Fan của xone fm

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuc.hello

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình là một fan của XONE FM. Và mình nghĩ trong diễn đàn cũng có những fan như mình.
Chính vì lí do đó mình lập ra pic này để mọi người và mình sẽ cùng bạn bạc, bình chọn về những bài hát, những chyuên mục trong XONE FM.
Mong mọi người ủng hộ và hưởng ứng.

P

phuc.hello

Mình thích nhất là bài Trouble Is A Friend. Những giải điệu rất dễ thương và lời bài hát thật tuyệt vời. Và mình cũng đã tìm được lời của nó và cso cả bản dịch nữa.

Trouble Is A Friend

Trouble will find you no mater where you go, oh oh.
No Matter if you're fast no matter if you're slow, oh oh.
The eye of the storm and the cry in the morn, oh oh.
Your fine for a while but then start to loose control.

Chorus 1:
He's there in the dark,
he's there in my heart,
he waits in the winds
he's gotta play a part.
Trouble is a friend,
yeah trouble is a friend of mine. oh oh!

Trouble is a friend but trouble is a foe, oh oh.
And no matter what I feed him he always seems to grow, oh oh.
He sees what I see and he knows what I know, oh oh.
So don't forget as you ease on down the road.

Chorus 1

Chorus 2:
So don't be alarmed if he takes you by the arm.
I won't let him win, but im a sucker for his charm.
Trouble is a friend,
yeah trouble is a friend of mine. Oh oh!

Oh how I hate the way he makes me feel.
And how I try to make him leave; I try.
Oh Oh I try!

Chorus 1

Chorus 2
Lời dịch:
Rắc rối là bạn

Rắc rối sẽ luôn tìm đến bạn dù bạn đi đâu, oh oh
Cho dù bạn có vội vàng, hay có chậm rãi, oh oh
Đôi mắt của bão, tiếng kêu la của bình minh, oh oh
Khoảng trời đẹp đẽ trong giây lát nhưng là bắt đầu cho lí trí bị đánh mất

[Chorus 1]
Nó (rắc rối) ở đó trong bóng đêm
Nó ở đó trong trái tim tôi
Nó đang chờ đợi trong cơn gió
Nó như đùa giỡn
Rắc rối là một ...

http://www.canhac.com/#Play,23261

L

love_is_forever119

hihi, mình và con bạn rất thích nghe xone, hấu như tối nào cũng nghe cả, trong tất cả các bài phát trên xone, mình đặc biệt thích bài Crush đó!.

I

ILoveNicholasTeo

thik nghe lắm nhưng thoảng mới đc nghe xonefm thui ko có nhìu thời gian
mà dạo này SBU của DBSK đang no 1 thì phải. DBSK vô đối :))

A

ananh

mình cgx là 1 fan cua xone fm, mình nghe xone fm đc khoảng 3 năm rùi, tù khi mình học lớp 6 còn bây h mình học lớp 9 rùi

P

phuc.hello

Mình thấy lạ là tại sao cái bài "Em trong mắt tôi luôn có trong bảng xếp hạng VINA 10 cả năm trời mà không bị rớt nhỉ.

A

ananh

bài em trg mắt tôi hay ch­us bn,bài xin hãy thú tha của hồ ngọc hà đúng trg bảng vn10 mới gọi là lạ

A

ananh

bài em trg mắt tôi hay ch­us bn,bài xin hãy thú tha của hồ ngọc hà đúng trg vn10 mới gọi là lạ

P

phuc.hello

Trong bảng hot "10 hot 10", ở op đầu luôn là mấy bản nhạc Hàn. Theo mình nghĩ thì nhưng người chọn bài này là bình chọn người chứ không phải là nình chọn bài hát nhỉ.

I

ILoveNicholasTeo

Trong bảng hot "10 hot 10", ở op đầu luôn là mấy bản nhạc Hàn. Theo mình nghĩ thì nhưng người chọn bài này là bình chọn người chứ không phải là nình chọn bài hát nhỉ.
tớ ko hiểu bạn nói, có vẻ như bạn ko thik kpop thì phải. mấy bài kpop trong xone đều là những bài cực hot đó. SBU chả lẽ ko hay?ko hay mà lại dc no1 bảng xếp hạng ở Nhật Bản?

H

huyen_cun

minh thay Mylove cua Kim ko hay ma cung lot vo vina 10.bo tay lun.minh thich nghe top 40.minh thik chi Mik va anh NK lem.uoc gi ho iu nhau.hihi.

M

meocon2x

ban nhạc này em cũng yêu quý lắm nghe nha các anh
yatamor hatamori postima balanandi
đó các anh dịch được
đây là lời yêu thương với ban nhạc nha hì hì

R

rooney_cool

tớ ko hiểu bạn nói, có vẻ như bạn ko thik kpop thì phải. mấy bài kpop trong xone đều là những bài cực hot đó. SBU chả lẽ ko hay?ko hay mà lại dc no1 bảng xếp hạng ở Nhật Bản?

Giờ khác rồi. Xếp thứ 1 và 2 trong top 10 là Sad Romance và What About now.

Đang bình chọn cho What about now và Fool Again :D

H

harrypotter28028

Em thấy mấy bài của Tokio Hotel hay đấy chứ ;))Giờ còn đang có Morning after dark của Timbaland, Nelly cũng hay nữa :D
Nhạc của Lady gaga nghe thì rõ hay, nhưng xem video clip thì.... ko thể mê được, Bad romance là 1 điển hình >"<

T

thuyhoa17

cả tớ nữa, tớ cũng thích nghe xonefm giống như các bạn đây, đặc biệt thích hai chị mik và anh nguyên khang, hai ngưòi đó dẫn chương trình cực duyên luôn, mỗi lần nghe top40 là cười muồn đau bụng

K

khanhtrunglequyen

Mình cũng rất mê xonefm, nhất là Top 40.Mình thích nhất là Em trong mắt tôi của Nguyễn Đức Cường và When you lo ok me in the eyes của Jonas Brother.

A

ananh

hình nh­u bây giở có asian xone fải ko mấy bn? ở đó toàn âm nhac của châu á thui.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom