[Family]۞۩۞P/s: PW^^

P

phiphikhanh

Tks bang chủ , nhưng ta nghĩ chúng ta nên bàn bạc trên yahoo để chương trình bàn bạc được bảo mật , khi tổ chức có lẽ sẽ thấy thú vị hơn;))

K

kenylklee

Không có gì thưa Giáo chủ.
Hay Giáo chủ không thích đánh cờ thì chúng ta đổi món nhé.

Cái này được không Giáo chủ. :))

Nhớ lại năm nào, tại hạ và Giáo chủ gặp nhau trnê đỉnh núi Himalya, hai ta đã có một trận đại chiến quyết liệt. Lý do là vì tại hạ viết có mấy chữ màu đỏ. Trận chiến " long hổ tranh hùng" đó, mãi tại hạ vẫn không thể quên được.

Thế rồi, hai bậc cao thủ đã ra lập hai môn phái như ngày nay. Và giờ tình thâm giáo giữa hai môn phái ngày càng gắn kết. Thật vinh dự và hãnh diện khi có một người huynh đệ như Giáo chủ. Nào mời Giáo chủ vào Yahoo, để chúng ta bàn đại sự. :D

T

traimuopdang_268

Không có gì thưa Giáo chủ.
Hay Giáo chủ không thích đánh cờ thì chúng ta đổi món nhé.

Cái này được không Giáo chủ. :))

Nhớ lại năm nào, tại hạ và Giáo chủ gặp nhau trnê đỉnh núi Himalya, hai ta đã có một trận đại chiến quyết liệt. Lý do là vì tại hạ viết có mấy chữ màu đỏ. Trận chiến " long hổ tranh hùng" đó, mãi tại hạ vẫn không thể quên được.

Thế rồi, hai bậc cao thủ đã ra lập hai môn phái như ngày nay. Và giờ tình thâm giáo giữa hai môn phái ngày càng gắn kết. Thật vinh dự và hãnh diện khi có một người huynh đệ như Giáo chủ. Nào mời Giáo chủ vào Yahoo, để chúng ta bàn đại sự. :D

Bó tay vs cái ông này =)) :))

T

traitimbangtuyet

trời ơi !!
bang chủ rảnh ghê =))
cái đó biết từ 10 đời trước rùi =))
bang chủ là boy mà cũng quan tâm tới à =))
trời ơi !! kenlly là boy hay girl zậy ???(nói rõ giùm )=))
ui dời !! lo toàn chuyện tào lao =))

K

kenylklee

Tại hạ giúp 1 mem khác. :|

Em là thành viên của Hắc Phong, đề nghị em edit lại chữ ký. Em đã vi phạm điều một của quy định Bang phái: là thành viên phải có tên Bang và chức vụ dưới chữ ký, em là " Chém gió kute" của bang.

K

kenylklee

Uh, cũng được, nhưng sao hok có thấy tên Bang ở đâu nhỉ. Tên Bang dưới chữ ký của tại hạ có đó. Mong cô nương edit lại. ;)

T

tvxqfighting

Nhà này đc lắm ông anh ạ
Ông anh mở ra sau em mà kiếm đc nhiều dân phết đấy !! :)):))

R

ronagrok_9999

cái topic kia die rồi kìa em , sao còn ngồi chém gió, ko lập topic mới ah :))
Dạ em cũng định lập pic mới nhưng phải xem như nào đã
Không lại giống topic kia thì chết
Đang ngồi nghĩ đề
^^
p/s: nhìn cái album của anh sặc máu thiệt :))
Lấy ảnh cô đầu ở đâu vậy anh
Có tên cô ấy hem
Cho em mượn
Em xem vài cái ảnh nữa =))

K

kenylklee

Hử, Bác mà hôm nay cũng vào đây à :|. Bác gia nhập Bang em hok, em sẵn sàng đón tiếp. Bác chịu khó chạy ra ngoài chuyên mục Hội-nhóm (sát bên à ) click vào PiC --»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«-- nhé! ;)

N

nerversaynever

Dạ em cũng định lập pic mới nhưng phải xem như nào đã
Không lại giống topic kia thì chết
Đang ngồi nghĩ đề
^^
p/s: nhìn cái album của anh sặc máu thiệt :))
Lấy ảnh cô đầu ở đâu vậy anh
Có tên cô ấy hem
Cho em mượn
Em xem vài cái ảnh nữa =))

:)) mất cả cái chỗ chém gió ;)) album anh còn nhiều lắm nhưng mà sợ các em ko học được ;)) thế nên nah tải vài cái lên thôi :))

Hử, Bác mà hôm nay cũng vào đây à :|. Bác gia nhập Bang em hok, em sẵn sàng đón tiếp. Bác chịu khó chạy ra ngoài chuyên mục Hội-nhóm (sát bên à ) click vào PiC --»™[°Hắc°]†[°Phong°]†[Bang]™«-- nhé! ;)

ok men :)) chém gió là chủ chốt :))

C

conan193

mới tăng có 2 trang trong 2 ngày
kím chiện j sờ pam mới dc há há
hé lô é ze ry bo dỳ
ai zo sờ pam đê

K

kenylklee

Ủy viên Hội đồng yên tâm, thi Đại học về anh sẽ tổ chức Đại hội với bên Ma Giáo, nhà của em là địa điểm tổ chức. Chỉnh sửa nhà cửa đi, kẻo sập nhà đấy. ;))

comeback_dynamite said:
spam ác nỉ
Chị Ken ơi,em iu chị ;))
.Tớ là "anh", hok có phải là "chị". Mà sao lại yêu tớ thế:D ;))

Top Bottom