[Family]۞۩۞P/s: PW^^

R

ronagrok_9999

Kính gửi: Ủy Ban hay thường trực hội Liên Hiệp báo chí, công an, cơ quan, xí nghiệp thế giới. Đồng kính gửi Hội anh chị học sinh Việt Nam.

Tôi tên là: Kenylklee, sinh ngày âm u, trời đất mịt mù, thỉnh thoảng có sương mù, độ ẩm 80%, có gió nhẹ cấp 20 giật trên cấp 21. :)):)).

Nay tôi xin thay mặt toàn thể anh em trong nhà tui, gồm có: tui, anh tui, em tui, ba má tui. :D. Xin trân trọng tuyên bố trước toàn thể sever: xin được tuyên bố thành lập " Đại bản doanh chém gió clan" .

Hú, hú, hiu huýt....:M38::M038::M059::Mloa_loa:

Tôi sẽ ngày đêm mong ngóng và rất lấy làm vinh dự được đón tiếp các quý cô, quý bác, các mợ, các bà, các ông, các anh, các em, các bé lên ba..... tham gia vào clan!.

Tạm thời, Ban Chấp Hành của clan gồm có những thành viên như sau:

• Chủ tịch Hội đồng Quản trị: kenylklee
  • Điều hành: kenylklee
  • Clan kute: kenylklee
  • Chém gió kute: kenylklee
  • Ủy viên Ban thường trực. kenylklee
Vì lý do là số thành viên hiện tại của clan chỉ là 1 nên tất cả các nhiệm vụ của clan đều do kenylklee đảm nhận.

Một lần nữa xin mời bà con cô bác gần xa, các cháu lên ba rủ nhau vào clan.

Đơn đăng kí xin cuối vị gửi ngay tại đây luôn.

Thay mặt toàn thể anh em trong clan, tôi xin chân thành cảm ơn. Và cúi chào thân ái. ;)

;))
Vô pic của tui mà spam
Anh em ơi
Chém-ing tên Kenylklee nè đi
Xử lý theo pháp luật của bang
Xử tên nè
Phải làm thành viên của hội chém gió :))

K

kenylklee

Hay lắm:)):)). Khi gia nhập clan mời cúi vị hãy ghi tên clan vào chữ kí của mình, nói thiệt đấy, không dởn đâu. Thấy anh em chém gió ghê quá, lập clan chém gió chơi. :D. Rồi xử đi, nhà ngươi biết ta là ai không. " Cù Thiên Xích" đây. :-j. :)):)):)). Ta dùng " vô ảnh chưởng" chưởng cho 1 phát bây giờ:)):))

R

ronagrok_9999

Hay lắm:)):)). Khi gia nhập clan mời cúi vị hãy ghi tên clan vào chữ kí của mình, nói thiệt đấy, không dởn đâu. Thấy anh em chém gió ghê quá, lập clan chém gió chơi. :D. Rồi xử đi, nhà ngươi biết ta là ai không. " Cù Thiên Xích" đây. :-j. :)):)):)). Ta dùng " vô ảnh chưởng" chưởng cho 1 phát bây giờ:)):))
=))
Cù thiên xích là ai zạ
Em không biết
:))
Chưa xem phim chưởng bh ==

R

ronagrok_9999

Không biết là con trai hay gái nữa
Có gì tý nữa mình nhắn tin qua nha
Đừng cho số giải đó ;))

K

kenylklee

Đấy, ta đã hi sinh thân mình, up cái link Pic này lên chữ ký của ta đấy :)):)):)). Ta tự xưng là nick đỏ, vẫn còn 2 suất nick đỏ nữa cho ai đăng ký ngay từ bây giờ. Số lượng có hạn, mau lên, mau lên. :)):))

Cù Thiên Xích ư, trong phim Thần Điêu Đại hiệp ấy.. Coi đi rồi biết, sau khi biết thì lăn ra mà cười.:)):))

R

ronagrok_9999

Tin chứ
Nhưng trước bị thằng bạn nó lừa
Giờ vẫn thấy sợ
Đấy em cũng hy sinh mình
Cho hẳn 3 link luôn
=))

K

kenylklee

Oh men! Sao KID cứ thích xưng em thế nhỉ;)). Muốn đổi giới à :)):)):)). Đúng hài :)):))=))=)). KID sinh năm 93 đấy, đừng để nó lừa. KID muốn nhỏ lại tuổi thơ ấu à. Ui dể thương quá à, lại anh cưng cái coi nè :)):)):))=))=))=))

R

ronagrok_9999

=))
Nãy giờ bị lừa tình
:Mloa_loa::Mloa_loa:
Anh kir năm nay university roài
Đừng để bị lừa như em :))

K

kenylklee

Hay lắm, tự ghi các chữ này vào chữ kí của mình nè: [PTC] ronagrok_9999 , hahaha. Còn 1 suất nick đỏ và vài suất nick cam nữa, nhào dô, nhào dô. Em hiện tại là Phó Tổng chủ của clan. :)):))

K

kiburkid

Tin chứ
Nhưng trước bị thằng bạn nó lừa
Giờ vẫn thấy sợ
Đấy em cũng hy sinh mình
Cho hẳn 3 link luôn
=))

Anh bị bạn lừa rì rứa ?

Oh men! Sao KID cứ thích xưng em thế nhỉ;)). Muốn đổi giới à :)):)):)). Đúng hài :)):))=))=)). KID sinh năm 93 đấy, đừng để nó lừa. KID muốn nhỏ lại tuổi thơ ấu à. Ui dể thương quá à, lại anh cưng cái coi nè :)):)):))=))=))=))

Em đêy nè
Hí hí
:-*:-*:-*:-*:-*:-*

R

ronagrok_9999

Đừng kêu em nữa
:((
Em mới 97
À giờ em hiểu rồi là
Là Phó tổng
Ủa nhưng sao không hiểu
Ai là chủ

K

kenylklee

Ây ây, chủ PIC không gương mẫu, đã nói là không nhắc tới chữ "tình" kia mà, ê, lêu lêu. :p:p, :)):)):)):)):))

Top Bottom