơi xỏ thuj, khổ thân!!!
hj mọi người xem :EHB siwon bj kangin tụt quần chưa, ngộ ghê cơ
Happy birthday Siwon oppa!!! Phải thật hạnh phúc oppa nha!
P/S: Chj kid ui, chj đâu ruj

Cái vụ hồi EHB đúng là .. :)):)):)):)):))

Mấy hôm trước ta vừa xem lại ,nhưng mà thiếu mất mấy tập :(

@mẹ thảo

mẹ để cái chữ kí trước đi

cái bài của Hangeng đang hay

Công nhận Han nó toàn đóng vai chết

tội nghiệp

Edit sign á :-?

Làm gì :-?

@nangbachtuyet : Cái ngày Han về ư ? Cũng mong lắm nhưng mà ...

@meoxinh : đừng post nhiều bài liên tiếp như vậy nhá :-* Mang tiếng lắm :-j

Tối qua tự nhiên ko voà dc 4rum :(

Sn nhật của ck ta mà ta ko vào dc :((

Đành hẹn chàng 7/4 vậy :-*

CÒn bây giờ thì ... bù :D

Ngày xưa em bé thơ :))

Cái hồi học sinh:))

Khi nhớn ;))

Rửa chén cho vk nà ;))

Cái hồi 18 vs 29 memory

Ảnh của chàng nhiều mà cái nào cũng đẹp nên em post mấy cái thôi , đợi đến 7/4 thì làm đầy đủ cho nó hoành tráng :-*

Tạm thời kết thúc là

:))

M

meoxinh_1904

nèchị daeun chị chj? đk hôn ck em trog fjm thui nha ra khỏi fjm trưồng là ko co' mô nha !!!!!!!!!!!! em ngen cho doa'' :)):)):))
ck sao nỡ fan? bội vk thế ak :(:)((
****************************???

T

thjenthantrongdem_bg

nèchị daeun chị chj? đk hôn ck em trog fjm thui nha ra khỏi fjm trưồng là ko co' mô nha !!!!!!!!!!!! em ngen cho doa''
ck sao nỡ fan? bội vk thế ak ****************************???

ừ =((

đau lòng ghê :((

Thà Min đừng đóng phim còn hơn :((

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom