[FC] ~♥Super Junior♥~

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thao_won

[Pic] Mấy zai ở trên tạp chí

Khỏi mang tiếng xờ pam ,em post mấy cái pic của các oppa trên tạp chí ;))

Tạp chí Trung Quốc[8.9.2010]

Tạp chí Hàn Quốc[18.5.2010]

KO pam chán ế :-j:-j

S

sakura1234

quả thật trò chuyện mới zui =.=
thấy ngứa miệng quá!
thui để post 1 vài tin để khỏi mang tiếng spam !

[9.9.10]Super Junior thần tượng được yêu thích ở Ả Rập

Gần đây, chi nhánh Ả Rập của KBS World đã tạo một cuộc bình chọn "Ai là thần tượng bạn yêu thích" cho tháng 9. Cuộc bình chọn thời gian này bao gồm các thần tượng Kpop đã come back gần đây và là nghệ sĩ Kpop nổi tiếng. Lại một lần nữa Super Junior dẫn đầu với 35.4% số phiếu bầu, họ cũng đã giành vị trí thứ nhất trong cuộc bình chọn trước đây "Nhóm nhạc nam bạn yêu thích?" vào tháng 7.

@chj honey: tại sao saju và sj13 lại thế ạ? cùng thích SJ ma`. ma` chj vào đó với nick khác cũng đc! e thấy có 1 số tin ở saju hok có nhưng ở sj13 lại có, và ngược lại. nên xem cả 2 thì tốt nhất
@ tỉ ser: e cũng có nick trong 360 kpop nhưng nó khó sử dụng quá
mọi ng` ơi! saju lại thay đổi, e chịu, hem bít sài

H

happykid

Lập fam mới đấy à!
thích nhỉ
Fam này đẹp hơn nhể

Các em thân mến, theo Unnie nghĩ thì nên lập các nhóm fan của từng anh
Unnie sẽ làm trưởng nhó fan của Teuk oppa
(chồng unnie mà)

:)):))

đùa thôi

T

thao_won

Sợ rằng vs tình trạng cấm phát ngôn '' bừa bãi'' như hồi trước thì fam nhà ta sẽ bj trì trệ quá ;))

Em lượm lặt cái bài này trên blog của 1 bạn nào đó ^.^
Đã bao giờ bạn nghĩ về màu bóng xanh của SuJu chưa? Tại sao nó lại là màu xanh mà ko phải bất kì 1 màu nào khác trong bảng màu?

vì màu xanh dương - xanh Sapphire - màu xanh của E.L.F - màu xanh của những người bạn mãi mãi!!!

đó là màu xanh của bầu trời, màu xanh của đại dương, màu xanh của hoà bình và có sao ko khi tôi nói màu xanh của tình yêu? Tình yêu tôi dành cho các anh, tình yêu các anh dành cho nhau, tình yêu các anh dành cho E.L.F!!!

Màu xanh ấy dịu dàng như biển
Nó cũng rộng lớn như ước mơ của các anh vậy
Màu xanh của cả bầu trời bao la mà các anh mong sẽ được dang rộng đôi cánh để bay vào trinh phục
cảm ơn thế giới này đã có E.L.F, cảm ơn tất cả các bạn, các bạn đã luôn ở bên các anh dù trong bất cứ hoàn cảnh nào, chia sẻ niềm vui nỗi buồn với các anh, tặng các anh tình yêu của mình, cảm ơn các bạn nhiều lắm!

Hãy thắp 1 cây nên xanh, thả 1 quả bóng xanh lên bầu trời và ước nguyện rằng các anh sẽ mãi mãi bên nhau, luôn yêu thương và bảo vệ nhau dù thế giới này có xảy ra chuyện gì đi chăng nữa!

Vững bước lên các anh, em sẽ luôn ở đây cầu nguyện cho các anh luôn thành công trên con đường phủ màu xanh Sapphire lên toàn thế giới!

Hãy để ước mơ chắp cánh ,đến thiên đường kì diệu 13 trái bóng bay trong hok gian mang theo ước vọng màu xanh ngọc bích .

Trong cuộc hành trình tìm kiến những ước mơ, có chúng đây luôn ở bên cạnh các anh chẳng ai bt tương lai sẽ đi về đâu, nhưng chúng em vãn không ngừng cổ vũ các anh .

Kìa! nơi đại dương anh ngọc bích xanh thăm thẳm .

Các anh danh rộng những đôi cánh thiên thần bay đén nơi sân khấu rực rỡ ánh đèn .Và biến nhưng ước vọng xanh thành sự thật .

Đứng giữa dòng người náo nhiệt ngước lên cao nhìn ngắm bầu trời xanh ngọc bích .với 13 màu sắc khác biệt tạo nên một chiếc cầu vồng tuyệt đẹp .

Chúng em sẽ ở trong tim các anh tay trong tay chúng em luôn ở bên các anh bất chấp mọi phong ba bão táp .

Chúng em vẫn mãi mãi ủng hộ các anh .Với tất cả trái tim chúng em chúc các anh luôn hạnh phúc tình yêu chúng em là để dành cho các anh .

Hãy cùng nắm tay nhau bay về phía bầu trời xanh ngọc bích .

Hãy để ước mơ chắp cánh ,đến thiên đường kì diệu 13 trái bóng bay trong hok gian mang theo ước vọng màu xanh ngọc bích .

Trong cuóc hành trình tìm kiến những ước mơ, có chúng đây luôn ở bên cạnh các anh chẳng ai bt tương lai sẽ đi về đâu, nhưng chúng em vãn không ngừng cổ vũ các anh .

Kìa! nơi đại dương anh ngọc bích xanh thăm thẳm .

Các anh danh rộng những đôi cánh thiên thần bay đén nơi sân khấu rực rỡ ánh đèn .Và biến nhưng ước vọng xanh thành sự thật .

Đứng giữa dòng người náo nhiệt ngước lên cao nhìn ngắm bầu trời xanh ngọc bích .với 13 màu sắc khác biệt tạo nên một chiếc cầu vồng tuyệt đẹp .

Chúng em sẽ ở trong tim các anh tay trong tay chúng em luôn ở bên các anh bất chấp mọi phong ba bão táp .

Chúng em vẫn mãi mãi ủng hộ các anh .Với tất cả trái tim chúng em chúc các anh luôn hạnh phúc tình yêu chúng em là để dành cho các anh .

Hãy cùng nắm tay nhau bay về phía bầu trời xanh ngọc bích .

Vương quốc của màu xanh ngọc bích !

Và cho dù có thế nào 13 thiên thần của tôi vẫn luôn ở bên nhau, mãi mãi bên nhau cùng với màu bóng xanh yên bình sẽ che phủ toàn thế giới.Tôi tin tưởng vào điều đó!

Last edited by a moderator:
O

o0honeybaby0o

@ nàng thao+ bé sak: ta đồng ý dzới hai nàng hai nàng iu ạh! ^^
Đúng dzòi, đúng dzòi, đúng là t8m là dzui nhứt, cơ mà chúng ta phải chịu thâu nàng ạk :D Chúng ta nờh phăn cờ lúp bờ rồ thì phải thế thâu :)
@Kid: Nài cái cô kia!
Sao dzào mà ko đăng kí nick chi hết thía hử? Dzòi cũng phải đọc nội quy đi cô ạh!
Cô mà ko ngoan là tối nay tôi phạt không cho cô đi chơi với Teuk bi giờ! ;))
Khơ khơ

------------------------------------------------------------------------------------

EVIL CINDERELLA

Không ngờ lại có ngày em ngồi viết được những dòng cảm xúc này dành cho anh. Người em ghét nhất trong những người em yêu. Evil Cinderella – Super Junior Kim Hee Chul

Lần đầu tiên nhìn thấy SuJu, nếu Han là người làm em ấn tượng bởi nụ cười thì anh cũng là người gây ra ấn tượng không nhẹ 1 chút nào, nhưng nếu Han là thiện cảm thì với anh…đó là ác cảm. 1 ác cảm vô cùng sâu sắc. Anh biết không?

Anh quái nhất, kỳ lạ nhất giữa mọi người, từ trang phục, tóc đến cả cách biểu cảm trên gương mặt của anh…tất cả…tất cả…đều làm em cảm thấy không thích…1 chút cũng không? Em đã từng nghĩ….1 nhóm quy tụ những người rất đáng yêu…sao lại có người nhìn kỳ quái đến mức đáng ghét như anh…và em đã mang tư tưởng ghét anh…thật sự ghét anh nhiều.

Mọi người bảo anh là Cinderella…nhưng với em, e không cảm nhận được điều đó…cảm giác em với anh chính là anh giống như ……… dì ghẻ của Cinderella hơn là Cinderella. Nếu cô bé lọ lem là người hiền lành, hay bị bắt nạt bao nhiêu thì anh lại là người chuyên đi bắt nạt người khác bấy nhiêu. Em đã từng nghĩ trong đầu anh thật sự có gì trong ấy mà anh có thể nghĩ ra bao nhiêu là thứ quái lạ, những trò trêu đùa người khác 1 cách quái ác. Những cảm giác đó làm em tin rằng mình đúng khi nói anh giống dì ghẻ của Cinderella hơn là Cinderella.
Bao nhiêu lần nhìn anh bắt nạt người này rồi đến người khác mà đôi lúc rất rất giận, muốn nhảy vào…cạp cho anh mấy phát….nhiều khi nhìn anh bắt nạt con khỉ…em thấy tức anh ách trong lòng…nghĩ rằng anh đúng là sinh vật quái lạ và ác nhất trên cõi đời này. Bao nhiêu người anh không bắt nạt…sao chỉ riêng mỗi mình Khỉ thôi…càng xem những việc anh làm với Khỉ…em thương Khỉ bao nhiêu thì càng ghét anh bao nhiêu, ghét cái cách có phần kiêu căng, có phần tự đắc của anh. SuJu 13 thành viên…cả 12 người đều làm em thích vì 1 điều gì đó…chỉ duy nhất mình anh..ngoại lệ của những ngoại lệ…dù em có nhìn ngược hay nhìn xuôi em vẫn không thể thích được anh…1 chút cũng không. Phải nói càng nhìn càng ghét. Ngồi xem những show của SuJu, cứ mỗi lần anh xuất hiện, không hiểu vì sao em cứ thấy khó chịu…nhìn anh…em không thể diển tả được bất kỳ 1 cảm xúc nào…chỉ có 1 từ duy nhất dành cho anh “ lạ”

Nhưng trên đời đúng như mọi người hay nói..cái gì cũng có điều ngoại lệ…tất cả đều có 2 mặt của nó..và để đánh giá điều gì. Ta đều phải nhìn cả 2 mặt của nó, và anh chính là điều làm em nhận ra…mình thật sự sai lầm khi chỉ nhìn 1 mặt mà thôi. Lần đầu tiên khi ngồi xem “A walk to remember”, em đã khóc rất nhiều, khóc cho chặng đường đầy vất vả của SuJu, khóc cho chặng đường nhiều nước mắt ELF bước qua và khóc cho bản thân mình khi không nhận ra anh, 1 người thật sự rất đặc biệt, ấm áp và nhẹ nhàng. Khóc khi bỏ rơi anh , khóc cho những lần vô tâm trách anh vì những hành động của mình. Em thật sự sai lầm khi “nhìn thấy” anh muộn màng như vậy. Không thể cùng anh trãi qua thời gian khó khăn nhất của anh, không bên cạnh anh. Anh không kỳ quái, không phải người tự cao như em từng nghĩ..mà anh là người ấm áp và biết quan tâm người khác…anh lại là người rất cứng rắn…dù rằng vẻ ngoài của anh không phải như vậy. Thật bị anh làm thay đổi tâm tư mất rồi.

Anh quan tâm đến người khác rất nhiều không riêng gì các thành viên của SuJu mà cả đàn em sau của mình, dù rằng sự quan tâm ấy nhiêu khi làm anh gặp nhiều rắc rối, anh bảo vệ những người em, người bạn bên cạnh mình,lên tiếng bênh vực cho Yunho trước những antifan định đầu độc anh ấy, nhường nhịn cho cậu Út, chu cấp tiền cho In, đón anh ấy về khi anh ấy say rượu….từ lúc nào em nhận thấy dáng vóc nhỏ bé có phần “ mảnh khảnh” của anh trở thành bờ vai cho người khác. Nhưng có lẽ tình cảm dành cho anh chỉ thật sự thay đổi khi nhìn thấy ảnh anh ngồi nắm tay Teuk và giữ cho anh ấy không ngã khi anh mệt và ngủ quên đi sau thời gian vất vả…Lần đầu tiên cảm thấy bên cạnh Teuk có người đang nhìn anh ấy, đang che chở cho anh ấy và người ấy lại là anh Evil Cinderella trong mắt của em…lần đầu tiên em nhìn thấy…anh cũng là 1 thiên thần, 1 thiên thần cánh đen, thiên thần kỳ quái nhất và cũng rất đáng tin cậy.

Nếu Han là người làm em thích khi nhìn thấy Han cười thì với anh…em thích “nghe” anh cười hơn…tiếng cười của anh có thể nói là độc nhất vô nhị mà chỉ cần nghe 1 lần…chắc chắn không thể quên được. Và từ lúc đó, với em, chính thức con số 13 trở thành hoàn chỉnh và đẹp nhất trong lòng của em, mãi mãi 13 con người bên nhau à không 14 mới phải vì có cả ELF nữa..trở thành điều kỳ diệu, thành tình yêu trong lòng của em….

Lần đầu nhìn anh khóc tại SS2…em biết em sẽ mất 1 người…1 người rất quan trọng trong lòng…và em cũng đã thật sự gặp 1 người…1 người em muốn lau nước mắt, 1 người em muốn ở bên cạnh….nhìn người ấy kỳ quái..nhìn người ấy tỏ vẻ tự kiêu của mình và nhìn người ấy bắt nạt người em yêu. Anh yếu đuối..thật sự yếu đuối không còn vẻ kỳ quái nữa nữa mà rất rất nhỏ bé..như thể sẽ tan biến ngay trong giây phút ấy..tan biến khi rời xa người bạn của mình, người anh em bên cạnh cùng chia sẽ vui buồn.

[YOUTUBE][/YOUTUBE]

Anh cũng như thiên thần Teuk…cũng sẽ phải rời xa ELF xa SuJu làm nghĩa vụ của 1 công dân. Khi nghĩ chuyện này, có lúc em đã cười..cười thật nhiều vì nghĩ..dáng vẻ như anh…anh sẽ thế nào…nhưng bây giờ…em thật không thể cười nổi khi nghĩ đến việc nói lời tạm biệt anh. 2 chữ tạm biệt khó nói quá..nhưng sao em cứ phải nói ra…từng người..từng người 1...ai đó đã nói làm 1 elf thật khó..và là 1 elf yêu chân thành càng khó hơn....

Nhưng đó là chuyện của ngày sau này...còn với e..bây giờ...chỉ muốn nói với anh

Lọ Lem đáng ghét à...sinh nhật vui vẻ anh nhaz...hãy luôn làm ng kỳ quái nhất của SuJu anh nhaz...

Cre: blog nàng joana thân iu của ta^^

H

happykid

Tên thật: Phạm Vũ Mỹ Phụng (gọi KID là đủ rồi)
Ngày Thế Giới có thêm 1 E.L.F: 31/7/1995 từ lúc sinh ra đời đã yêu các oppa rồi (nói thật ra thì cũng hok nhớ rõ ngày)
Nik 4rum: happykid
Nik y!h: angel_of_death_31795@yahoo
Sđt:
Địa chỉ:Khánh Hòa
Oppa bạn thik nhất trong SuJu: E-Teuk
Đôi nét về bản thân: ...(không nói có đc hok)

không ngờ đến cả mình mà bà Honey còn bắt đăng ký :((

N

nh0xsi3uqu4y

hì chào mọi người
Tên thật : Lưu Hà Tuyết Đoan
D.O.B : 21/6/2000 ( cùng ngày với đậu đó nha )
Nick 4rum : chỉ chỉ bên trái
y!h : sakura_sasuke84
oppa thick nhứt : đậu ngố
đôi nét về bản thân :

S

sakura1234

mem mới hum bữa kìa!
chj honey cop đâu hay thế
tỉ ser cũng zị! bóng xanh ngọc bích....^^
sak cũng mún làm cái j đó nhưng hok đc, và cũng hok thể!
SJ với e là tất cả, nên khi nói ra dường như mọi thứ đều hỗn độn, khó nói hết, khó thuật lại
và với sungmin cũng vậy! e iu oppa bít bao nhiu, cố kìm chế cảm xúc khi thấy oppa khóc hok bít bao nhiu ( h` như chỉ 1 lần chứ mấy!)
nhưng khi nói ra thì chả thể nào nói đc! chỉ m` e hỉu! không! tất cả ELF đều hỉu mới phải chứ! ^^
e chỉ bít 1 điều thế này : e iu SJ mãi mãi ma` thui :D
có cái này! nhưng chưa đc xác minh!

[11.9.10]Leeteuk nói về scandal của anh với Taeyeon

Thông tin này chưa được xác minh
Trong tập gần đây của Strong Heart, Leeteuk đã nói về scandal của anh và Taeyeon. Kang Hodong đã nói rằng Leeteuk đang là từ khoá đứng thứ nhất trên bảng xếp hạng tìm kiếm gần đây và anh muốn biết chuyện gì đang diễn ra. Leeteuk đã trả lời rằng scandal của anh là không đúng và Taeyeon chỉ là một dongsaeng tốt cuả anh thôi. Leeteuk cũng nói thêm rằng anh mua đôi hoa tai tại một cửa hàng ở Apgoojung và đôi hoa tai này là một phần của 3 bô hoa tai. Những bô hoa tai của Taeyeon khác hình dáng và kích cỡ với hoa tai của anh.

O

o0honeybaby0o

[TWT] 12/09/10 Donghae's Twitter Update

Đoán xem đây là chân của ai nào?

Trong phòng chờ của Dream Concert ^^ Buổi diễn kết thúc muộn quá ㅜㅠ Cảm ơn các bạn.... những ELF đã phải đợi rất lâu như thế!! Hãy về nhà an toàn nhé!! Chúc ngủ ngon^^

Credit:
Source: Donghae's Twitter
English Translation by eternalsnow @ sj-world.net
Vietnamese Translation by Rai Joy@s-u-j-u.net

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

@ Kid: em iu ạh, em phải đăng kí chớ! =.='
Tôi còn đăng kí chẳng lẽ cô ko đăng kí hử cái cô kia?
Còn phàn nàn! T_____T
@ Sak em: Tin vịt véo véo éo éo...con "tóc chùm lông" [từ khi xem Gẻnie Japan ver. là chị gọi nóa thía ;)) ]đó chỉ xứng với đám Són ham hố lông lá thâu!
Teuk nhà mềnh là thiên thần cơ mà! Ko khéo con đó ham hố định mua giống lão cho có sờ căn đan với chàng thiên thần nhà mềnh ý. Đồ thứ con gái la liếm trơ trẽn!
@ Đoan em: em là em út nhỉ! ^^
Chiếm mất chức của nhox Linh dzòi :D
Chào mừng em vào nhà :x

S

sakura1234

đúng oy`
1 ng` là thiên thần rực rỡ
1 kẻ là quỷ la liếm
1 trời 1 vực thì sao có thể
khỏi bị nói là spam
e sẽ post cái tin này lên
ng` có hoài bão lớn nhất SJ? :))

Các thành viên của Super Junior-K.R.Y , nhóm nhỏ của Super Junior, đã bộc bạch về hình ảnh của từng thành viên.

Hai thành viên Kyuhyun, Ryeowook của Super Junior K.R.Y đã tham gia chương trình The Muzit của kênh truyền hình cáp TrendE để chúc mừng Yesung trở thành MC cho chương trình này. Trong phần phỏng vấn họ đã nói: “Trong các thành viên Super Junior, người có hoài bão lớn nhất là Yesung.” Việc Yesung thản nhiên đồng tình với lựa chọn của các thành viên đã tạo ra tiếng cười lớn.

Kyuhyun, Ryeowook nói: “Khi Yesung chơi game, anh ấy thường xem DVD bóng rổ và phim cùng lúc, hoặc là đọc tạp chí, thậm chí anh ấy còn ăn cả hoa quả,” và “Khả năng làm tốt nhiều việc cùng lúc của Yesung đã được công nhận, vậy nên anh là người có hoài bão lớn nhất.”

Yesung nói “Em ấy giống như người già, không có cảm giác là em trai” khi đùa về Kyuhyun. Anh còn thể hiện tình cảm của mình với Kyuhyun khi nói “Vào ngày sinh nhật của Kyuhyun, tôi là người đầu tiên gọi điện chúc mừng sinh nhật em ấy vào đúng lúc 12 giờ.” Yesung cũng thể hiện tình bạn thân thiết giữa cách thành viên khi nói về Ryeowook: “Em ấy là người bạn khéo léo, luôn nghĩ tới các thành viên trước bản thân mình.”

Cùng với các hoạt động cùng Super Junior và nhóm nhỏ Super Junior-K.R.Y, Yesung đã nhận được sự yêu thích nồng nhiệt qua OST trong phim “Cinderella’s Sister” <It has to be you>. Anh còn nhận được nhiều lời khen ngợi qua diễn xuất trong các vở nhạc kịch “Pháo đài núi Nam Hàn” và “Hongkildong”. Yesung cũng đang trở thành diễn viên nhạc kịch thực thụ khi nhận được vai diễn trong vở hài kịch “Spamalot” được lên lịch diễn vào tháng 10 tới. Yesung hiện đang hoạt động trên nhiều lĩnh vực khác nhau khi trở thành MC của The Muzit cùng với Yoo Youngsuk và K.Will.

Chương trình với màn biểu diễn đầy cảm xúc của Super Junior-K.R.Y và những lời bộc bạch của họ sẽ được phát sóng vào lúc 10:30PM ngày 11/9/2010.

T

thao_won

Lão Kyu công nhận thấy già thật :)) già mà vẫn đáng iu lạ ;;)

CÒn bé đậu thì dễ xương hết biết rui` ^.^

Nhưng nói chúng cái bộ ba này là ta iu cái giọng hát ế :-*

Ta chỉ có cái ảnh này đóng góp ;;)

@honey : Cái pic của unnie iu thế :-*

ôi mẹt thèng chồng mình :-*

S

sakura1234

còn ảnh về kyumin nữa đâu
e hờn đó!
post cho e vài tấm đi :D
ma` con mèo của chul dễ thương thế kia, mà ổng nỡ lòng nào cạo lông nó đi, chỉ để mỗi cái đầu
chịu chul lun, nay đúng là khác thường quá mức oy` ( hok bít chj honey có quýnh hem nhỉ?)

B

boynghean_190498

có ai xem m4me ko.......super junior của chúng ta đang xếp thứ 4
thứ1 là DBSK......thứ 2 là Big bang.....Thứ 3 đang là SNSD
fan super của chúng ta cố gắng ủng hộ nha

O

o0honeybaby0o

Ah quên!

Bạn gì đó nhắc tớ mới nhớ áh nha!
Tháng này nếu mn thấy ELF im hơi lặng tiếng trên m4me thì đừng bùn nhá, thật ra thì không có gì hết đâu!
Tháng này chúng ta sẽ TẠM THỜI nhường sân cho các nhóm khác, đặc biệt là SNSD
[ *cười khẩy* xem các trị mình đứng được trên ý bao lâu! ]

Lí do là:
THÁNG SAU, CLAN SUPER JUNIOR CHÍNH THỨC COMEBACK VÀ SẼ QUYẾT TÂM LẬP TOP CLAN THÁNG SAU ĐỂ MỪNG NGÀY DEBUT CỦA CÁC OPPA VÀO THÁNG 11!
Nhân đây mình thay mặt chị Elle, kêu gọi các bạn nào là ELF có điện thoại di động hãy cùng chung tay cùng các ELF khác đưa SUPER JUNIOR thành TOP CLAN tháng tới! ^^

Cú pháp:
Đăng kí nick soạn: DK tênnick gửi 6764 (15k)(Sau khi đk có 6000 điểm trong tài khoản
(Không đk tên nick có kí tự đặc biệt)

Đăng kí làm thành viên của clan Super Junior :JC Superjunior gửi 6164(1k)

Để vote cho bài hát soạn: M masobaihat sốđiểm gửi 6164(1k)

Hoặc MT mabai gửi 6064 (mất 0,5k cộng 1điểm vào Clan. Chuyển 100 điểm vào bài hát)

Cách thứ 2 là hữu hiệu nhât khi vote show. Vì vote show nhiều bài lắm ^^

Để nạp điểm vào tài khoản M4Me, soạn NT gửi 6764 để nạp 3000 điểm hoặc NT gửi 6764 để nạp 3000 điểm và cả giá trị của mã nạp điểm. Mã nạp điểm có trên thẻ hoặc mã số chương trình tặng bạn.

List nhạc:

Bonamana - Supert Junior 4745
No Other - Super Junior 5220
Dancing Out - Super Junior 1303
Happy Cooking Cooking - Super Junior 1305
It's You - Super Junior 1030
Miracle - Super Junior 1307
Pajama Party - Super Junior 3174
Rokkugo - Super Junior T (Japanese Ver.) 4217
Sorry Sorry - Super Junior 2259
Sorry, Sorry Answer - Super Junior 3584
Super Girl - Super Junior M 2131
Twins - Super Junior 1308
U - Super Junior (Japanese Version) 2888
What If - Super Junior (Japanese Version ) 2889
Rokkugo - Super Junior T (Korean Ver) 4533
7 Years of Love - Kyuhyun (Super Junior) 4509
It Has To Be You - Yesung (Super Junior) 4522
Sorry Sorry - Super Junior (live) 2446
No Other - Super Junior (live) 5189
Bonamana - Super Junior (live) 4791
Boom Boom - Super Junior (live) 4792
A Doll - Super Junior (Super Show) 4296
A Man In Love - Super Junior (Super Show) 4297
Believe - Super Junior (Super Show) 4301
Dancing Out - Super Junior (Super Show) 4303
Don't Don - Super Junior (Super Show) 4304
Don't Go Away - Super Junior T (Super Show) 4305
Full of Happiness - Super Junior (Super Show) 4309
H.I.T - Super Junior (Super Show) 4310
Hate U, Love U - Super Junior (Super Show) 4311
Luxemburg - Super Junior (Super Show) 4323
Marry U - Super Junior (Super Show) 4325
Miracle - Super Junior (Super Show) 4327
Mirror - Super Junior (Super Show) 4328
My Everything - Super Junior (Super Show) 4329
One Love - Super Junior (Super Show) 4331
Rock This House - Super Junior (Super Show) 4333
Rokkugo - Super Junior T (Super Show) 4334
She's Gone - Super Junior (Super Show) 4338
Steps to Stop - Super Junior (Super Show) 4339
The Girl is Mine - Super Junior (Super Show) 4341
The Night Chicago Died - Super Junior (Super Show) 4342
Twins (Knock Out) - Super Junior (Supershow) 4346
U - Super Junior (Super Show) 4347
Way For Love - Super Junior (Super Show) 4348
Wonder Boy - Super Junior (Super Show) 4349
Y.M.C.A - Super Junior (Super Show) 4350
Super Junior Dance - Super Junior (Dance Battle live) 4625
Dance Remix - Super Junior (Dance Battle live) 4635
Genie - Super Junior (Dance Battle live) 4613
Listen To You - Kyuhyun (Super Junior) 4526
7 Years of Love - Kyuhyun (Super Junior) (live) 4508

M4me chỉ tính điểm Clan cho top 4 , nghĩa là bài hát của chúng ta phaỉ là 1 trong 3 bài hát được hiện trên màn hình hoặc là vô tình 1 bài hát # vượt lên và đẩy bài hát của chúng ta xuống No4 thì lúc đó các bạn vote điểm clan mới được tính

H

happykid

Sapphire là loại đá của vận mệnh. Nó biểu tượng cho niềm tin và sự hào hiệp.
Màu sắc đặc trưng: xanh, hồng, tím, vàng, cam…

Shapphire là loại đá quí sẽ đem lại cho bạn những điều tốt lành nhất và biến nhưng giấc mơ thành sự thật. Viên đá mang đến sự may mắn trong tình yêu. Ngoài ra Sapphire còn đại diện cho lòng trung thành và niềm hy vọng.

T

thao_won

Chị Kid sao bỗng dưng giải thích Shapphire làm zỳ zợ ;;);;);;);;)

em là em yêu cái màu này lắm cơ :-*

Cho em pam mỗi bữa nhá ;))

H

hoaithuong0602

nhìn mềnh là pjk ELF thứ thiệt nhá.
xe xanh sapphire
cặp xanh sappire
bút xanh sappire
giấy bọc sách xanh sappire
ngay cả thẻ học sinh cũng xanh sapphire

:)&gt;-:)&gt;-:)&gt;-:)&gt;-

S

sakura1234

còn e chỉ màu đỏ thui :))
e khoái màu đó
ma` chj honey ơi
1 tin cho suju ở m4me la` bao nhiu? để e lén gửi đi, ma` hok bị phát hiện

H

happykid

Chị Kid sao bỗng dưng giải thích Shapphire làm zỳ zợ ;;);;);;);;)

em là em yêu cái màu này lắm cơ :-*

Cho em pam mỗi bữa nhá ;))

Unnie có post cho mày đọc đâu
Unnie post cho tụi mem mới nó hiểu thôi

ta đã có điện thoại nhưng......tiền trong điện thoại ta hok tự cấp đc

@sakura: hai chị em nhà mềnh lấy di động của chị nhắn đi
tới tháng hùm nhau trả tiền

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom