[Fan club] So Nyuh Shi Dae - For sone

Status
Không mở trả lời sau này.
G

gauto

lục lọi mãi mới thấy topic này, sao nó ngủ quên lâu zậy trời. spam tới tấp zậy.

G

gauto

Àh, bà con ơi, tui hok mún độc thoại đâu. vào đây, kể tên thành viên SNSD mà các bạn thích nhất đi. tui thích Seo Hyun. :x

S

sakura_thix_sasuke

À em có biết nhóm này
Hát bài "Gee" rất hay
vs lại có chỵ Yoona cũng xinh nữa

G

gauto

uk, sao YoonA đi đâu cũng được thích thế nhỉ??
mà chờ chút tui post mấy bài hát live của SNSD luôn. hay dễ sợ, nhảy đẹp lắm.

G

gauto

[YOUTUBE]AYr5iuOJiT8&feature=related[/YOUTUBE]
Bà con có để ý không, có đoạn Yuri quên vũ đạo.hí hí. còn người quay phim thì mê jess, mà jess có đoạn lắc moong sunny.:D. àh mà yoonA có lắm đuôi nhất. (đoạn cuối nà, cả tae yeon nữa) để ý mà xem.

Last edited by a moderator:
P

piggyangel

Trong nhóm mình thích nhất là:
- Về giọng hát: Taeyeon, Jessica, Seohyun
- Về ngoại hình: Yoona, Jessica, Seohyun , Yuri
Mặc dù nghe nói nhóm đi thẩm mĩ nhưng dù sao thì cũng thấy thích các bài của nhóm.

G

gauto

Mấy cái tin vịt là do AFS tung lung tung đấy. có mấy tin tớ nghe chính AFS bảo thế mà.

T

tear_viem_tear

=.='' nói lu~ AFS chj dzỵ =.='' antj thì phải thế nhưng káj vụ phẫu thuật thẩm mỹ thì là thật :D

dù tuj ko thích SNSD nhất nhưng SNSD là no.3 đối vs tuj :D love SooYoung :-*

K

kido_b

:))

Lên Google đánh AFS :))

Xuất hiện trên 9 triệu kết quả

Còn nếu đánh " Snsd "

xuất hiện trên 7 triệu kết quả !

=> Liệu SnSd " NỔI " vì những scandal =)) ăn theo vs Những gasoo khác :-j

K

kido_b

[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/AjW-bJBhx9A&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/AjW-bJBhx9A&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]

Bạn HyO và bạn Yoona " DUYÊN " ghê ;)) Hay nói cách khác để ko thấy sự trơ trẽn của

2 bạn :-j

! ====> Hói hay sao mà phải đội tóc giả :-j

T

trang14

Mấy cái tin vịt là do AFS tung lung tung đấy. có mấy tin tớ nghe chính AFS bảo thế mà.

Nếu SNSD hoàn toàn trong sạch trc những scandal, nếu SNSD hoàn toàn ngây thơ thánh thiện thiên thần như hình ảnh mà các cô đang cố tạo dựng, nếu SNSD chịu yên vị với cái vị trí xứng đáng của mình, nếu SNSD chẳng động chạm ji đến ai khác thì chẳng có ji do ji để cá cô bị ghét đến vậy, sẽ chẳng có đất cho cả 1 cộng đồng antifans xuyên quốc gia tồn tại.
SNSD ngây thơ thánh thiện xinh đẹp như những thiên thần (=))) rất đáng để trở thành niềm tự hào cho kpop lắm chứ ;;)

SNSD sẽ là Angel chứ ko phải là Soshit như cái tên giao dịch mà các AFS khinh bỉ ưu ái dành cho các cô.

Nhưng sự thật vẫn cứ là sự thật :))

SNSD chỉ là những khối silicon vô hồn não tong teo :))

Thương thay cho 9 biểu tượng silicon. Suýt đẹp và rất đau :-<
Cha sinh mẹ đẻ cho cái hình hài của 1 con người thì phải biết quý giá, trân trọng cái hình hài thiên bẩm của bản thân. Cha mẹ cho các người 1 hình hài vẹn nguyên, cớ sao các người ko biết quý trọng, giữ gìn nó mà nỡ để cho dao kéo thay thế hết “phụ tùng” của các người.

Máu xương một phần từ cơ thể mẹ cha bị bòn rút, mài cắt để thay thế bởi thạch cao và silicon từ cái nền “ công nghiệp làm đẹp”. Đẹp – đó chỉ là cái cớ, cái ngụy biện cho hành động thiếu suy nghĩ hay có suy nghĩ đấy nhưng đó lại là cái suy nghĩ thiển cận của những cái đầu to não tong teo mà thôi. Các người làm mọi cách, bày đủ trò hết lovely baby rồi đến sexy lady ngụy biện rằng để hướng tới cái đẹp hoàn mĩ. Nỗi đau thể xác mà các người đã (- đang- sẽ) trải qua là điều ko thể phủ nhận. 1 con người với chiều cao mét mốt 5 phân , tự nguyện để cho người khác đập gãy xương chân, trải qua ti tỉ tiểu phẫu có mà đại phẫu cũng có, mài – dũa - gọt - đẽo khuôn mặt, cắt chỗ này đắp chỗ kia để đánh đổi lấy chiều cao của người (suýt)mẫu =P~) khuôn mặt giả tạo của 1 “thiên thần” silicon ;;)Thiên hạ nào đồn đại các người đẹp, són nào dám bảo các người xinh :)|ta khinh !
Xấu hơn cả con ma, tư cách ko bằng những con ruồi.

Vẻ đẹp tâm hồn là thứ quá xa xỉ đối vs những con người luôn chạy theo những dục vọng tầm thường là các người. SNSD sự xỉ nhục của Lee Sung Man, vết dầu loang nhơ nhớp của K-pop, sai lầm của tạo hóa, sự thiếu thận trọng trong việc giáo dục con cái của cha mẹ các người.
Xinh đẹp để mà làm ji, giàu có để mà làm ji để người đời khinh bỉ, thương hại cho những gương mặt (suýt) đẹp mà cái tâm hồn thì xấu xa, cái miệng xinh xắn mà lại thốt ra những lời lẽ hỗn xược, chân dài mà làm ji khi ko biết tôn trọng cúi chào trước đàn anh, đàn chị.
Mang danh ca sĩ mà 7/9 đứa hát giọng giả, giọng yếu, lè nhè, hát nhép ko tôn trọng khán giả, ko tôn trọng cái bọn són của mấy người =)) haha. Bao h có điều kiện thì bảo Lee Sunng Man cho 9 đứa ra chợ người mà xem, mà nghe, mà học hỏi mấy bác hát sẩm nhé. Hơn đứt đấy !
Vũ đạo nhé, nhìn mấy cái MV gần đây thì biết, vũ đạo là cái ji? Chẳng qua chỉ là sự di chuyển loạn xạ ko theo 1 trật tự 1 quỹ đạo nào hết. Sexy à? Antifan chỉ thấy buồn nôn và tởm lợm :-< Ôi, 9 đứa ko biết đường vào youtube mà học hỏi Pussycats dolls nhé. đừng nói rằng các bạn lại mù cả internet ? tớ là tớ thương hại cho các bạn lắm ý chứ thất vọng thì chẳng thất vọng đâu =))
Từ ngày các bạn SNSD debut tớ đã nào dám hy vọng để mà dám thất vọng :)))

Đã xấu xí bẩm sinh, tài năng thì ko có, đi lên nhờ chà đạp thể xác và thủ dâm tinh thần, nổi tiếng nhờ những scandal lại còn dám ganh tị, so sánh rất vớ vẩn 1 cách ko cân xứng vs các band thiên thần thực sự khác :x
Tớ chịu các bạn rồi đấy :-j
Đúng là ko lưu danh thiên cổ nên cố lưu xú vạn niên @-)

Thương thay cho số phận của những con người mù quáng :-<
Thương hại SNSD, thương hại Són =((

Khuyên chân thành các bạn SNSD nên về học lại trường mẫu giáo, khoa đạo đức lớp mầm !

Các bạn soshit cần học lạitrường mẫu giáo, lớp mầm, khoa đạo đức |-)

à quên, tớ có cần phải post thêm cái clip trwowcs và sau khhi các thiên thần của chúng ta đi cải tạo thẩm mĩ cho bạn gauto thẩm định về sự xinh đẹp bẩm sinh ko dao kéo của các chị ko nhỉ?
nực cười :-j

L

love_is_forever119

hình như ở đây là topic dành cho những bạn yêu thích SNSD, chứ k phải là một topic để các bạn anti họ!
nếu các bạn muốn anti thì hãy lập topic khác, đừng vô đây nói những lời không nghe hợp tai cho lắm.
Mỗi người đều có sở thích riêng, đúng vậy. Nhưng không có lý do nào các bạn lại vô topic này để bày tỏ sự ko hài lòng đối với thần tượng của tui! những điều mà AFS nói, các bạn đã chứng thật lại chưa, những điều khi nào các bạn tận " tai nghe, mắt thấy", thì hãy mạnh dạn nói những điều không hay đó, còn không thì tốt nhất đừng nói gì hết!
Phẫu thuật thì seo chứ, sao Hàn cũng có nhiều người phẫu thuật đấy thui, cả Lehyori nữa. Vậy tại seo các bạn ko đề cập đến họ, mà chỉ có SNSD thui chứ! Nếu là thần tượng của các bạn, các bạn có nói những lời không hay đó không. Hãy suy nghĩ kĩ đi!
Tóm lại! đây là topic dành cho người yêu thích SNSD, còn những người nào anti thì hãy tránh xa ra, đừng nói gì hết! còn không hãy lập topic khác đi!

L

love_is_forever119

còn nữa.! Nếu SNSD không có tài năng thật sự thì tại seo lại có người hâm mộ! Một nhóm nhạc không có phải có ngoại hình đẹp là có thể trở thành "Sao". Họ phải có tài năng thì mới hy vọng có vị trí đứng vững trên con đường ca nhạc, nhất là ở kpop. Vì vậy nếu ai nói SNSD KHÔNG CÓ TÀI NĂNG gì thì làm ơn coi lại tải liệu về SNSD kèm theo những phần thưởng và thứ hạng mà họ đạt được.

S

sergeant

Tóm lại! đây là topic dành cho người yêu thích SNSD, còn những người nào anti thì hãy tránh xa ra, đừng nói gì hết! còn không hãy lập topic khác đi!
Rất tiếc điều này ko dc Mod chập thuận
Nếu ko thj` có lẽ Pic của Anti đã rầm rộ lắm rui` :))
Vì đây là topic của Sone nên tui sẽ ko anti ji` nữa hết. Tất cả thj` Trang14 đã nói hết rồi
Chỉ biết chúc Sone và SNSD sẽ vượt qua những giông bão của Anti =))=))=))
Khó lắm à nha :)):))

K

kira_l

còn nữa.! Nếu SNSD không có tài năng thật sự thì tại seo lại có người hâm mộ! Một nhóm nhạc không có phải có ngoại hình đẹp là có thể trở thành "Sao". Họ phải có tài năng thì mới hy vọng có vị trí đứng vững trên con đường ca nhạc, nhất là ở kpop. Vì vậy nếu ai nói SNSD KHÔNG CÓ TÀI NĂNG gì thì làm ơn coi lại tải liệu về SNSD kèm theo những phần thưởng và thứ hạng mà họ đạt được.

Vì " TÀI NĂNG THẬT SỰ " hay " CÁCH ĂN MẶC CỦA HỌ " Thử đoán xem có mấy bài hát là họ mặc quần dài :-j

đừng nói đến từ tài năng ở đây ?

Còn phải xem đó là " TÀI NĂNG THẬT SỰ " hay " CÓ TAY TRONG CỦA BÁC LSM " :-j

SNSD phải thế nào thì mới có nhiều anti đến như thế chứ :-j

Thiên thần hay là SHIT :-j

Chắc mọi người cũng đủ biết đủ hiểu và đủ để nhận ra :-j

:-j SÓn thường có cái kiểu so sánh này nọ :-j

Suy nghĩ ư ? Câu này chắc phải dàh cho Soshit ? :-j

Họ cần biết đạo đức là j :-j , Tôn trọng là j :-j Ai là người cần suy nghĩ

====> Tóm lại : Thế giới này chỉ trong sạch đc khi gặt hết lũ Són và soshit

ps : Đâu ai ngờ rằg có vài em Són ngây thơ lắm có khi còn gọi SnSd là " SOSHIT " =))

O

o0honeybaby0o

@love_is_forever119 : Thành viên mới nhỉ?
Nếu là thành viên lâu năm như ss trang thì chắc ăn sẽ biết cái box anti tụi nó do tui làm chủ topic nèh :)) Trời ơi hòanh tráng lắm àh nha, một ngày mà lựot views và page tăng gấp...9 lần cái box này bây giờ (nói ra thấy nó cứ tội tội các bạn). Làm chủ đc một thời gian thì tự nhiên ở đâu đó nôi dậy phong trào làm các topic anti các band khác (mà đa số là tòan do Són làm chủ không hay sao áh ta ơi! =)) ) Làm bị khóa, uổng ghê nơi! :)) Chứ bạn đừng tửơng mình ngon lắm mà nói cứng, đang sôi máu muốn lập cái nữa nèh!
@ Ss trang: chưa bao giờ em nó iu chị như bi giờ ý! Uhmoe, uhmoe, uhmoe :-* :-* :-*

@ All: đừng vào, tội nghiệp mấy bạn Són, làm các bạn ý tuổng bở là nhà các bạn ý tăng views tội lắm =))

K

kira_l

@ All: đừng vào, tội nghiệp mấy bạn Són, làm các bạn ý tuổng bở là nhà các bạn ý tăng views tội lắm

Thật ra là tớ cũng biết tính tưởng bở và trí tưởng tượng sự mơ mộng về soshit của các bạn són thế nào ?

Các bạn ấy thưởng nghĩ mình nổi tiếng quá :-j

Són thuộc dạng so sánh này nọ :-j

Ôi hàh độg ở Sân bay đón Shit cũng đủ hiểu :-j :))

Sờ sờ mó mó :)) oé

Nhớ ko nhầm có 1 són nam đã viết : " Mình đã chạm đc vào Chị " DÉP " 1 cảm giác thật sung mãn ... "

Tuy o nhớ lắm nhưng cũng đủ hiểu :-j SÓN YÊU SHIT VÌ CÁI J

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom